PDA

View Full Version : WebGame - Công Thành Xưng Đế ( Giao diện mới )

Double.T
16-11-14, 02:13 AM
Topic cũ nhiều page quá rồi nên lập 1 topic mới để m.người tìm cho dễ.
Thấy có bản này có nhiều cái mới mẻ. AE down về test thử nhé :
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

skriptank
16-11-14, 10:34 AM
Hình như cũng phải có bản cũ mới cài thêm bản này vào thì phải, có 300Mb à

BeeZone
16-11-14, 10:59 AM
Hình như cũng phải có bản cũ mới cài thêm bản này vào thì phải, có 300Mb à

Chưa tải file 300Mb mà giải nén ra 800Mb or 1G2 ...v.v ak mà hỏi thế

Con này chỉ có hình ảnh + 1 ít flash thì lấy đâu ra nặng (Bản cũ cũng chỉ 300Mb or 400Mb chứ nhiêu)

darkai1988
16-11-14, 11:05 AM
chép VH bản cũ vào cái này ko bít có bị lỗi ko. kiểu này VH lại nữa quá :-s

BeeZone
16-11-14, 11:07 AM
chép VH bản cũ vào cái này ko bít có bị lỗi ko. kiểu này VH lại nữa quá :-s

Chép cái cũ vào thì còn gì gọi là cái mới nữa ;)) .....VH lại cho lành

nhokdaik1102
16-11-14, 11:16 AM
bản này tụi nó mod nữa hay sao ý.không biết có thêm map hay gì không

vipprolc
16-11-14, 11:56 PM
Chủ top có thể cho mình link topic gốc của nó không.

Kyo Công Tử
17-11-14, 12:10 AM
xin link gốc :(. chủ thớt send mình với....

myths
17-11-14, 12:32 AM
con này win 32bit chơi được,64 bit ngồi chơi bản cũ 8-x

Double.T
17-11-14, 12:53 AM
Link gốc đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longeragon999
17-11-14, 12:53 AM
Cái này là thêm hoạt động mới chứ giao diện mới gì

Double.T
17-11-14, 12:55 AM
Cái này là thêm hoạt động mới chứ giao diện mới gì

Test chưa đã???
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

letrung1
17-11-14, 01:30 AM
có thím nào việt hóa đc chưa ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

hình như là bị lỗi k hiện quân lính đánh trận phải k ?

nhokdaik1102
17-11-14, 09:26 AM
tụi nó share hình ảnh item mới

BeeZone
17-11-14, 09:30 AM
Có sẵn loadgame bằng web không nhỉ hay vẫn phải login trong flash :bz

nhokdaik1102
17-11-14, 10:40 AM
Có sẵn loadgame bằng web không nhỉ hay vẫn phải login trong flash :bz

tụi nó vẫn chưa mò ra...............

vietanhnd85
17-11-14, 12:20 PM
ờ Việt Nam có thằng nào mở lậu cái này chưa các bác ? :">

letrung1
17-11-14, 01:31 PM
có ai test chưa hình như bản này bị lỗi lính phải k ? Lính chỉ hiện mỗi dấu ???

nhokdaik1102
17-11-14, 05:52 PM
ờ Việt Nam có thằng nào mở lậu cái này chưa các bác ? :">

mở để kinh doanh chắc chưa có còn mở cho ae chơi chắc có rồi

letrung1
17-11-14, 06:32 PM
k có pass sql nhể

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Double.T
17-11-14, 07:22 PM
k có pass sql nhể

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

User : root
Pass : 1234
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

letrung1
17-11-14, 07:25 PM
User : root
Pass : 1234
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

k được huynh ạ đệ đã thử

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Double.T
17-11-14, 07:33 PM
k được huynh ạ đệ đã thử

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Sao lại ko được. Thử lại xem :|

darkai1988
17-11-14, 09:53 PM
ảnh lính toàn dấu hỏi . hay tụi nó share thiếu file. đành quay lại bản cũ gcld_sdata thẳng tiến =))

letrung1
17-11-14, 11:53 PM
Lỗi tinh luyện k hiển thị ui bản chắp vá này k ổn lắm !!!

