PDA

View Full Version : [Gunny] share soucre v5.5

hoang7625
21-11-14, 07:15 PM
dạo này thấy ko ai share nên share lại bản cũ cho mọi người chơi.
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: tên miền diễn đàn =]]

note: vẫn lỗi như R35 ( khiêu chiến không được)
nguyên nhân: PVP do Fight chịu trách nhiệm xử lý, nhưng đối với khiêu chiến thì road lại nhảy vô xử lý, mà thông tin từ client truyền về lại cho thằng Fight ( lúc này Fight không xử lý), road xử lý nhưng lại không nhận được dữ liệu nên báo lỗi dữ liệu null.
khắc phục: code lại cho Fight xử lý hoặc truyền dữ liệu cho road ( trên lý thuyết) vậy bác nào fix dc chia sẽ cho anh em nhé.

huyprolangtu
21-11-14, 08:04 PM
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyên nhân: PVP do Fight chịu trách nhiệm xử lý, nhưng đối với khiêu chiến thì road lại nhảy vô xử lý, mà thông tin từ client truyền về lại cho thằng Fight ( lúc này Fight không xử lý), road xử lý nhưng lại không nhận được dữ liệu nên báo lỗi dữ liệu null.
khắc phục: code lại cho Fight xử lý hoặc truyền dữ liệu cho road ( trên lý thuyết) vậy bác nào fix dc chia sẽ cho anh em nhé.

bác nào có visual studio build ra server giúp với :D:D:D:D:D:D máy k cài được :D :D:D:D:D:D:D:D(*)(*)(*)(*)(*)

hoang7625
21-11-14, 09:33 PM
bác nào có visual studio build ra server giúp với :D:D:D:D:D:D máy k cài được :D :D:D:D:D:D:D:D(*)(*)(*)(*)(*)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà có người share sever 5.5 rồi mà. cái này cho mấy bác vọc gunny thôi, cái bản kia chạy ngon kìa ?

lovehandle_12
21-11-14, 10:06 PM
:D ng ta share bản off ko off thì cũng block ip :v
đa tạ đại nhân :v

OsinLove
23-11-14, 06:06 AM
Cái này Build sao đây dùng VS2010 Buil lỗi quá trời bác Build như nào vậy

lovehandle_12
23-11-14, 01:31 PM
VS 2012 dùng con này cứ thế mà nổ

hoang7625
23-11-14, 03:36 PM
Cái này Build sao đây dùng VS2010 Buil lỗi quá trời bác Build như nào vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenvanmt
23-11-14, 07:33 PM

pass : clbgamesvn
phải không bác

htlufy
24-11-14, 01:46 AM
lỗi rồi - hoàng cho xin code fix với
mới kiếm được link bug ^^

hoang7625
24-11-14, 06:45 AM
pass : clbgamesvn
phải không bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =))

phanvuluan
24-11-14, 11:16 AM
lỗi rồi - hoàng cho xin code fix với
mới kiếm được link bug ^^

đù lổi này phiền cmnr !! fix làm sao các bác

vinh8c058
14-02-15, 09:52 AM
Bản này lỗi đấy mọi người nhưng biết fix thì đơn giản ấy mà

Tinyhacker
04-05-15, 10:37 PM
5.5 của mình source bác Hoàng nè fix all pvp phó bản còn mỗi tội cái code gà hành =.=

huyvannet
05-05-15, 02:30 PM
5.5 của mình source bác Hoàng nè fix all pvp phó bản còn mỗi tội cái code gà hành =.=

Share không bác :)
Share thì inbox <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> phát nhé, lâu không nghịch đang tìm lại bản này.

Tinyhacker
05-05-15, 04:13 PM
Share không bác :)
Share thì inbox <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> phát nhé, lâu không nghịch đang tìm lại bản này.

Thế ếu nào mà bác biết fb của em thế ~~

boydoptrai88
25-05-15, 12:40 PM
Link dead rồi bác chủ topic ơi, reupload lại giúp mình với, :byebye: