PDA

View Full Version : [Gunny] Chia sẻ cách crack thành công bản 6.1 của TRỌNG

yuyumumu
28-10-14, 01:13 PM
Vì bác Trọng hoan nghênh anh em crack nên mình cũng xin nêu cách làm
Đầu tiên các bạn down file de4dot tại đại chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download xong các bạn làm theo hướng dẫn sau: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
----------Công dụng--------
Dùng để decryp file của trọng đã encryp
----------Sau khi decryp các bạn sài tool dịch ngược để dịch ngược ra có soucrce mà vọc
----------Decryp file nào thì pic của huyvannet đã nói --------------------
Còn cách làm chắc các bạn tự làm được
----------------------------Các pro nếu sai thì xin tha thứ-----------------------------

supergunny677
28-10-14, 02:16 PM
Vì bác Trọng hoan nghênh anh em crack nên mình cũng xin nêu cách làm
Đầu tiên các bạn down file de4dot tại đại chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download xong các bạn làm theo hướng dẫn sau: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
----------Công dụng--------
Dùng để decryp file của trọng đã encryp
----------Sau khi decryp các bạn sài tool dịch ngược để dịch ngược ra có soucrce mà vọc
----------Decryp file nào thì pic của huyvannet đã nói --------------------
Còn cách làm chắc các bạn tự làm được
----------------------------Các pro nếu sai thì xin tha thứ-----------------------------

:v đang xem thì hết lãng :D:D:D:D:D

OsinLove
28-10-14, 03:15 PM
Dịch ngược ra được nhưng có Buil lại đc file mới bằng VS không

huyvannet
28-10-14, 05:00 PM
Dịch ngược ra được nhưng có Buil lại đc file mới bằng VS không

Có 2 khả năng: có và không \:D/

- Thông thường Decomplie xong luôn luôn sẽ phát sinh lỗi. Bây giờ cộng thêm việc Encrypt + Decrypt thì nội dung code bị thay đổi khá nhiều nên lỗi sẽ lại càng nhiều.
Nếu để nguyên si code đã decomplie ra rồi build lại => Không được.

- Nếu xem code rồi update bằng các source có sẵn => Được

Tuy nhiên, với phương án 2 thì thiên về những bạn dev thì có khả năng hấp thụ được. Còn ko thì cũng cho là ko được :D

OsinLove
28-10-14, 06:04 PM
Có 2 khả năng: có và không \:D/

- Thông thường Decomplie xong luôn luôn sẽ phát sinh lỗi. Bây giờ cộng thêm việc Encrypt + Decrypt thì nội dung code bị thay đổi khá nhiều nên lỗi sẽ lại càng nhiều.
Nếu để nguyên si code đã decomplie ra rồi build lại => Không được.

- Nếu xem code rồi update bằng các source có sẵn => Được

Tuy nhiên, với phương án 2 thì thiên về những bạn dev thì có khả năng hấp thụ được. Còn ko thì cũng cho là ko được :D

Không có source 5.5 thì nên không dev lên 6.1 được, nếu có thì xem code sang có thể đc.

trong0981
30-10-14, 09:08 PM
nói chung tool đó cracker nào chả biết. vấn đề phải biết build lại source của cái tool đó vì tool ko kèm files build sẵn. với lại nó là NO SUPPORT, ở các phiên bản obfuscator cao hơn de4dot support thì phải tự fix lại mới crack đc.

demo share lên chỉ pack lại để hạn chế mà thôi vì bản demo pack = free. chứ như của trminhpc thì khóc ra mán vì lão pack bằng soft premium =)).

nói chung các thanh niên nghiên cứu tự làm là đc, cũng sắp về hưu rồi :-? làm gì thì làm đừng để cái mảnh đất gunny private nó nát như đợt share R30 là được.

p.s: mà không hiểu bác zai nào ở VN unpack xong vác qua bên bọn brazil bán 84$ hay 130$ gì đó bản demo share ở CLB mà cứ để nó pm vô nick mình "i have your 6.3 files only 84$" là thế bất nào nhỉ :o

huyvannet
31-10-14, 11:47 AM
nói chung tool đó cracker nào chả biết. vấn đề phải biết build lại source của cái tool đó vì tool ko kèm files build sẵn. với lại nó là NO SUPPORT, ở các phiên bản obfuscator cao hơn de4dot support thì phải tự fix lại mới crack đc.

demo share lên chỉ pack lại để hạn chế mà thôi vì bản demo pack = free. chứ như của trminhpc thì khóc ra mán vì lão pack bằng soft premium =)).

nói chung các thanh niên nghiên cứu tự làm là đc, cũng sắp về hưu rồi :-? làm gì thì làm đừng để cái mảnh đất gunny private nó nát như đợt share R30 là được.

p.s: mà không hiểu bác zai nào ở VN unpack xong vác qua bên bọn brazil bán 84$ hay 130$ gì đó bản demo share ở CLB mà cứ để nó pm vô nick mình "i have your 6.3 files only 84$" là thế bất nào nhỉ :o

Soft premium cũng chiến được bác ạ ^^

Còn vác bản demo đi bán kia thì chắc trẻ trâu thôi bác, mà nghĩ nó lừa thôi :)) build kiểu gì chả lỗi từa lừa ra, nói gì patch được.

Jymmy
19-11-14, 04:05 PM
Chiến vào mắt hả bác huyvanet,mình đã thử pack lại và chiến thử thì ko đc,nó báo hmmm, did'nt work

vietdhtn
25-12-14, 11:31 PM
toàn cao nhân >:D<>:D<>:D<>:D< mấy thằng brazin thi cao đo >:/>:/>:/

vinh8c058
20-01-15, 10:15 AM
Cái Thằng de4dot này em tải về mở đc éo đâu

vinh8c058
13-02-15, 02:19 PM

Bác Trọng ns chí phải ---- Cứ Crack Code của người khác --- chẳng qua bác ý ko pack bằng soft premium đấy nếu ko thì chỉ có quèo

CunConLonTon
13-02-15, 02:48 PM
Bác Trọng ns chí phải ---- Cứ Crack Code của người khác --- chẳng qua bác ý ko pack bằng soft premium đấy nếu ko thì chỉ có quèo

Toàn lũ nâng bi không à , ghét ghê

trong0981
15-02-15, 08:16 AM
Toàn lũ nâng bi không à , ghét ghê

mình bị gay. không có bi :D:D:D

thmodz
15-02-15, 12:13 PM
Bác : CunConLonTon
Không biết là ai nghĩ !!!
Qua máy topic thấy bác này chẳng có gì hay toàn ăn nói thô tục !! thiêu văn hóa 8->

CunConLonTon
15-02-15, 02:12 PM
Bác : CunConLonTon
Không biết là ai nghĩ !!!
Qua máy topic thấy bác này chẳng có gì hay toàn ăn nói thô tục !! thiêu văn hóa 8->

Thấy post nào của tôi nói tục chưa ??

Tôi chỉ phản ánh sự thật thôi 8-x

vinh8c058
05-03-15, 10:21 AM
Em đã crack đk nhưng mà còn sót lỗi

vinh8c058
07-03-15, 07:57 AM
Thấy post nào của tôi nói tục chưa ??

Tôi chỉ phản ánh sự thật thôi 8-x

Ăn ns thô tục chứ ko ns tục nhá

mrtos
13-05-15, 11:58 PM