PDA

View Full Version : Cần Giúp Về NPC

kenkut319997
04-11-14, 06:16 PM
chào các bạn, trả là mình có 1 cái gamemode dayz đã được việt hóa 95%, mình đã thử vài gamemode có NPC zombie thấy nó đuổi theo đánh chết v.v rất hay mà không tìm được cái Script đó, nay mạo phép nhờ các bạn giúp đỡ nếu bạn nào biết ở đâu có và add như thế nào thì mình cảm ơn nhiều.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
facebook : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Beo_cu
04-11-14, 11:07 PM
chào các bạn, trả là mình có 1 cái gamemode dayz đã được việt hóa 95%, mình đã thử vài gamemode có NPC zombie thấy nó đuổi theo đánh chết v.v rất hay mà không tìm được cái Script đó, nay mạo phép nhờ các bạn giúp đỡ nếu bạn nào biết ở đâu có và add như thế nào thì mình cảm ơn nhiều.
facebook : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

FCNPC plugin by OrMisicL

kenkut319997
05-11-14, 11:53 PM
FCNPC plugin by OrMisicL

anh beo em tôm bò nè :) quên em rùi à?
klq nhưng anh cho em 1 cái filterscript hẳn về zombie cho 0.3z được hok anh em chinh sửa theo trong cái link anh đưa r mà k được vì lý do em cũng còn kém script :(

nhatnguyen99
07-11-14, 07:26 PM
Trước tiên bạn cần biết cách tạo ra 1 npc thường
Sau muốn zombie thì dùng RNPC vì FCNPC chỉ hỗ trợ chết 1 phiên bản .
RNPC có nhiều cái hay nhưng hơi khó sử dụng.
CÒN bạn muốn script hẳn hoi thì dùng script này của mình viết. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---------------------------------------------------------------------------------------------------------|
Bản Dayz Việt Hóa 90% của bạn chắc là bản Dayz này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenkut319997
07-11-14, 09:53 PM
Trước tiên bạn cần biết cách tạo ra 1 npc thường
Sau muốn zombie thì dùng RNPC vì FCNPC chỉ hỗ trợ chết 1 phiên bản .
RNPC có nhiều cái hay nhưng hơi khó sử dụng.
CÒN bạn muốn script hẳn hoi thì dùng script này của mình viết. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
---------------------------------------------------------------------------------------------------------|
Bản Dayz Việt Hóa 90% của bạn chắc là bản Dayz này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn bạn, mình làm đk rồi, mà mình hỏi chút, cái mode này có thể làm zombie connect vào server sẵn cho mình không??? như cái gamemode the land of dead của bạn ý, mỗi khi bật thì sẽ có zombie connect vào!!!!!!!!

nhoxfirelongvn
12-11-14, 10:09 PM
D:\GM\MonthZ by VN GAMING\gamemodes\tlod.pwn(57) : fatal error 100: cannot read from file: "FCNPC"

Compilation aborted.Pawn compiler 3.2.3664 Copyright (c) 1997-2006, ITB CompuPhase

1 Error.

Ai Giup minh voi T_T