PDA

View Full Version : Góp Ý Chân Thành Gửi đến ADMINISTRATOR ( Ko dành cho MOD )

penhung
19-11-14, 10:24 AM
Mình thấy diễn đàn này thật sự là 1 diễn đàn tốt tuy nhiên bên cạnh đó quy chế làm việc của các MOD trong diễn đàn này là việc như 1 cái máy và cái tôi quá lớn , Thẻ phạt thì quá nhiều Pm inbox chửi cũng bị thẻ và banned Nick . ADMINISTRATOR cho mình hỏi mình dùng lời lẻ thô tục trong inbox chứ có phải dùng trong những bài viết ko ? và mấy thằng Mod nếu ko làm gì người ta thì sao người ta lại chửi nó ? làm MOD mà cái tôi quá lớn thì nên xem xét lại và thôi việc đi . Một lần nữa qua bài viết này mình chỉ gửi đến ADMINISTRATOR còn MOD thì mình ko nói đến nhé mong ADMINISTRATOR đọc và phản hồi lại dùm mình ...

sjthoj123
19-11-14, 10:38 AM
mình đọc xong cái bài viết này của bạn thì mình ước mình là mod để mình cho bạn ra đảo
quy định là quy định nếu bạn không chịu được thì bạn out thế thôi quy định cuộc sống nó là như vậy
bạn sống ở đâu bạn học ở đâu thì bạn phải theo dòng chảy ở đó
bạn nói "và mấy thằng Mod nếu ko làm gì người ta thì sao người ta lại chửi nó" thì mình nói thật là bạn không tôn trọng người ta thì đừng có nói người ta tôn trọng lại bạn
mà mình thấy bạn gia nhập năm 2009 cơ mà ở trong diễn đàn 5 năm rồi mà chưa hiểu đc quy định diễn đàn này sao

Thanhloan
19-11-14, 10:38 AM
Mình thấy diễn đàn này thật sự là 1 diễn đàn tốt tuy nhiên bên cạnh đó quy chế làm việc của các MOD trong diễn đàn này là việc như 1 cái máy và cái tôi quá lớn , Thẻ phạt thì quá nhiều Pm inbox chửi cũng bị thẻ và banned Nick . ADMINISTRATOR cho mình hỏi mình dùng lời lẻ thô tục trong inbox chứ có phải dùng trong những bài viết ko ? và mấy thằng Mod nếu ko làm gì người ta thì sao người ta lại chửi nó ? làm MOD mà cái tôi quá lớn thì nên xem xét lại và thôi việc đi . Một lần nữa qua bài viết này mình chỉ gửi đến ADMINISTRATOR còn MOD thì mình ko nói đến nhé mong ADMINISTRATOR đọc và phản hồi lại dùm mình ...

Mày cũng có cái Tôi lớn hơn cả MOD thì nói chuyện ai nghe ??? Mày xem lại mày trước đi, MOD sai thì mày góp ý nó cho nó thay đổi, Chứ mày chưởi nó nó bực nó banded đúng rồi. Nó làm đâu đc bao nhiêu lương để mấy thằng như mày trèo lên đầu ??? mày về xem lại mày trước khi nói người khác nhé " Trẻ Trâu "

kenhoang
19-11-14, 11:50 AM
Góp ý thì góp cái đăng ký diễn đàn hạn chế bớt thành viên vô ích để thị trường gameprivate đừng loảng lên thế , riết thấy gameprivate mọc lên như nấm mà admin toàn gà mờ mở lên vài bừa sập nát hết :^o:^o:^o

Mà cái bạn lập nên topic này nên ra chỗ khác chơi dc rồi đó , chắc hỏi ko được hay xin ko được nên inbox chửi hả :)) cần hạn chế nhửng thành viên như này

eddy
19-11-14, 01:09 PM
Biết vụ sonjk bên VOZ ko ??? Làm như vụ đó đi là ngon :D

Tidadinh
19-11-14, 02:10 PM
Biết vụ sonjk bên VOZ ko ??? Làm như vụ đó đi là ngon :D
Bác cói thread này chưa :rofl:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Faker
19-11-14, 03:29 PM
đọc topic thấy buồn cười ghê "Mình chửi nó trong ibox thôi mà :)) "
xin thưa với bạn inbox có ở trong 4rum này hok nhỉ
bạn bức xúc vì cách làm việc của mod thì cái box góp ý để làm ji ??
có 1 câu nói rất này :3
"Sống trên đời bạn phải biết mình là ai"
mình thấy cách hành sử của bạn khá là kém đó !!!
ps: đây có phải bạn hok ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu phải xin phép cho mình đấm vào mặt bạn cái

sjthoj123
19-11-14, 03:54 PM
đọc topic thấy buồn cười ghê "Mình chửi nó trong ibox thôi mà :)) "
xin thưa với bạn inbox có ở trong 4rum này hok nhỉ
bạn bức xúc vì cách làm việc của mod thì cái box góp ý để làm ji ??
có 1 câu nói rất này :3
"Sống trên đời bạn phải biết mình là ai"
mình thấy cách hành sử của bạn khá là kém đó !!!
ps: đây có phải bạn hok ---> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu phải xin phép cho mình đấm vào mặt bạn cái

cho em đấm ké với bác;));));));))

--- Chế độ gộp bài viết ---

trên wall fb của thanh này tràn ngập stt đã làm xong code rồi đã làm xong wed nhưng ai ngờ đâu là trong mấy code với mấy website thanh niên này coppy về quên ko bỏ tên tác giả>:D<>:D<>:D<8-x8-x8-x

khuek8b
19-11-14, 04:35 PM
Mod đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Luật là B, B là Luật, thích thì ban :v

The Guardian
19-11-14, 04:44 PM
Việc bạn chửi thì ở đâu cũng là "chửi" cũng là "xúc phạm", chỉ trừ khi nào bạn chửi ở đâu không nằm trên cái diễn đàn này thì hãy nói. Không phải mình bao che, tuy nhiên Mod band bạn khi bạn pm inbox chửi là đúng...

Lần sau nếu bạn muốn góp ý Mod nào đó mà từ ngữ nặng nề hoặc trên cả nặng nề thì hãy email cho Mod đó thì lúc đó bạn sẽ không bị band.

Topic closed!