PDA

View Full Version : Share Game Kiếm Tông ol <剑宗ol >

viethuong9087
25-11-14, 09:41 PM
Link GPH剑宗OL J1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass:0677
LinkGPH剑宗OL J2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: 409a
LinkGPH剑宗OL J3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass:0a80
pass giải nén: GPH游戏者之家<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GM: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass:pd7g
Việt hóa game ở folder GameData,Map... trong client nhé.
Hướng dẫn có trong file tải về rồi.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

daohuutuan
25-11-14, 10:23 PM
xả lũ hả,game cũ chưa chơi game mới về =))

BeeZone
25-11-14, 11:22 PM
Vừa qua box aayx thấy client có gần 400Mb + server 60Mb sao file này tới 600Mb nhỉ :-?

P/s: cấu trúc client con này giống JX nhờ............

tinhlabui
26-11-14, 02:01 AM
chính xác con này là kiếm tung của bọn vigo đang chơi :))
web em nó kiemtung.vigo.vn

xhuugiapx
26-11-14, 06:25 PM
loi roi tai ve` dc 400mb la loi cứ 400mb la lỗi tải 5 lần mà không được cho xin limk khác đi

daohuutuan
26-11-14, 06:43 PM
Kiếm Tông ol vesion j2:D 剑宗ol j2

pass down 409a

xhuugiapx
26-11-14, 06:49 PM
đào hữu tuấn pass là gì vậy cho xin đi
pass sai rồi

daohuutuan
26-11-14, 07:00 PM
đào hữu tuấn pass là gì vậy cho xin đi
pass sai rồi

sai sao dc mà sai coi lai dum

xhuugiapx
26-11-14, 07:12 PM
pass down 409a

pass sai vo không được
dùng laptop+máy bàn đều vô không được
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass:0677 lỗi down 432mb la lỗi 6 lần rồi

Tuan565
26-11-14, 07:17 PM
pass down 409a

pass sai vo không được
dùng laptop+máy bàn đều vô không được
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass:0677 lỗi down 432mb la lỗi 6 lần rồi

Xem lại mạng . Cả 2 file đều down và chơi bt . Chính tay mình test

xhuugiapx
26-11-14, 07:23 PM
mạng tiệm nét đó chứ cai file đầu cứ tải 400m là lỗi mới reset máy tải lần 7 ne` không được là nghỉ lun còn cai file tải hai
pass down 409a

pass sai vo đâu được

Tuan565
26-11-14, 07:27 PM
mạng tiệm nét đó chứ cai file đầu cứ tải 400m là lỗi mới reset máy tải lần 7 ne` không được là nghỉ lun còn cai file tải hai
pass down 409a

pass sai vo đâu được

Có biết nhập pass ko
Link này bên tàu chưa ai báo pass sai mỗi mình bạn cứ kêu sai mà mình thử đi thử lại vẫn đúng
Xem lại bàn phím có hỏng không

xhuugiapx
26-11-14, 07:49 PM
mình copy pass qua + nhap nua đó nhập mấy lần nhắp enter +chuột mà không an thua nó báo dấu ! vô không được link kia tai lỗi nữa rui` tuấn share google dùm cái chớ tui thua rui` lỗi nữa tải không được

Tuan565
26-11-14, 07:53 PM
mình copy pass qua mà nhưng nó dấu ! vô không được link kia tai lỗi nữa rui` tuấn share google dùm cái chớ tui thua rui` lỗi nữa tải không được

copy cái gì
gõ mỗi 4 kí tự 409a là xong mà còn phải copy rồi kêu sai pass
Thua rồi thì thôi đừng tải nữa . Tải còn không xong

killer20099
26-11-14, 08:08 PM
vãi, pass nhập 1 phát vào mà kêu sai pass

trển mới về chắc :))

xhuugiapx
26-11-14, 08:16 PM
nói nghe ngon ăn quá chớ tui không được rồi cái file bị chặn lượt tải rồi tải đc 400mb cái lỗi lan thứ 8 tui nhập pass van vây link đầu vô thì ok nhung không về được link 2 thi nhập mật khẩu không vô
up anh lun ne`

