PDA

View Full Version : [JX] vấn đề về cái Script ép đồ tím ai vào giúp em với

sharez
22-11-14, 08:34 PM
sv em dow của a MGZ share về em ép đồ tím thì nó bị lỗi chỉ ép đc vài món chứ ép toàn bộ không được nó thông báo thành công mà toàn k thấy đồ , có đồ thành công mà toàn đồ cùi , ai có cái script ép đồ này chuẩn tí cho em xin với ép đồ tím sv này không có đá khảm nạm gì hết ạ chỉ có đủ NL là chế luôn , hoặc có sv nào CTC chỉ đồ xanh với đồ tím thì share cho em với tks ạ !

mong mấy anh giúp em :(

ảnh . nó ép thành công ra đồ này nè, chỉ ép đc hệ thủy hệ mộc :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đoạn script

sharez
23-11-14, 08:43 AM
ai biết giúp em với ...................................

MinYeuVy
23-11-14, 10:19 AM
Chia buồn với bạn, server này không có đồ tím đâu mà ép, đồ tím chế đó :(