PDA

View Full Version : [KT] Game sever lỗi can't not service

trieuvanhs
27-11-14, 06:10 PM
Em mày mò vọc kt off mà chạy sever bị báo lỗi này. mấy bro giúp em với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em hỏi thêm là patch em cài đặt xong vào bằng game.exe thì bị lỗi package.ini not found. Patch này em down của sever này ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
27-11-14, 07:21 PM
1. Coi lại các hướng dẫn cài đặt . Yêu cầu VS 2005 + 2 gói update + mysql + dll đi kèm sv
2. Không đặt tên folder có dấu ví dụ D:\GameOnline\Kiếm Thế rename thành KiemThe hoac Kiem The

trieuvanhs
27-11-14, 07:56 PM
1. Coi lại các hướng dẫn cài đặt . Yêu cầu VS 2005 + 2 gói update + mysql + dll đi kèm sv
2. Không đặt tên folder có dấu ví dụ D:\GameOnline\Kiếm Thế rename thành KiemThe hoac Kiem The

Em cài vs 2005 với update ok hết anh. Em chạy sever khác được nhưng font trung quốc nên em dùng sever này thì bị lỗi như thế. Cái bị lỗi là trước của bạn em mở online , giờ nó cho em.
Chạy thì lỗi như vậy.