đó có được đâu có cái tải về lỗi đó tui o ca mau
ái share lai được cho minh xin

daohuutuan
26-11-14, 09:21 PM
nói nghe ngon ăn quá chớ tui không được rồi cái file bị chặn lượt tải rồi tải đc 400mb cái lỗi lan thứ 8 tui nhập pass van vây link đầu vô thì ok nhung không về được link 2 thi nhập mật khẩu không vô
up anh lun ne`

đó có được đâu có cái tải về lỗi đó tui o ca mau
ái share lai được cho minh xin

sài trình duyệt khác đi
down link này thử
pass 7f16

không down dc thì đừng xoắn nữa:-*

tinhlabui
26-11-14, 10:38 PM
nếu dùng thì dùng bản ver2 của nó đi j1 hơi cùi :))

vn9011
27-11-14, 01:12 AM
sao không reg đc acc nhỉ.có ai reg đc acc k ạ

tinhlabui
27-11-14, 01:21 AM
sao không reg đc acc nhỉ.có ai reg đc acc k ạ

reg acc thì mua lại của thằng china nhé bọn nó lược bỏ reg acc r` >:)

tututu12
27-11-14, 07:44 AM
add kim bảo sao dc vậy mấy sếp ơi, em chơi bản 1

xhuugiapx
27-11-14, 10:47 AM
thx daohuutuan nha

down link này duoc roi
pass 7f16
cam on nhui` nha ma tao tai khoan sao vay tui tao no khong duoc co cai tai khoan nao cho minh di
pass root la ji the

viethuong9087
27-11-14, 11:15 AM
add kim bảo sao dc vậy mấy sếp ơi, em chơi bản 1

download cái GM share ở #1 về mà chỉnh bạn à

viethuong9087
27-11-14, 05:53 PM
Game này việt hóa được đó,ai có thời gian tìm hiểu thử xem,chơi cũng ok phết

daohuutuan
27-11-14, 06:03 PM
Game này việt hóa được đó,ai có thời gian tìm hiểu thử xem,chơi cũng ok phết

để giành đó rãnh VH
thấy hình bạn vh dc đó là tín hiệu mừng, :D :ar!

xhuugiapx
27-11-14, 06:30 PM
hai cái j1 j2 down cả buổi chiều mà không được là sao cứ j1 cứ 500mb là lỗi j2 710mb là lỗi kì thế đổi cả chục máy rồi đó dổi cả tiệm lun mà không được là sao 8t mà cả hai cái chả cái nào down về được

đổi cả trình duyệt nữa cococ chrom opera paypoc interwindown

truongkg113
27-11-14, 06:53 PM
để giành đó rãnh VH
thấy hình bạn vh dc đó là tín hiệu mừng, :D :ar!

tiếc là không dấu nên cũng nản

papyth
27-11-14, 09:39 PM
cho xin acc game này mà ko đăng ký đc

nhokga
27-11-14, 10:06 PM
Em thử down về nhưng toàn đến 80% là bị out, dùng IDM hay trình duyệt đều không được...
Ai có lòng úp lên pan,baidu hoặc các host khác được không ạ?

daohuutuan
27-11-14, 11:06 PM
tiếc là không dấu nên cũng nản

việc j mà nãn ,gõ chữ nào nhận chữ đó là nhất rồi
mà trong hình có 1 số có dấu kìa,có nghĩa là vẫn vh có dấu,
tin vui mà :D>:)

longnhj2
28-11-14, 02:11 AM
Hướng Dẫn Anh Em lên vip nha
进入数据库点开jianzong→account
如图所示,Golds就是元宝 进游戏后打开背包点提取就行了
AccountName和Password这两个表 右键粘贴即可修改
另外,金钱和绑金的修改在jianzong→rol esfirst
Money是金钱 BindMoney是绑金
Mình Chỉ Leech về cho a em lên mình k nhận gạch nhé

