PDA

View Full Version : Có cách nào để chình bán ngọc tím giống như HKGH VN hok?

SpearMan
30-06-07, 09:58 PM
Mình sài server cuả chuotthanhtinh nhưng mờ hok cóa ngọc Thuộc tính trong shop vậy làm sao để có ngọc thuộc tính mình đã đọc cái bài Add Item vào shop nhưng mờ toàn tiếng tàu cái Exp Fantasy thì khác làm đại nó không cho vào serrver lun! muốn xài ngọc tím vứi nuôi pet.!

hotboy88
30-06-07, 10:09 PM
nuôi pet thì giờ chưa có bản nào fix được cái đó nhưng mà server của fan up có add sẵn ngọc tím trong shop rùi đó ko thì bạn bảo fan share cái tbl_sell.xls về rùi inport vào DB là trong shop sẽ bán ngọc đó thôi à

f-fantasy
30-06-07, 10:20 PM
sang bên topic HD của mình "HD Add ngọc vào shop và chỉnh option cho đồ" phía cuối bài viết đã share 2 file TBL_SELL và TBL_NPC down về và import vào trong data của bạn, sẽ có ngọc tím thôi, cài font china để tránh tình trạng don't send gameserver nhé

yeuthantoc
01-07-07, 09:23 AM
có ngọc tím nhưng làm sao cho vũ khí sáng lên vậy

f-fantasy
01-07-07, 07:06 PM
ông hỏi câu này tôi po tay rồi :sure:

SpearMan
01-07-07, 08:07 PM
Nếu xài bản Serrver của bác CTT thì bấm vào cái thằng đừng bên cạnh con bán ao choàng ý ! rồi ấn xuống dòng thứ 3 ! bỏ đồ vào khung ở giữa bỏ ngọc vào ổ bên phải! xong ấn đồng ý là uki !

f-fantasy
01-07-07, 09:21 PM
có tỷ lệ xịt ngọc tím đóa, nếu xịt mất hết cường hóa của đồ đạc và vũ khí ko phát sáng nhưng tỷ lệ thành công khá cao

hotboy88
02-07-07, 07:48 AM
ặc xịt đâu có mất hết cường hóa đâu xịt chẳng mất cái gì cả chỉ mất cái dòng mình op ngọc tím trc đó mà :|

f-fantasy
02-07-07, 11:06 AM
tôi đang nói cái server này à, tôi option mấy lần xịt xừ nó cả cường hóa hiếc hiếc tiếc lòi phèo, vì ở nhà tôi thiết đặt chơi giống hiệp khách việt nhưng mọi cái gấp 3 lần hiệp khách việt từ cày tiên cay LV và đồ rớt nên là cầy tiên mua được con thương 70m cả vấn đề op xịt éc éc

hotboy88
03-07-07, 06:06 AM
server off mà bác cày chi cho mệt xác =,=
mà bên HK VN xịt ngọc tím thì các dòng cường hóa và hợp thành cũng hok mất đâu chỉ mất dòng op của ngọc tím thôi à :|

kenisen
03-07-07, 03:34 PM
Cho mình hỏi thông số như thế nào là giống HKVN vậy??

nidobeam
03-07-07, 03:47 PM
mua ngọc tím trong shop rùi treo luôn........... quai...>_<

SpearMan
04-07-07, 12:10 AM
à đó lại tại bạn chưa cài và chỉnh qua font China PRC nên nó xung đột với server! đó cho đứng cứng ngắc cho chừa cái tội lưới :pudency:
bạn chỉ cần cài China PRC là uki ngay :haha:

hervehuynh
04-07-07, 09:14 PM
Bạn nào muốn cày lvl mà muốn có tiền nhiều thì chỉnh tròng server.txt (không nhớ rõ), tìm dòng *-money (hay chữ gì tương đương).Chúc thành cộng

dtthinh
28-04-08, 11:20 AM
em chang chĩnh dc ngoc tím ra anh oi anh noi cu the hon hok nà lam on nha Pm cho em wa nick yahoo : dtthinh nha anh
cam on anh nhiu nắm

thehuy1987
29-04-08, 02:51 PM
Ai share hộ tui bản hiệp khách của Chuột Thanh Tịnh đi, cái tui cài vẫn có ngọc thuộc tính, vẫn có đồ cho pet nhưng không mua được, kich vô mua là bị mất kết nối, đá ra ngoài liền àh.