Kyo Công Tử
18-11-14, 12:51 AM
Việt hóa con này kiểu gì nhỉ, ai hướng dẫn mình với.

Double.T
18-11-14, 12:55 AM
Việt hóa con này kiểu gì nhỉ, ai hướng dẫn mình với.

Thấy nhiều người kêu lỗi,test thử hết xem có lỗi nhiều k rồi hẵng VH kẻo phí công đó bạn. Lỗi nhiều thì quay về bản cũ cho lành,đỡ mắc công VH :|

Kyo Công Tử
18-11-14, 12:57 AM
Thấy nhiều người kêu lỗi,test thử hết xem có lỗi nhiều k rồi hẵng VH kẻo phí công đó bạn. Lỗi nhiều thì quay về bản cũ cho lành,đỡ mắc công VH :|

Cám ơn bạn, cũ hay mới thì cũng phải có hướng dẫn việt hóa chứ :(.
Mình mới bước sang game web. muốn thử nghiệm cách làm chút :D
Bạn hướng dẫn mính chút về vấn đề trên nhé. cám ơn.

Double.T
18-11-14, 01:02 AM
Cám ơn bạn, cũ hay mới thì cũng phải có hướng dẫn việt hóa chứ :(.
Mình mới bước sang game web. muốn thử nghiệm cách làm chút :D
Bạn hướng dẫn mính chút về vấn đề trên nhé. cám ơn.

VH thì game này có 3 dạng là swf,image,xml ở trong GCLDServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file sdata.zip trong GCLDServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( File này cũng khá quan trọng , giải nén ra VH rồi nén nó lại như cũ mới dùng đc )
Còn VH bằng gì thì chắc bạn cũng biết rồi :)

letrung1
18-11-14, 05:47 PM
VH thì game này có 3 dạng là swf,image,xml ở trong GCLDServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file sdata.zip trong GCLDServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( File này cũng khá quan trọng , giải nén ra VH rồi nén nó lại như cũ mới dùng đc )
Còn VH bằng gì thì chắc bạn cũng biết rồi :)

Huynh cho đệ hỏi Việt hóa cái thông báo trên kênh thế giới là file nào vậy? với mấy cái dòng đỏ đỏ bé bé thông báo lỗi gì ý??

Double.T
18-11-14, 06:49 PM
Huynh cho đệ hỏi Việt hóa cái thông báo trên kênh thế giới là file nào vậy? với mấy cái dòng đỏ đỏ bé bé thông báo lỗi gì ý??

Bạn chụp mấy cái dòng đó lên đc k? Mình chưa hình dung ra cái bạn muốn hỏi là cái nào.

letrung1
18-11-14, 07:11 PM
Bạn chụp mấy cái dòng đó lên đc k? Mình chưa hình dung ra cái bạn muốn hỏi là cái nào.

Đây huynh ơi, rảnh rồi ngồi 1 buổi nhưng chỉ biết mấy cái linh tinh còn cái này hơi khó vì chưa động tới game web

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Double.T
18-11-14, 07:26 PM
Đây huynh ơi, rảnh rồi ngồi 1 buổi nhưng chỉ biết mấy cái linh tinh còn cái này hơi khó vì chưa động tới game web

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy cái này thì chỉ ở trong thư mục xml thôi. Cụ thể file nào thì mình k rõ,bạn vào đó xem file nào chưa VH là biết mà,đâu có nhiều lắm. Nhớ k nhầm thì trước chép mấy file VH đoạn này vào bị lỗi nên phải để nguyên.