Double.T
28-11-14, 02:17 AM
Hướng Dẫn Anh Em lên vip nha
进入数据库点开jianzong→account
如图所示,Golds就是元宝 进游戏后打开背包点提取就行了
AccountName和Password这两个表 右键粘贴即可修改
另外,金钱和绑金的修改在jianzong→rol esfirst
Money是金钱 BindMoney是绑金
Mình Chỉ Leech về cho a em lên mình k nhận gạch nhé

Down bản J2 về chơi đỡ phải loằng ngoằng,chỉ cần vào account,nhập tiền vào Golds,vào game đổi ra. Vừa nhận quà nạp thẻ,vừa lên Vip.
Chơi J1 muốn lên vip phải Rs lại server

tomatoes
28-11-14, 09:01 AM
Game này phải fix lại mới nhận hết TV có dấu,ko thì có 1 số chỗ sẻ ko nhận.

BeeZone
28-11-14, 01:28 PM

lamthanhat
28-11-14, 03:34 PM
nó chạy ở thư mục GameData đã unpack cái thư mục datas có mấy file pack k có liên quan gì cả. xóa đi vẫn vào và chơi như bt đc.

suntn96
28-11-14, 06:17 PM
sao dowload toàn 90% lỗi vậy ai tải hoàn thiền UP link Fshare cho mọi người với ( hậu tạ bản việt hóa client )

viethuong9087
28-11-14, 06:54 PM
sao dowload toàn 90% lỗi vậy ai tải hoàn thiền UP link Fshare cho mọi người với ( hậu tạ bản việt hóa client )

Vui tính phết....................... :D

suntn96
28-11-14, 09:35 PM
Vui tính phết....................... :D

việt hương inbox : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình có tí việc nhé :D

BeeZone
28-11-14, 11:25 PM
nó chạy ở thư mục GameData đã unpack cái thư mục datas có mấy file pack k có liên quan gì cả. xóa đi vẫn vào và chơi như bt đc.

Ok tks đã hiểu ra mấy folder kia là unpack từ cái .PAK

Còn folder D:\GPHJZ\server\GPH剑宗\ui\imagesets hình như không liên quan thì phải...copy IMG bỏ vào cũng china

UI chắc là folder D:\GPHJZ\server\GPH剑宗\UiSettings\imagesets

khuek8b
30-11-14, 05:51 AM
giờ ai dịch cho mới là vấn đề :-s

tututu12
30-11-14, 07:07 AM

làm sao thêm font tiếng việt vậy anh
trong Uisetting có mà không biết làm sao để đổi dc

tomatoes
30-11-14, 08:09 AM
Lấy client Kiem Tung dựa vào đó mà dịch,ai test bản này rồi,có nhiều bug ko nhỉ?
Có thể liệt kê ra giúp ko?

khuek8b
30-11-14, 08:37 AM
Lấy client Kiem Tung dựa vào đó mà dịch,ai test bản này rồi,có nhiều bug ko nhỉ?

mình có tải 1 bản về , test thấy bug client gây dis sv, ko biết là bản nào xịn nữa
game đẹp quá, tiếc là ko đủ khả năng làm :(

tututu12
30-11-14, 09:39 AM
nó đâu có nhận tiếng việt đâu.
không biết chỉnh cho nó ra tiếng việt mà
cũng không có unpack dc các file pak của nó lun

lamthanhat
30-11-14, 10:31 AM

bạn có thể share cách chuyển font sang tiếng việt không, cho ae cùng việt hóa.

tomatoes
30-11-14, 10:41 AM
Phải làm ở 2 chổ,1 là trong uisettings/fonts/ mở ra edit lại mấy cái simsun.ttf thành times.ttf
2 là debug trong code game sửa lại load ký tự nhận UTF8,hiện cái này nó vừa nhận ANSI vừa nhận UTF8 nên có chổ VH nhận chổ ko nhận.

khuek8b
30-11-14, 08:22 PM
Phải làm ở 2 chổ,1 là trong uisettings/fonts/ mở ra edit lại mấy cái simsun.ttf thành times.ttf
2 là debug trong code game sửa lại load ký tự nhận UTF8,hiện cái này nó vừa nhận ANSI vừa nhận UTF8 nên có chổ VH nhận chổ ko nhận.

bác cà chua có thể xử lý giúp mọi người cái main load utf8 dc ko ạ

tomatoes
30-11-14, 09:37 PM
Vẩn đang fix,cái này hơi khó,tạm thời chưa làm đc.

