PDA

View Full Version : Share full Webgame Hắc Ám Tụ Tiễn + GM Tools

kutebabi
25-10-14, 06:42 PM
Ver2:
Mới xây dựng mật khẩu lắp ráp 太子 Q138851921 Spoiler [Show]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!HRZH1SZQ!bMlc3Gq4qbYx_OOoLd1ptXJZCLZVDlmZ-u2RNIIiyNY

Ver1:
Việc lắp ráp cũ giải nén đĩa gốc AZ Spoiler [Hide]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DFJkmK6Q!0oNhJ_e5_6JZDjI79TZj3M-DV_ZyDnJ-VDZsLgH2h_k (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DFJx2K6Q!0oNhJ_e5_6JZDjI79TZj3M-DV_ZyDnJ-VDZsLgH2h_k)

sẽ Update file Fix .xml + Việt Hóa Tool GM [php] và [exe] nhé nhanh thôi

Bắt đầu từ bảng điều khiển quản trị: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> admin //127.0.0.1/oss/admintool/index.php mật khẩu đăng nhập 123456

GMtool Spoiler [Show] GM lệnh + đối tượng id lệnh Spoiler [Show] GM được tìm thấy trong các trò chơi trò chuyện nói chung, GM và ADM đặc quyền có thể được đưa vào bảng quản trị

Tiêu đề Diablo Trồng (暗黑 修仙)
Phát hành vào tháng 12 2013
Phát triển Sin Hải Mạng
Thể loại RPG
Trang web chính thức <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trung Quốc [Nga trong phát triển]

kutebabi
25-10-14, 06:50 PM
Tools clien với Tools GM nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kutebabi
25-10-14, 07:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kutebabi
25-10-14, 08:42 PM
Phiên bản có 1 số fix lỗi chính máy thằng Nga Fix nhé

myths
25-10-14, 08:51 PM
bản v1 hay v2 hả bác 8-x

đang kéo, 7G chắc mai xong :-s

nobitajx2
25-10-14, 09:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kingofsunzz
25-10-14, 09:22 PM
Xin link fshare or megashare or tên lửa :">

kutebabi
25-10-14, 09:23 PM
sẽ up link FSh và 4sh cho các bạn sau nhé......
Ai cần tools GM [.exe] inbox mình mình share nhé

kenhoang
25-10-14, 09:52 PM
Reup Link v1 down nhanh

kutebabi
25-10-14, 10:05 PM
Ấy za link này tải chậm quá bình thường tải quốc tế 2mb/s sao link này chậm quá :(( X_XX_XX_XX_XX_X

chậm thì 2 ngày :D:D:D:D:D:V
=))=)) =))=))

BeeZone
25-10-14, 11:22 PM

Bản Ver II trước share cũng 7G2 nhé...Còn bản Ver I ...ở trên không biết có thêm gì mà tận 7G ...trong khi linh cũ 5G thấy đầy đủ roài

myths
25-10-14, 11:53 PM
nếu thớt reup được megashare thì toẹt vời, b-(

tututu12
26-10-14, 06:30 AM
Ver2:
Mới xây dựng mật khẩu lắp ráp 太子 Q138851921 Spoiler [Show]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!HRZH1SZQ!bMlc3Gq4qbYx_OOoLd1ptXJZCLZVDlmZ-u2RNIIiyNY

Ver1:
Việc lắp ráp cũ giải nén đĩa gốc AZ Spoiler [Hide]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DFJx2K6Q!0oNhJ_e5_6JZDjI79TZj3M-DV_ZyDnJ-VDZsLgH2h_k

sẽ Update file Fix .xml + Việt Hóa Tool GM [php] và [exe] nhé nhanh thôi

Bắt đầu từ bảng điều khiển quản trị: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> admin //127.0.0.1/oss/admintool/index.php mật khẩu đăng nhập 123456

GMtool Spoiler [Show] GM lệnh + đối tượng id lệnh Spoiler [Show] GM được tìm thấy trong các trò chơi trò chuyện nói chung, GM và ADM đặc quyền có thể được đưa vào bảng quản trị

Tiêu đề Diablo Trồng (暗黑 修仙)
Phát hành vào tháng 12 2013
Phát triển Sin Hải Mạng
Thể loại RPG
Trang web chính thức <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trung Quốc [Nga trong phát triển]

ế ề, pass giải nén là gì vậy anh ơi

hailedg
26-10-14, 06:33 AM
Pas giải nén: 太子Q138851921
Tuy nhiên bản này bị lỗi, phải chỉnh file server trong mục config của nó mới chơi đc nhá.