letrung1
18-11-14, 07:53 PM
Mấy cái này thì chỉ ở trong thư mục xml thôi. Cụ thể file nào thì mình k rõ,bạn vào đó xem file nào chưa VH là biết mà,đâu có nhiều lắm. Nhớ k nhầm thì trước chép mấy file VH đoạn này vào bị lỗi nên phải để nguyên.

khó quá ;xx xml trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nhiều quá vh sai là lỗi tùm lum :(

NNToan
18-11-14, 09:04 PM
Cho hỏi cái là thằng này AI nó có tự chiếm thành không? Hay là bắt buộc người chơi tự chiếm? Hỏi tí để còn tự sướng

darkai1988
19-11-14, 08:24 AM
đa phần là tự chiếm thành (tự sướng). AI thì lâu lâu mới thấy nó lấy được 1 thành ko thường xuyên đâu. =))

manhtuan444
20-11-14, 02:26 PM
cái phiên bản này nhiều lỗi quá lính thì dấu hỏi, làm mới shop thì toàn đồ trắng :Laluot_238:

anhnangxanh200
21-11-14, 02:31 AM
cái phiên bản này nhiều lỗi quá lính thì dấu hỏi, làm mới shop thì toàn đồ trắng :Laluot_238:

lính dấu hỏi thì cài font của khựa là hết,shop chỉnh trong gcld nhé :P

vipprolc
21-11-14, 02:58 AM
lính dấu hỏi thì cài font của khựa là hết,shop chỉnh trong gcld nhé :P

k biết máy bạn thế nào mình cài font vẫn bị lính ?

tmtt2012
21-11-14, 01:05 PM
việt hóa kiểu gì .................................................

anhnangxanh200
22-11-14, 02:41 PM
k biết máy bạn thế nào mình cài font vẫn bị lính ?

xin 500d hình ảnh. mà ai thích đồ mới thì coppy cái đồ mới vào bản cũ mà chạy
link của khựa nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> E1NQ%3D%3D

quangloc
08-01-15, 12:12 AM
Không phải lỗi lính đâu, cái chỗ cài đặt trong game ấy (hình bánh răng) các bạn chỉnh lại giao diện (tích chọn ở 2 dòng áp cuối ấy) là hiện ra hình ảnh binh chủng.

trandainghiahp
08-01-15, 01:34 PM
Không phải lỗi lính đâu, cái chỗ cài đặt trong game ấy (hình bánh răng) các bạn chỉnh lại giao diện (tích chọn ở 2 dòng áp cuối ấy) là hiện ra hình ảnh binh chủng.
Thank bác , bản mới này rất hay giống hệt server private của bọn Tàu khựa.
Bản này mà có việt hóa thì tuyệt cú mèo.

vipprolc
08-01-15, 02:17 PM
Thank bác , bản mới này rất hay giống hệt server private của bọn Tàu khựa.
Bản này mà có việt hóa thì tuyệt cú mèo.

Đừng ngồi đó mà tưởng bở bản này bug tùm lum do bọn Tàu khựa nó share thiếu lung tung có việt hóa cũng vậy.

Mà bạn biết server private nào của tàu khựa không cho tui cái vào test nào.

trandainghiahp
08-01-15, 03:46 PM
Đừng ngồi đó mà tưởng bở bản này bug tùm lum do bọn Tàu khựa nó share thiếu lung tung có việt hóa cũng vậy.

Mà bạn biết server private nào của tàu khựa không cho tui cái vào test nào.
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( link Tàu của bạn đây,nhiều tướng lắm)
Mình đâu có ngồi chờ ăn sẵn gì đâu,chỉ là nói vui thôi mà,bản server cũ thì mình cũng đã việt hóa nốt file Tavern,Tech,World,World2 rùi,chỉ còn những file khi hệ thống thông báo giờ làm nv QG hay mua đồ tím nó bắn chữ trên màn hình ấy...mà tìm hoài vẫn không ra,không biết nó nằm ở đâu.