Double.T
30-11-14, 10:15 PM

Đôi này giống đôi Boots of Travel thế =))

suntn96
30-11-14, 10:52 PM
mình cài + chạy đc game server mà vào game k hiện gì cả hiu hiu ai chỉ cái đi

--- Chế độ gộp bài viết ---

muốn việt hóa nhanh inbox nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khuek8b
01-12-14, 12:25 AM
mình cài + chạy đc game server mà vào game k hiện gì cả hiu hiu ai chỉ cái đi

--- Chế độ gộp bài viết ---

muốn việt hóa nhanh inbox nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có tools à bạn, share mình đi.................

khuek8b
01-12-14, 12:32 AM
bác cà chua có thể chi chỗ nào mà việt hóa ko nhận tiếng việt không để mình test, tại vì nãy h dịch thấy nó đều nhận

suntn96
01-12-14, 12:43 AM
bác cà chua có thể chi chỗ nào mà việt hóa ko nhận tiếng việt không để mình test, tại vì nãy h dịch thấy nó đều nhận

cái này thì inbox mình đi rồi mình nói cho

tomatoes
01-12-14, 01:45 AM

Loading lúc đầu vào,chổ đăng nhập ấy ko nhận mà,với 1 số chổ khi vào trong ấy,thực ra cái này nếu sửa trong uicfg.ini nó có font từng cái,chắc là ko cần debug(đoán thế),bạn nào test lại xem.

khuek8b
01-12-14, 03:36 AM
Loading lúc đầu vào,chổ đăng nhập ấy ko nhận mà,với 1 số chổ khi vào trong ấy,thực ra cái này nếu sửa trong uicfg.ini nó có font từng cái,chắc là ko cần debug(đoán thế),bạn nào test lại xem.
có phải phần này ko bác, ko biết sv nào ngon nhỉ, sv mình tải lởm quá báo lỗi nhiều, với lại dịch full rồi pack lại client mở online thì chắc cái exe to quá, ko có tools xịn chắc là khó làm đông người dc

tomatoes
01-12-14, 03:42 AM
Lúc đang nhập ID và pass trong game ấy,còn dịch xong pack lại có nhiều cách mà,ko nhất thiết phải đưa vào exe :|
Có thể phần config font ở file uicfg ấy,nó có quy định rõ chổ nào load font nào mà.

khuek8b
01-12-14, 03:50 AM
bác cho mình xin chỗ đó dc ko? chỗ tạo nhân vật và chọn nhân à, cho mình xin 1 bức ảnh :D

khuek8b
01-12-14, 04:04 AM
bác cho mình xin chỗ đó dc ko? chỗ tạo nhân vật và chọn nhân à, cho mình xin 1 bức ảnh :D

với lại mong bác có thể chỉnh cho nó load luôn client kiếm tông, chứ ở đây ngoài bác và mấy cao thủ ẩn dật ra thì chắc chẳng mấy ai chỉnh dc, con này và kiếm tông là 1 mà, như vậy đỡ dịch

suntn96
01-12-14, 07:55 AM

với lại mong bác có thể chỉnh cho nó load luôn client kiếm tông, chứ ở đây ngoài bác và mấy cao thủ ẩn dật ra thì chắc chẳng mấy ai chỉnh dc, con này và kiếm tông là 1 mà, như vậy đỡ dịch

Bác này dựng đc online k chỉ cần config cho online thôi còn lại tôi lo ok

suntn96
01-12-14, 01:38 PM
có anh em nào chạy đc trên SQL khác chưa

suntn96
01-12-14, 02:00 PM
Trong này có web reg acc mà reg toàn lỗi ai reg đc k chỉ nào

BeeZone
01-12-14, 02:28 PM
Trong này có web reg acc mà reg toàn lỗi ai reg đc k chỉ nào

web đó fail do insert table field # field trong account :D

suntn96
01-12-14, 02:51 PM
web đó fail do insert table field # field trong account :D