Cách sửa:

nobitajx2
26-10-14, 07:37 AM

kutebabi
26-10-14, 07:38 AM
Bản Ver II trước share cũng 7G2 nhé...Còn bản Ver I ...ở trên không biết có thêm gì mà tận 7G ...trong khi linh cũ 5G thấy đầy đủ roài

Ver1 bản góc không có dụ 5G đâu tạo sao Ver1 nhiềiuu lỗi

kutebabi
26-10-14, 07:58 AM

có thư mục oss/admintool/index.php không

hailedg
26-10-14, 08:06 AM

Ông chia sẻ mà giờ nảy ông còn hỏi vậy =))
Bản này đầy có đầy đủ Oss admin.
P/S: Nghe thằng bên share bên TQ nói bản này mở đến cấp 500 =)) Ko biết có thật hay ko =))

kutebabi
26-10-14, 08:11 AM
còn vài XML bị lỗi inbox mình share file XML qua nhé

tramanhdbk
26-10-14, 08:13 AM

kenhoang
26-10-14, 09:48 AM

:)) vãi bác , bác chia sẽ mà còn hỏi vậy >:)>:)

Reup link downh nhanh v1 cho bác

BeeZone
26-10-14, 12:16 PM
Ver1 bản góc không có dụ 5G đâu tạo sao Ver1 nhiềiuu lỗi

Bản Ver I của GPH-A1 là 5g3 nhé thớt..............Mấy site pri đa số đều dùng Ver I

nobitajx2
26-10-14, 12:42 PM
Bản V1 bác nào cài chưa, có gì hot không ?

myths
26-10-14, 01:04 PM
:)) vãi bác , bác chia sẽ mà còn hỏi vậy >:)>:)

Reup link downh nhanh v1 cho bác

link ngon :-* đã thk và tín dụng

nobitajx2
26-10-14, 01:14 PM

kutebabi
26-10-14, 08:51 PM
bác nào setup thành công chưa :x:x:x:x:-?:-?
mới đi làm về :D

kutebabi
26-10-14, 09:00 PM
thư mục việt hóa: data_v2\assets\config\config\zh_CN
nói chung bản này có thay đổi cấu trúc nhé

nobitajx2
26-10-14, 10:05 PM

Bạn chạy đc hướng dẫn đi mình cài toàn báo lỗi Press any key ...

choihetminh
26-10-14, 10:22 PM
vẫn vậy mà chả có gì khác so với các bản khác :bz:bz:bz

kutebabi
27-10-14, 07:38 AM
Bạn chạy đc hướng dẫn đi mình cài toàn báo lỗi Press any key ...

assets\config\config.xml thay đổi
<packageModel>1</packageModel> thành <packageModel>0</packageModel>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nobitajx2
27-10-14, 07:48 AM
assets\config\config.xml thay đổi
<packageModel>1</packageModel> thành <packageModel>0</packageModel>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kutebabi
27-10-14, 08:22 AM

thấy server này it lỗi hơn bản ver1 5GB giờ không biết cách nào việt hóa đây chuyển qua 0 thì load game ko dc

nobitajx2
27-10-14, 08:45 AM
thấy server này it lỗi hơn bản ver1 5GB giờ không biết cách nào việt hóa đây chuyển qua 0 thì load game ko dc

kutebabi
27-10-14, 08:48 AM

Ver2 chỉ là phiên bản update thôi

nobitajx2
27-10-14, 09:00 AM
Ver2 chỉ là phiên bản update thôi

Hỏi xem có gì HOT ở v2 mak =P~ chưa kéo về

M.R.X
28-10-14, 06:00 AM
Mật khẩu gì để trích xuất các tập tin ?? ông đã yêu cầu mật khẩu ABOUT_APACHE.TXT

kutebabi
28-10-14, 11:39 AM
Mật khẩu gì để trích xuất các tập tin ?? ông đã yêu cầu mật khẩu ABOUT_APACHE.TXT

