PDA

View Full Version : [Gunny] lỗi shop ai giúp với

vipcuonghy
06-11-14, 09:36 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hiện tại mình đang bị lỗi này, ở webshop chỉ số khác khi mua vào sv
ai biết khách phục kiểu gì ko nhỉ

btbaotrung90
06-11-14, 10:19 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đơn giản là bạn dùng webshop cũ là hàng chế, còn item mới là hàng chuẩn

Nếu bạn dùng webshop share trên mạng thì tìm bảng Shop_Item mà sửa.

vipcuonghy
06-11-14, 10:50 AM
Đơn giản là bạn dùng webshop cũ là hàng chế, còn item mới là hàng chuẩn

Nếu bạn dùng webshop share trên mạng thì tìm bảng Shop_Item mà sửa.
đã tìm nhưng ko thành công, ai giúp với
yahoo: vip.cuong

luadola001
06-11-14, 12:12 PM
Lỗi do Request 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

trong0981
06-11-14, 01:29 PM
1. webshop hiển thị chủ yếu nó lấy ở đâu? lấy ở Shop_Good thì mới chính xác còn lấy ở table của webshop thì phải làm nó đồng bộ với Shop_Good của Db_Tank.

2. nếu webshop lấy từ Shop_Good trong db_tank để hiển thị hoặc đồng bộ với shop_goods của db_tank thì do file xml của request không đồng bộ với db. export lại templatealllist.xml trong request

KengKeng
06-11-14, 05:08 PM

admin của tankgun.net hả bạn ơi , cái này do request kiểm tra lại là ok