PDA

View Full Version : [Release]Skill template korea cho MuWeb 0.8

vuhiep88
30-06-07, 04:01 PM
sau vài ngày thức đêm cũng hoàn thiện được, giời post lên cho anh em:confident:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<-- đây là link dowl
còn đây là một số bức ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhớ cho ý kiến nha:haha:

thienphuongtc
30-06-07, 06:07 PM
Test xong mình sẽ thx, nhưng mà sao nhìn giống giao diện web 0.7 vậy bản

thienphuongtc
30-06-07, 06:16 PM
SQL Injection Detected - Make sure only to use letters and numbers!
hix, bạn xem lại nhé, khi mình coppy phần tem của bạn vô cài lại web, xong vô dăng kí nó báo lỗi này là sảo

thienphuongtc
30-06-07, 07:00 PM
30' mày mò. Mình thử chỉnh sủa lại nhưng vẫn hok đc bạn xem lại phần đăng kí acc lại giùm đi. Mình hok rành về web lăm... Hình ảnh Coool lặm

vuhiep88
30-06-07, 08:59 PM
bạn vào includes rồi tìm cái sql_check.php gì đó quên rồi
bạn có bản MuWeb0.8 không phải của toàn test
rồi copy nó lại va paste nó vào là được thôi , nếu không có mai chủ nhật mình sẽ up lên cho ok

thienphuongtc
30-06-07, 10:20 PM
bạn vào includes rồi tìm cái sql_check.php gì đó quên rồi
bạn có bản MuWeb0.8 không phải của toàn test
rồi copy nó lại va paste nó vào là được thôi , nếu không có mai chủ nhật mình sẽ up lên cho ok
Lẹ giùm đi nha bạn. Mình tìm mà hok thấy đoạn mã mình cần.

thienphuongtc
30-06-07, 11:08 PM
Mình test = 2 cách:
c1. Dl web 0.8 ben Rage về rồi xài đc cái giao diện của ban. Không bị lỗi đăng kí nhưng lại tòi ra mấy lỗi khác => nản...
c2. Vẫn xài web của toàn 2k3 bị lỗi cũ, coppy file bạn nói vẫn không đc? Sau đó coppy luôn cái tệp include => sai code tùm lum :D. Giúp mình đi.

vuhiep88
01-07-07, 04:17 PM
đây nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ở đây trời mưa lên không ra quán net được không up xớm cho bạn được thông cảm nha

kingduy
01-07-07, 09:36 PM
ban vuhiep88 oi cai ban? web ban moi up len lai chep vo dung la khong con` bi. loi~ dang ky' nua~ nhung khi vo toi' trang noi. quy truoc' khi vao` trang dang ky',bam' dong` y' thi` no' lai. tro? lai. trang noi. quy,du` minh` da~ bam' nhieu` lan`,hix the' any` thi cugn~ khong dang ky' dc,ban chi? minh` cach' khac' phuc. voi'(sorry admin vi` font bi. loI~ nen khong viet' dau' dc.)

thienphuongtc
01-07-07, 11:40 PM
Mình dl cái web 0.8 bên Ra về xài thì dc... nhưng hok có tiếng việt, còn xài file bạn Up cũng hok đăng kí đc luôn. Bạn hãy test lại kĩ phần tempale của bạn xem.

vuhiep88
02-07-07, 01:35 PM
uh để mình up bản Full lên cho các bạn luôn
mình đã về xem hết lại rồi nhưng không thấy gì cả mình vẫn đăng ký được không có lỗi gì cả
đây là bản MuWeb 0.8 Full mình đang dùng bạn dowwload về thư xem sao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

InviX
29-05-12, 01:10 AM
thank bạn nhiều nhé hehe !

phusang
29-05-12, 08:56 AM
ink die roài nhe chủ topic! ^^