quangloc
08-01-15, 11:12 PM
Topic cũ nhiều page quá rồi nên lập 1 topic mới để m.người tìm cho dễ.
Thấy có bản này có nhiều cái mới mẻ. AE down về test thử nhé :
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn giúp mình với:
Cài trên laptop win 7, sau khi giải nén vô game đến phần đăng ký thì đứng hình. Click vô thì nó hiện lên dòng chữ tàu màu đỏ với dấu chấm than.
Cài trên máy bàn, đăng ký ok, đăng nhập vào game đến phần chọn quốc gia, mình chọn 1 quốc gia nhưng ko chạy được game.
Help me

tqhung1979
09-01-15, 12:46 AM
Thấy bên fanpage facebook họ mở online bản mới việt hóa đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> quay cái đăng nhập ngày được 200k vàng, 100k điểm mỗi ngày.

quangloc
09-01-15, 12:49 AM
Vâng, em đã chạy sever bình thường rồi các bác. Tiện đây bác nào lỗi như em thì xử lý là xóa JAVA là vào bụp ngon lành cành đào. Giờ em vọc Việt Hóa vụ này nữa là xong. Hic....

quangloc
10-01-15, 02:08 AM
Bản này vẫn chưa phải ổn đâu. Đánh đến PB130 Tư Mã Ý là hết, Tướng chiêu mộ vẫn là 5, nói chung chưa có gì mới, chỉ là giao diện thôi... Lỗi tẩy luyện... Anh em đừng mất công Việt Hóa. Ai có bản nào mới nhất ko?

vipprolc
10-01-15, 09:35 PM
Bản này vẫn chưa phải ổn đâu. Đánh đến PB130 Tư Mã Ý là hết, Tướng chiêu mộ vẫn là 5, nói chung chưa có gì mới, chỉ là giao diện thôi... Lỗi tẩy luyện... Anh em đừng mất công Việt Hóa. Ai có bản nào mới nhất ko?

Vậy thì bạn nhầm nha bản này tướng nó chiêu mộ là 19 thằng nha. Hiện tại bản này lỗi như sau:

1- Không đánh được phó bản tài nguyên (Cái này đang nghiên cứu Fix đau đầu nhất cái này).
2- Lỗi tẩy luyện (nhưng nói chung cái này không quan trọng trong cửa hàng điểm có bán cái thần kỹ tẩy luyện rồi nên chả sao).
3- Lỗi binh khí (Khi đúc binh khí lên sao sẽ bị lỗi cái này đã Fix được)
4- Mình đã chuyển đổi được binh chủng và chiến thuật trong game (có 2 kiểu là kinh điển và mới)
5- Vẫn chưa nghiên cứu được reset data cho bọn thủ vệ thấp level xuống toàn 90 nản vồn.
6- Bản này chưa có chức năng Long Mạch + Quân Lệnh + Auto huyết chiến chưa dùng được nói chung thiếu nhiều.

Bản này mình đã việt hóa được khoảng 90% giờ đang nghiên cứu Fix lỗi.

À quên còn chuyện đánh đến PB TMY hết thì đơn giản mở thêm phó bản dễ mà.

quangloc
10-01-15, 11:57 PM
Vậy thì bạn nhầm nha bản này tướng nó chiêu mộ là 19 thằng nha. Hiện tại bản này lỗi như sau:

1- Không đánh được phó bản tài nguyên (Cái này đang nghiên cứu Fix đau đầu nhất cái này).
2- Lỗi tẩy luyện (nhưng nói chung cái này không quan trọng trong cửa hàng điểm có bán cái thần kỹ tẩy luyện rồi nên chả sao).
3- Lỗi binh khí (Khi đúc binh khí lên sao sẽ bị lỗi cái này đã Fix được)
4- Mình đã chuyển đổi được binh chủng và chiến thuật trong game (có 2 kiểu là kinh điển và mới)
5- Vẫn chưa nghiên cứu được reset data cho bọn thủ vệ thấp level xuống toàn 90 nản vồn.
6- Bản này chưa có chức năng Long Mạch + Quân Lệnh + Auto huyết chiến chưa dùng được nói chung thiếu nhiều.