Chuẩn rồi đang cài = sql khác coi sao chứ khó chịu cái Essamp này rồi :)) cài đc quăng việt hóa vào là online

boyoverflowers
01-12-14, 05:43 PM
ai giúp mình với mình chạy ngang đoạn vào game (3) thì nó chả vào game được nó hiện cái bảng xong tắt vụt đi lun
tks!!

khoatayls
02-12-14, 05:40 AM
ai giúp mình với mình chạy ngang đoạn vào game (3) thì nó chả vào game được nó hiện cái bảng xong tắt vụt đi lun
tks!!

Mình cũng bị giống bạn này, mình win 7 x64 chạy đến cái thứ 3 nó hiện lên cái bảng cmd màu đen vài giây xong tắt luôn chứ ko hiện game như trong video hướng dẫn ai biết chỉ giúp với. Cảm ơn!!!

BeeZone
02-12-14, 09:33 AM
Mình cũng bị giống bạn này, mình win 7 x64 chạy đến cái thứ 3 nó hiện lên cái bảng cmd màu đen vài giây xong tắt luôn chứ ko hiện game như trong video hướng dẫn ai biết chỉ giúp với. Cảm ơn!!!

Chuột phải Game.exe =>properties=>compatibility => windows xp (SP3) rồi chạy lại cái 3 (.bat) xem được không

skythienlong
02-12-14, 10:36 AM

changtrai1
02-12-14, 10:39 AM
Chuột phải Game.exe =>properties=>compatibility => windows xp (SP3) rồi chạy lại cái 3 (.bat) xem được không

Không được lun bạn à mình thì chạy trên win8 run dưới quyền admin cũng k đc :(:(

suntn96
02-12-14, 10:14 PM
ai chạy 3. không được thì tải client của vigo về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xong rồi vào client của server copy rồi ném vào của vigo xong chạy file GHP.bat trong đó nhé

khuek8b
02-12-14, 11:52 PM
có ai rỗi chung tay dịch không nào

BeeZone
03-12-14, 06:57 PM

Dịch thì chắc là làm onl => mà file đâu thể dịch hết => :D

ongchu485
03-12-14, 08:58 PM
Hiện tại mình cũng dịch được kha khá rồi (cỡ 30%) nhưng còn đang nghĩ xem nên hoàn thành không vì mình đang vh J2 không biết có lỗi hơn J1 hay J3 ko?!
Ai test rồi cho biết ý kiến với! Do ram có 2GB nên ko test được chỉ vh thôi!
Nếu ngon hơn để VH tiếp rồi share cho anh em cùng dùng! :)

lamthanhat
03-12-14, 11:25 PM
dịch thì không vấn đề nhưng cần bro chỉ cách load utf8 chứ dịch xong vào game toàn thấy tiếng giun dế

suntn96
03-12-14, 11:58 PM

Dịch xong cài off chơi hả ^^ chứ mở online thu phí k đc đâu nhé làm free all thì còn bt chứ thu phí c50 động vào cẩn thận có chuyện mình nói vậy thôi ^^ còn bác nào muốn làm cứ việc nhé à mà nói luôn bản này bug c++ nhiều lắm khựa chỉ tung ra để kiếm thêm tiên của vigo thôi ^^

suntn96
04-12-14, 12:16 AM
mysql
root
pass : letmego

pass đúng mà vào k đc ta ông nào biết chỉ coi mù tịt cái sql :))

suntn96
04-12-14, 10:08 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 324ad364ac92848bc23090c62f1&oe=5481BB3E&__gda__=1417807838_6cc44bee40c2018e781924860f45148 0

dựng được private online rồi :)) dev + vh hết nào

cuongpzo
04-12-14, 01:16 PM
pass down 409a

pass sai vo đâu được

xchar hiểu sai cái gì mà nhiều người nói tùm lum thế.

