PDA

View Full Version : [JX] Đã Chạy Được Sever Cộng Đồng Việt Bạn Nào Cần Mình Xin Chỉ Dẫn :D

tambin19972006
30-10-14, 10:14 PM
còn đây là ảnh minh hoa :D và chắc mai tối mình cần vài bạn vào test góp y minh chỉnh sữa lại :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:D Mong AE Cho Ý Kiến :D

zvotinhz
30-10-14, 10:58 PM
up luôn đi bạn vì 99% câu tl sẽ là có :-"

yeugame09
30-10-14, 11:14 PM

bthhhz
31-10-14, 07:34 AM
Toppic vui nhỉ .
sv này những đứa hút máu vặt nó ăn mòn răng ra
còn giờ jx loving này ko làm dc nữa đâu bạn ơi
khuyên bạn nên chuyên tâm cho linux

vuduymanh
31-10-14, 08:47 AM

shouljin00
31-10-14, 09:25 AM

killer20099
31-10-14, 09:25 AM
sv này chạy ào ào rồi mà cậu ?????? còn muốn share thì share lun chứ ghi dài dòng vậy chi

Banner
31-10-14, 09:34 AM
Cậu này hài thật.server chạy được lâu rồi.up lên luôn đi còn dài dòng làm gì -_-

kemcpr
31-10-14, 09:34 AM
sever này mình chay từ đời nào rồi mà.
sv này còn bug và lỗi nhiều lắm
có bác nào chỉ em học cài sv linux với nhé.. để lại yahoo để em pm :))

taoaccts13
31-10-14, 10:40 AM
sv này chạy bt mà, mình chơi sv này từ mấy đời rồi, nền ATN dễ ẹc có ji đâu :|

SV này ko có chuẩn đâu,thiên nhẫn kích + VD kiếm trùm sv. Ép đồ tím bị lỗi. SV bị bug hack tè lưa

KhangFGT
31-10-14, 12:57 PM
Server còn nhiều lỗi lắm. Hiện tại mình đang mở Free cho mọi người chơi, đang gặp phải một vài người vào Server hack, bug nên không dám cho đăng ký nữa.
Một lỗi nữa đến giờ chắc chỉ có chủ Source mới giải quyết được đó là Online được khoảng vài tiếng thì người chơi bị mất kết nối, kẹt tài khoản trong khi GameServer mình thấy vẫn load bình thường.

kemcpr
31-10-14, 01:39 PM
Server còn nhiều lỗi lắm. Hiện tại mình đang mở Free cho mọi người chơi, đang gặp phải một vài người vào Server hack, bug nên không dám cho đăng ký nữa.
Một lỗi nữa đến giờ chắc chỉ có chủ Source mới giải quyết được đó là Online được khoảng vài tiếng thì người chơi bị mất kết nối, kẹt tài khoản trong khi GameServer mình thấy vẫn load bình thường.

sv nay bug nhiều lắm cậu..
mình cũng đang kiếm 1 sv tương tự như này mà chưa có đây...

hoangcungclub
31-10-14, 02:18 PM
vấn đè mà kẹt account hay là mất kết nói?? không phải do server đâu bạn Khang nhe, bản nầy mình share ra trước khi share mình đã từng mở online 6 tháng,
thứ 2 bug là do các bạn ko tự dv thêm và chỉ có nhiu đó rùi mở online thì thế nào chẳng bị, hàng share ra thì phải để lại 1 vài cái riêng mình, chứ script đó có phải là gốc đâu.
script tui dv lên thì tui ko share vì cái đó công sức tôi bỏ ra, script gốc ép đồ tím hết bug và huyền tinh nữa, thật chất thì sv này có nhiều bạn về thay part với game.exe nên
bị bug, chứ nếu dữ căng bản cái pảt của mình và cái game.exe thì giảm nhiều lắm.

kemcpr
31-10-14, 02:50 PM
vấn đè mà kẹt account hay là mất kết nói?? không phải do server đâu bạn Khang nhe, bản nầy mình share ra trước khi share mình đã từng mở online 6 tháng,
thứ 2 bug là do các bạn ko tự dv thêm và chỉ có nhiu đó rùi mở online thì thế nào chẳng bị, hàng share ra thì phải để lại 1 vài cái riêng mình, chứ script đó có phải là gốc đâu.
script tui dv lên thì tui ko share vì cái đó công sức tôi bỏ ra, script gốc ép đồ tím hết bug và huyền tinh nữa, thật chất thì sv này có nhiều bạn về thay part với game.exe nên
bị bug, chứ nếu dữ căng bản cái pảt của mình và cái game.exe thì giảm nhiều lắm.

hôm bữa mình có test sv này .. bị lỗi skill nga my 12x không đồng bộ với nhau..
bạn có thể hướng dấn mình chỉnh sưa skill 12x với chỗ hỗ trợ tân thủ không

tinhhack
05-11-14, 09:48 PM
:)) gặp thằng buger đứng không :) bữa thấy nó vô sv ông rồi làm nguyên rương KNB sau đó thì ông lấy lại acc