PDA

View Full Version : [KT] Cách không cho hồi sinh tại map Thánh Hành Cổ Kính & Hái Bách Hương Quả

rinnegan
21-11-14, 01:38 AM
Như Tiêu đề. Ai biết làm Thế Nào Hok Chỉ Mình Với

Ai biết cách viết 1 code sao cho mình có thể hái được bách hương quả không. chỉ mình với.

rinnegan
21-11-14, 02:14 PM
Như Tiêu đề. Ai biết làm Thế Nào Hok Chỉ Mình Với

Ai biết cách viết 1 code sao cho mình có thể hái được bách hương quả không. chỉ mình với.

Ai biết không chỉ mình với huhu

Kyo Công Tử
21-11-14, 03:58 PM
Bạn này hỏi rất nhiều mà sao không chịu tìm hiểu đọc các bài viết trong box?.
Đừng lười như vậy chứ. Không có kiến thức thì hãy chịu khó mà học hỏi tìm hiểu những bài viết từ các trang v.v.v. rất nhiều bài bổ ích.
Đôi lời với những thành viên như bạn này.
Xin hết.

__Jie__
21-11-14, 06:10 PM
me.SetFightState(0);
me.nPkModel = Player.emKPK_STATE_PRACTISE;
me.nForbidChangePK = 1;
me.ForbidEnmity(1);
me.ForbidExercise(1);
me.DisabledStall(1);

rinnegan
21-11-14, 06:27 PM
Bạn này hỏi rất nhiều mà sao không chịu tìm hiểu đọc các bài viết trong box?.
Đừng lười như vậy chứ. Không có kiến thức thì hãy chịu khó mà học hỏi tìm hiểu những bài viết từ các trang v.v.v. rất nhiều bài bổ ích.
Đôi lời với những thành viên như bạn này.
Xin hết.

Bạn nói hay quá nhỉ. Bạn tìm hiểu xem trên đây có bài nào Chỉ Hái bách hương qua mà không nhận nhiệm vụ thương hội không. Rồi Không cho hôi sinh tại 1 map. Có gửi links quá cho mình xem nào rồi trách mang gi sau. CHứ đừng ở đau nhảy vào phán như vậy

--- Chế độ gộp bài viết ---

me.SetFightState(0);
me.nPkModel = Player.emKPK_STATE_PRACTISE;
me.nForbidChangePK = 1;
me.ForbidEnmity(1);
me.ForbidExercise(1);
me.DisabledStall(1);

cụ thể được không anh. em mới chân ướt chân ráo vào nghề. không biết cái file trên ở đâu. lệnh nào là lệnh tắt mở hồi sinh tại map đó

rinnegan
22-11-14, 03:09 PM
Bạn nói hay quá nhỉ. Bạn tìm hiểu xem trên đây có bài nào Chỉ Hái bách hương qua mà không nhận nhiệm vụ thương hội không. Rồi Không cho hôi sinh tại 1 map. Có gửi links quá cho mình xem nào rồi trách mang gi sau. CHứ đừng ở đau nhảy vào phán như vậy

--- Chế độ gộp bài viết ---

cụ thể được không anh. em mới chân ướt chân ráo vào nghề. không biết cái file trên ở đâu. lệnh nào là lệnh tắt mở hồi sinh tại map đó

Đã Làm Được Chống hồi sinh tại map. Còn Muốn Hái Bách Hương Quả Thế Nào Thì Vẫn Chưa Làm Được