Muốn dơnload nhanh thì nên tạo 1 acc ở host đó, sau đó hãy đưa file cần download đó về folder trong user của mình. Từ đó mà dơnload về.

nhokga
10-12-14, 12:37 PM
Cho em hỏi cách add vàng -vàng dùng để cường hóa đồ ấy ạ- cho nhân vật ở bảng nào ạ?
Có ai có tool unpack file pak không ạ?

ckyeuvkngok
13-12-14, 05:32 PM
cho mk hỏi ram bao nhiêu thì chơi được vậy mọi người ??? mk chạy 3.bat thì nó hiện lên bảng cmd rùi tắt ngấm là sao ??? ai chỉ mk với

nhokga
14-12-14, 05:21 PM
ai chạy 3. không được thì tải client của vigo về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xong rồi vào client của server copy rồi ném vào của vigo xong chạy file GHP.bat trong đó nhé
Bạn lội cmt là thấy ngay ấy mà.....
Máy tầm 2gb ram là chạy được :v, máy mình 4gb chạy phà phà.
Nhận tiện cho mình hỏi lại ai biết cách add vàng - không phải knb đâu ạ - chỉ mình với.

itnvvl
26-12-14, 05:06 PM
Thss thôi ........................................

xhuugiapx
14-01-15, 03:09 PM
có ai làm nv đến nv lv 19 cái nó cho ra cái bảng nâng cấp đồ cái làm sao vậy tui đập tất cả max hết nhưng vẫn hok đc nhiệm vụ ai bít lầm sao chỉ với game này win7 chạy ok từ win 8 cái cài lại win 7 cái chạy phà phà win8 choi ko dc chán

RunNingMan
20-01-15, 12:04 PM
sao mình chạy oke hết rồi mà bấm cái 3. vào game không hiện lên client ta=((

sjthoj123
20-01-15, 04:17 PM
sao giải nén toàn báo lỗi nhờ mấy bác

quangtuyen87
22-01-15, 06:27 PM
sao mình chạy oke hết rồi mà bấm cái 3. vào game không hiện lên client ta=((

cài font china (PRC) nhé bro
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ?

RunNingMan
23-01-15, 04:30 PM
cài font china (PRC) nhé bro
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ?
thanks cậu
sao tớ chỉ cường hóa tới con thú màu xanh là không + thêm được nửa nhỉ:(

RunNingMan
23-01-15, 08:23 PM
có ai làm nv đến nv lv 19 cái nó cho ra cái bảng nâng cấp đồ cái làm sao vậy tui đập tất cả max hết nhưng vẫn hok đc nhiệm vụ ai bít lầm sao chỉ với game này win7 chạy ok từ win 8 cái cài lại win 7 cái chạy phà phà win8 choi ko dc chán

bạn đập trang 2,3 đó không phải cường hòa mà nâng cấp cái gì đó
bên tab thứ 2 or 3 không nhớ nửa

s2harock
24-01-15, 01:33 PM
pass giải nén là gì v ?
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

shanks
25-01-15, 09:42 PM
Có ai chỉ giúp mình làm nv ko tới nó cho con pet mở ngoài ko được hix hix thanks

RunNingMan
25-01-15, 09:47 PM
Có ai chỉ giúp mình làm nv ko tới nó cho con pet mở ngoài ko được hix hix thanks
thả máy con pet bạn đã khui trước đó đi bạn :D
ai biết nv level 33 mình làm tới chổ cái ông nhận nv màu tím đứng im luôn chỉ dùm với

shanks
25-01-15, 10:12 PM
thả máy con pet bạn đã khui trước đó đi bạn :D
ai biết nv level 33 mình làm tới chổ cái ông nhận nv màu tím đứng im luôn chỉ dùm với

mình thử rồi ko được nó báo gì đó muh tiếng tàu ko hiểu

langtukids
30-01-15, 06:48 AM
pass giải nén 3 cái đó là gì thế, cho e xin
--------------------
à thấy pass rồi :)

khuek8b
30-01-15, 03:43 PM
Sau mấy tháng vào đây mà chẳng thấy ai việt hóa share cái gì nhỉ :o3

langtukids
01-02-15, 05:49 PM
kéo về rồi chỉ biết ngắm chứ hok biết làm gì, ai hướng dẫn mình cài dc hok