Lam` gi` co' Pass chu' bac' dowl link nao`

kutebabi
28-10-14, 06:14 PM
Ban? nay` HOT hon ban? 5G Nhin` chay? ke

kutebabi
29-10-14, 12:37 AM
Ver2 + update việt hóa được nhiu đó
Bác nào bek chỗ nào xóa tên nhân vật tự độg không lúc vào tạo nhân vật có tên nhân vật chữ tàu random đó ai bek delele huk vậy

mrkenzi
29-10-14, 02:08 PM
Hx mỗi bản 7gb :( down đời nào cho xong thớt...
:D Xin link down tool GM + Client thôi thớt ơi

choihetminh
30-10-14, 03:35 AM
Hx mỗi bản 7gb :( down đời nào cho xong thớt...
:D Xin link down tool GM + Client thôi thớt ơi
Cái đó có dùng vào việc gì đâu toàn gây ức chế thôi chơi client thì toàn văng 7g ăn thua gì mới uplate bản 9g thêm vài chức năng mới mà tăng 2g

blueplanett
30-10-14, 08:31 PM
Ver2 + update việt hóa được nhiu đó
Bác nào bek chỗ nào xóa tên nhân vật tự độg không lúc vào tạo nhân vật có tên nhân vật chữ tàu random đó ai bek delele huk vậy

VH sao vậy bạn ơi, mình chép file .xml đã việt hóa của ver1 vào mà ko thấy xi nhê gì....
Share luôn VH đi bạn ^^!

BeeZone
30-10-14, 10:26 PM
VH sao vậy bạn ơi, mình chép file .xml đã việt hóa của ver1 vào mà ko thấy xi nhê gì....
Share luôn VH đi bạn ^^!

Ver 2 có sẵn cái tools pack xml lại .zt đó .....L-)

kutebabi
30-10-14, 10:54 PM
Share luôn VH đi bạn ^^!
.zt tren^ mang share day` do' bac'

blueplanett
31-10-14, 09:27 AM
Hướng dẫn mình với...chep zh_CN của tuytien vào thì giao diện bị mất hết, ko tìm được hướng dẫn pack .zt nào

viking1502
31-10-14, 11:47 AM
Mình thấy vẫn bị lỗi Tinh Anh - Tu Du Ảo Cảnh, khắc phục sao vậy các bạn

watamela
31-10-14, 01:15 PM

nobitajx2
31-10-14, 07:30 PM
Hướng dẫn mình với...chep zh_CN của tuytien vào thì giao diện bị mất hết, ko tìm được hướng dẫn pack .zt nào
Đừng chép file config.zt của tuytien sẽ bị lỗi như vậy, mình cũng bị và lấy config của Bathiendia thì ok.

thienvuong47
31-10-14, 08:32 PM
Mình đã làm theo hướng dẫn nhưng cả 2 bản đều đến đoạn load là đứng im.
Có ai giúp mình với

nobitajx2
31-10-14, 09:12 PM
Mình đã làm theo hướng dẫn nhưng cả 2 bản đều đến đoạn load là đứng im.
Có ai giúp mình với

Bạn mở file config.xml trong D:\GPHAHXX\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nfig
chỉnh <site root=""> thành <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">

choihetminh
01-11-14, 11:29 AM
Đừng chép file config.zt của tuytien sẽ bị lỗi như vậy, mình cũng bị và lấy config của Bathiendia thì ok.

Ðề: Pack language,Task.... Tu Tiên Ký, Bá Tam Giới Free
Trích dẫn Gửi bởi vpscenter Xem bài viết
Tình Hình Thấy Nhiều HATT Online Nên tạo pic này ai muốn mở online lấy file zt của Tu Tiên Ký ,Bá Tam Giới thay tên đổi chủ phần giới thiệu tên trang domain thành domain của mình thì inbox cho tớ.Pack free cho náo loạn.
Nội dung inbox :
1: Tên Domain muốn mở online.
2: Dòng giới thiệu muốn viết lên tối đa 4 dòng.
3: XML VH equip....xml các bồ tự VH trên bản muốn mở online rồi send mình (nếu dùng khác SV nó có thể gây lỗi)
Đọc xong đừng thank nha không lại bảo câu like.
Nếu Pic Này Động Chạm Tới tutienky+batamgioi Thì Mong Chém Nhẹ Tay Thôi Nhé