Bản này mình đã việt hóa được khoảng 90% giờ đang nghiên cứu Fix lỗi.

À quên còn chuyện đánh đến PB TMY hết thì đơn giản mở thêm phó bản dễ mà.
Vậy bạn giúp mình hướng dẫn cách mở thêm PB.
Tướng 19 thằng? Ý mình là mình chỉ có 5 thằng xông pha chém giết.
Mình để thắng nhanh nên mới tim hiểu đến như vậy mà

vipprolc
11-01-15, 10:46 AM
Vậy bạn giúp mình hướng dẫn cách mở thêm PB.
Tướng 19 thằng? Ý mình là mình chỉ có 5 thằng xông pha chém giết.
Mình để thắng nhanh nên mới tim hiểu đến như vậy mà

Nói chung là chiêu mộ được 19 thằng còn đánh trận thì cho thằng nào đánh cũng được.
Mở PB mình gợi ý nhá có 1 bản CTXD nó mở thêm PB đó bạn vào đó ngâm cứu sẽ ra.
Bây h mình quan tâm hoàn thiện chức năng hơn mở PB k cần lắm.
Đang ngâm vụ PB tài nguyên không đánh được PB tài nguyên thì k chiêu mộ được Lữ Mông và Trương Phi mà mình thì k thích add = navicat.

trandainghiahp
14-01-15, 02:35 PM
Haaa, đã ghép thành công bộ Linh Quy ở bản thêm map mới vào sever cũ 5 tướng ,còn bạn nào muốn ghép p.bản mới vào bản cũ là hơi khó đấy, nó còn liên quan đến file hệ thống game ->module( cái này có file swf để hiện thị),đã ghép thử thêm map mới vào ,mở map mới đen thui.

trandainghiahp
14-01-15, 03:42 PM
Nói chung là chiêu mộ được 19 thằng còn đánh trận thì cho thằng nào đánh cũng được.
Mở PB mình gợi ý nhá có 1 bản CTXD nó mở thêm PB đó bạn vào đó ngâm cứu sẽ ra.
Bây h mình quan tâm hoàn thiện chức năng hơn mở PB k cần lắm.
Đang ngâm vụ PB tài nguyên không đánh được PB tài nguyên thì k chiêu mộ được Lữ Mông và Trương Phi mà mình thì k thích add = navicat.
vụ chiêu mộ Lữ Mông và Trương Phi quá đơn giản ở bản g.diện mới,các bạn để hết t.gian, thường thường sau 1 ngày là chắc ăn ,các bạn quay lại ấn vào p.bản tài nguyên dùng 20 vàng ở dòng đầu tiên sau 1 phút là ok,hoàn thành n.vụ,khỏi phải đau đầu fix lỗi làm gì,lỗi là ở hệ thống game các file swf ko đầy đủ để hiện thị mọi chức năng của game.Bạn nào giỏi thì tự update chỉnh sửa các bản nháp thành 1 bản chuẩn thì sẽ ko có lỗi.Ko khác gì bọn Tàu khựa tự lắp ghép các bản nháp đó ,rùi lại share,toàn bản lỗi thiếu file swf.

Romeo8x
14-01-15, 10:41 PM
Share bản mình việt hóa tàm tạm. Có thể test bằng acc: 123 pass: 123 nhé

loxeno1
15-01-15, 12:18 PM
Share bản mình việt hóa tàm tạm. Có thể test bằng acc: 123 pass: 123 nhé

