PDA

View Full Version : hỏi về chạy v2

QuangDung
18-11-14, 07:12 AM
mình dow v2 về server.xml rồi mà tào đến tạo nhân vật thì hok nhấn nút tạo được nhân vật bạn nào chỉ dùm mình với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

herovn1994
18-11-14, 07:51 AM
Bạn chỉnh lại server.xml.mấy cái ip thành 127.0.0.1 hết

QuangDung
18-11-14, 08:03 AM
umh để mình thử còn mỗi url là để <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tiện thể cho mình hỏi pack file zt là file nào vậy?
tìm hoài trong v2 mà không thấy như mọi người nói

herovn1994
18-11-14, 10:01 AM
pack v2 thì mình ko thấy.thấy có cái tool TQ nó share.mà cũng ko biết chạy sao.chủ yếu nó pack folder zh_CN thành config.zt thôi.đang mò

BeeZone
18-11-14, 11:29 AM
Bản V2 ở topic share HATT full nó del mất cái tools pack zt rồi

Bản V2 ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+Source flash
+Source tools packega (PackageConfig.swf là tools pack xml to .zt)
+Source server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhé

QuangDung
18-11-14, 07:32 PM
cho mình hỏi thêm muốn xóa icon nhận phần thưởng tải client ở file nào vậy beezone? và file login.zt có chứa những gì? vì mình chưa có unpark .zt nên không biết

BeeZone
19-11-14, 01:25 PM
cho mình hỏi thêm muốn xóa icon nhận phần thưởng tải client ở file nào vậy beezone? và file login.zt có chứa những gì? vì mình chưa có unpark .zt nên không biết

Mình không test V2 nên ko rõ cai icon đó là như thế nào...
+File login.zt là chứa login.xml
+File locale.zt là chứa chat_filter.xml + data_filter.xml
(file xml này có chung trong locale/zh_CN)
+File config.zt là chứa xml trong config/zh_CN (Không chứa file update.xml và foler other3/ )