PDA

View Full Version : [KT] Ai Biết Sưa Lỗi Mua Đồ Bằng Shop tự tạo như hình dưới đây chỉ mình với

rinnegan
15-11-14, 01:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chọn mua mà an Mua xong hok thấy món mình mua đâu. trong khi tiền đồng cần mua mình cũng đã add vào rồi. Ai biêt lỗi này fix thế nào không chỉ mình với

Thêm cái này nữa.

me.AddItem(18,1,3024,1); là add tiền xu cần mua ở mấy cái shop tự tạo. Nhưng nó chỉ add được 1 cái

Giờ mình muốn add khoảng 500 cái 1 lần nhận thì sử dụng câu lệnh nào. Nó là vật xếp chồng lên nhau được.

Ai biết chỉ mình với. Thanks all

rinnegan
15-11-14, 07:19 PM
UPPPPPPPPPPPPPP
Ai giúp mình với huhu

vd_tt
15-11-14, 07:41 PM
Mình chọn mua mà an Mua xong hok thấy món mình mua đâu. trong khi tiền đồng cần mua mình cũng đã add vào rồi. Ai biêt lỗi này fix thế nào không chỉ mình với

Thêm cái này nữa.

me.AddItem(18,1,3024,1); là add tiền xu cần mua ở mấy cái shop tự tạo. Nhưng nó chỉ add được 1 cái

Giờ mình muốn add khoảng 500 cái 1 lần nhận thì sử dụng câu lệnh nào. Nó là vật xếp chồng lên nhau được.

Ai biết chỉ mình với. Thanks all

me.AddStackItem(18,1,3024,1,nill,500); : 500 cái 1 lần

vấn đề mua ko thấy món mình mua ko hiểu lắm.

xem lại phải mua bằng đồng xu đấy ko, hoặc xem lại điều kiện mua

SInSu
15-11-14, 08:40 PM
Bạn chụp hình trỏ chuột vào món đồ trong shop bạn định mua mình xem thử?

rinnegan
15-11-14, 09:52 PM
Bạn chụp hình trỏ chuột vào món đồ trong shop bạn định mua mình xem thử?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Số 1 là món mình muốn mua
Số 3 là loại tiền để mua
Số 2 là mình click vào đồng ý thì không mua được và tiên xu nó cũng không giảm xuống

Ai biết fix sao cho mua được chỉ mình với nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

me.AddStackItem(18,1,3024,1,nill,500); : 500 cái 1 lần

vấn đề mua ko thấy món mình mua ko hiểu lắm.

xem lại phải mua bằng đồng xu đấy ko, hoặc xem lại điều kiện mua

Bằng xu đó bạn. mình chưa add xu thi nhắp mua nó không có cái 1 đồng tiền xu hiện ra đâu.

vd_tt
15-11-14, 10:10 PM
lỗi này là do add shop nè, ví dụ : me.OpenShop(333, 3); sau id shop là 3 chứ để 1 là vẫn hiện vật phẩm là đồng xu nhưng ko mua được.

rinnegan
21-11-14, 11:34 PM
lỗi này là do add shop nè, ví dụ : me.OpenShop(333, 3); sau id shop là 3 chứ để 1 là vẫn hiện vật phẩm là đồng xu nhưng ko mua được.

Mình để lài 3 rồi mà bạn.
mà giờ thì mua đựoc rồi. nhưng nó mất cái túi tân thủ chứ không phải xu. làm sao để sữa lại vậy bạn