Cấp cho mình quyền truy cập đi

Romeo8x
17-01-15, 07:48 AM
Cấp cho mình quyền truy cập đi

Sorry chỉnh lại rồi đó bạn
===================

loxeno1
17-01-15, 11:03 AM
Sorry chỉnh lại rồi đó bạn
===================

Cảm ơn bạn nhé.
30rrrrrrrrrrrrrrrrrrr

trandainghiahp
20-01-15, 08:16 AM
Bản giao diện mới này càng chơi càng thấy hay tuy bị 1 số lỗi,bản này có chức năng huyết chiến nên bọn NPC lúc nào cũng băm nhau vui thật,làm nv Quốc Gia bọn NPC chi viện quân vào nhiều thật chiếm được thành cũng khó.Bản này mà có cao nhân nào fix được 1 số lỗi thì sẽ rất hay.Hóng chờ cao nhân nào chỉ giáo fix lỗi để việt hóa bản này.Ah,bản này còn thêm 1 lỗi nữa mới phát hiện ra là Thuật Sĩ Công phường không hiển thị nên không nghiên cứu và mượn binh được.

Romeo8x
21-01-15, 04:40 AM
Bị lỗi cái phó bản tài nguyên, có lẽ do file swf bị lỗi. Mình tìm chưa ra.
Anyway share cái data đã full công nghệ cho các bạn xem thử.
Đăng nhập 123 pass 123 ingame nhé

Tải về giải nén vào thư mục "D:\GCLDServer\MySQL"

vipprolc
21-01-15, 01:15 PM

Full công nghệ là gì bạn nói rõ hơn đi.

trandainghiahp
21-01-15, 03:50 PM

MySQL chỉ là dữ liệu của acc và game đâu có liên quan gì đến file swf ,hiện tại mình đang lấy MySQL của bản 5 tướng ghép sang bản g.diện mới để chơi,chơi b.thường.Đỡ mắc công cày lại từ đầu.Giống như bên Somo gộp server chính là lấy dữ liệu ở MySQL để ghép nhiều acc của các sever lại làm một, điều mình vẫn thắc mắc là ở hệ thống game -> module có file swf đây mới là cả 1 vấn đề ,mình cũng đã ghép thử p.bản tài nguyên ở bản 5 tướng vào ,thay cả ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi cả module có file xml nhưng vẫn ko được.

Romeo8x
24-01-15, 02:54 PM
Hiện đã hoàn thiện việt hóa tới 96,69% rồi, các file swf đều tải từ trang web server của Việt phát hành <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nên đảm bảo 100% về độ dịch thuật. Chỉ còn duy nhất lỗi phó bản tài nguyên là có thể gọi là 1 phiên bản hoàn thiện (giao diện mới) với khá nhiều tính năng.
Hy vọng bạn nào biết có thể chỉ giáo thêm cho mình để hoàn thiện nốt

vipprolc
24-01-15, 05:07 PM
Hiện đã hoàn thiện việt hóa tới 96,69% rồi, các file swf đều tải từ trang web server của Việt phát hành <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nên đảm bảo 100% về độ dịch thuật. Chỉ còn duy nhất lỗi phó bản tài nguyên là có thể gọi là 1 phiên bản hoàn thiện (giao diện mới) với khá nhiều tính năng.
Hy vọng bạn nào biết có thể chỉ giáo thêm cho mình để hoàn thiện nốt

Việt hóa thì quá đơn giản không có gì còn Rip của Somo thì vẫn còn lỗi cả đống ra ai bảo chỉ lỗi phó bản tài nguyên, bạn thử dùng xem có dùng được auto huyết chiến không còn binh khí nữa chưa được chuẩn cho lắm mà thuật sĩ công phường nữa tóm lại là lỗi tùm lum.

trandainghiahp
24-01-15, 09:56 PM
Bản này lỗi nhiều chán quá, chơi đến lv110 tự nhiên thông báo "Mạng bận, hãy thử lại sau" rồi màn hình tối sầm lại, ấn F5 thì dừng lại ở g.diện tướng chính ấn "Bắt đầu Game" thì ko vào được game nữa.Mà server để lv = 200

assmin
10-10-15, 06:39 PM
die rồi bác ơib-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(