+CDSHT hả!có sever lỗi thì nói,client có khai báo nhiều hay sửa gì miễn check mà ko lỗi pack ok thì vẫn bình thường!
Dùng sai sever hay giống server chả liên quan gì cả chả liên gì đến chuyện khác sever mà gây lỗi cả
=>Không biết có phải làm biếng Việt hóa rồi xin kiểu này 1 công 2 chuyện không nhỉ

Đây Thằng Cha hoahn14 vào mà chém.Đọc bài của nó ngứa đít quá chém nhiệt tình đi em.Ông (vpscenter) nói thế mà nó cãi bằng đc cứ như giỏi lắm không bằng/Chém gió bán rác là danh hiệu của anh chàng này rồi.=))=))=))=))=))=))=))

kool410
02-11-14, 12:36 PM
có ai chơi đến lv 28 bị lỗi đen màn hình không chỉ mình cách fix với

choihetminh
02-11-14, 02:18 PM
có ai chơi đến lv 28 bị lỗi đen màn hình không chỉ mình cách fix với
Ko đọc thông báo trên trang chủ hả bồ alpha test của cuồng thiên nó đến đó để chống các thành phần lập nick ảo đó cha để a pack lại gửi yahoo cho

sadlegend
02-11-14, 11:12 PM
ai teamview giúp em với! em chạy xong hết 1,2 rồi nhưng vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không được! hic!

blueplanett
03-11-14, 10:55 AM

Sao bạn VH được giao diện hay vậy, mình chép config.zt của Bathiendia thì ok VH được nội dung (nhiệm vụ và mô tả), nhưng các icon thì vẫn tiếng tàu, chep file index.swf của Bathiendia hay Tutienky đều bị lỗi không vào dược game....zzz:-w

choihetminh
03-11-14, 08:19 PM
Sao bạn VH được giao diện hay vậy, mình chép config.zt của Bathiendia thì ok VH được nội dung (nhiệm vụ và mô tả), nhưng các icon thì vẫn tiếng tàu, chep file index.swf của Bathiendia hay Tutienky đều bị lỗi không vào dược game....zzz:-w
Bạn Rip thêm global và modul nó sẽ vh icon img

leekeni02
04-11-14, 10:17 AM
ai giúp e với sao e cứ đến đoạn load game là nó đứng im re mặc dù đã sửa config.xml và sever.xml

myths
04-11-14, 01:07 PM
Bạn Rip thêm global và modul nó sẽ vh icon img
bác có thể share link rip của bá thiên địa không ạ:( thks bác trước :)

blueplanett
04-11-14, 10:11 PM
Có ai mua được VIP hok, mình bị lỗi không mua được loại VIP nào hết....(:|

dovanquynhz
05-11-14, 09:31 PM
Cho em xin lại cái 2 cái tools đó đi

wertweruio12
11-11-14, 01:02 PM

Pass là: 太子Q138851921 (đoạn của chủ thớt có dấu cách nên nó báo wrong password?)

herovn1994
16-11-14, 04:56 PM
Mình mới tập dev webgame.mù flash.bạn nào có thể hướng dẫn cho mình cái zt là sao ko.cái file config.zt làm sao mình việt hóa dc.cảm ơn

vnpt1983
16-11-14, 08:48 PM
có ai sửa dùm cái lỗi này cài xong chạy Essam với start server vào địa chỉ 127.0.0.1 thì nó lại ra cái này

Index of /

AC_OETags.js
ActivityCenter/
AjaxRequest/
ClientRes/
ConnectClip.swf
admintool/
advert/
common/
configuration/
css/
data_v2/
Apache/2.2.13 (Win32) PHP/5.2.10 Server at 127.0.0.1 Port 80

ko biết đây là lỗi j. đag dùng win7 32 bit game ở ổ D:\GPHAHXX có phải lỗi không chạy đc trên win7?

xhuugiapx
18-11-14, 11:01 AM
sao cái của tui nó load hoài mà không vô ai share mấy cái cofin cai

xhuugiapx
18-11-14, 11:25 AM
nó vậy nè cai có cái fix send cho minh voi
sao đưa ảnh vào được thế

BeeZone
18-11-14, 11:33 AM
sao cái của tui nó load hoài mà không vô ai share mấy cái cofin cai

nó vậy nè cai có cái fix send cho minh voi
sao đưa ảnh vào được thế

anh1

Up ảnh lên trang up ảnh # rồi paste link [IM G]....link ảnh[/IM G] vào bài viết (Vd: trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn V2 mà load hoài thì xem topic này, đọc kỹ bước 4 (lưu ý là đã config ip về hết 127.0.0.1 nhé): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xhuugiapx
18-11-14, 03:17 PM
4. vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã copy lúc nãy vào tiếp theo đường dẫn assets\config mở 2 file config.xml và server.xml sửa như sau

- ở file config.xml tìm đến dòng: <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">
sửa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thành link localhost. ví dụ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tìm tiếp đến: <file root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"> cũng sửa thành <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tìm tiếp đến: <giftbag title="giftbag.xml" root="assets/config/config/{lang}/other3/" priority="10000">giftbag.xml</giftbag> sửa lại thành

save lại xong 1 file.

- ở file server.xml tìm đến: <ip>119.146.202.60</ip> sửa lại thành ip của bạn. ví dụ: <ip>127.0.0.1</ip>

tìm tiếp đến: <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"> sửa lại thành <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">

tìm tiếp đến: <ip>113.107.161.101</ip> sửa lại thành <ip>127.0.0.1</ip>

tìm tiếp đến: <sip>113.107.110.222</sip> sửa lại thành <sip>127.0.0.1</sip>
may buoc nay lam roi` no hok load moi down ban v2 cua ban bản truoc tui cung lam roi load hok vo
down cai nay` sửa lai giong het cung hok vo lun ne
có file sửa rồi gởi tui cái

leekeni02
19-11-14, 01:48 AM
Mình cũng sửa theo các bước ở trên rồi nhưng ko vào game dc, nó cứ load hoài, ai có lòng tốt thì share mình mấy file config vs hoặc teamview giúp mình vs, cảm on nhìu ak :(((

herovn1994
19-11-14, 06:02 AM
inbox id pass team mình đi.ko thì pm wa garena.mình chỉnh giúp cho.ko load dc thì do sai ip thôi

leekeni02
19-11-14, 03:19 PM
inbox id pass team mình đi.ko thì pm wa garena.mình chỉnh giúp cho.ko load dc thì do sai ip thôi
bạn cho mình xin nick gảena hoac ID garena mình pm cho bạn team giúp mình vs, mún chơi lắm rùi mà cài đi cài lại ko dc :(

vuongari
21-11-14, 09:31 PM
4. vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã copy lúc nãy vào tiếp theo đường dẫn assets\config mở 2 file config.xml và server.xml sửa như sau

- ở file config.xml tìm đến dòng: <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">
sửa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thành link localhost. ví dụ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tìm tiếp đến: <file root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"> cũng sửa thành <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tìm tiếp đến: <giftbag title="giftbag.xml" root="assets/config/config/{lang}/other3/" priority="10000">giftbag.xml</giftbag> sửa lại thành

save lại xong 1 file.

- ở file server.xml tìm đến: <ip>119.146.202.60</ip> sửa lại thành ip của bạn. ví dụ: <ip>127.0.0.1</ip>

tìm tiếp đến: <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"> sửa lại thành <site root="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>">

tìm tiếp đến: <ip>113.107.161.101</ip> sửa lại thành <ip>127.0.0.1</ip>

tìm tiếp đến: <sip>113.107.110.222</sip> sửa lại thành <sip>127.0.0.1</sip>
may buoc nay lam roi` no hok load moi down ban v2 cua ban bản truoc tui cung lam roi load hok vo
down cai nay` sửa lai giong het cung hok vo lun ne
có file sửa rồi gởi tui cái

mình làm nó theo v1 bị cái này là sao v bạn?

ckiuk
24-11-14, 09:39 PM
các thím ơi sao tạo nhân vật đứng im ko tạo dc j cả. config chỗ nào nữa ko. chơi acc có sẵn lại dc ko hiểu j cả
bản ver 2 đó