PDA

View Full Version : Share full Res Tuytien.com

BanBanhQuay
25-10-14, 10:54 AM
Lượn vài vòng các con Ám Hắc Tu Tiên lậu thấy con này sắp đóng cửa nên rip share cho anh em dùng,không sau này không còn do GOS càng quét.
Tuytien.com tiền thân là Tutienky.com
Đã bị đưa vào danh sách các phiên bản lậu trên Infogame.vn nên phải đổi tên miền không biết có lâu dài được không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LINKDOWN <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass gải nén nếu có: qq159583135

Linktest không cần tài khoản:(BẠN CÓ THỂ TẠO ACC VÀO ĐÙA TÍ HAY LÀM MỌI THỨ GIỐNG NHƯ LÀ CTRL+SHIFT+N ĐỂ TÌM HIỂU VĂN HÓA NHẬT Ý)

Group devgame QQ ID: 159583135

YAHOO: lovebluekute

Hôm sau sẽ share full server Tuytien.com cho anh em quẩy là đủ bộ!

tiger2014
25-10-14, 11:10 AM
Hóng :x mau mau bác ơi !!!!
30charrrrrrrrrrrrrr

kenhoang
25-10-14, 11:49 AM
Có gì hot ^_^

Please lengthen your message to at least 30 characters.

truongkg113
25-10-14, 01:49 PM
Ogames càn quét quá sắp có 1 vố C50 hốt hết trọn ổ

myths
25-10-14, 02:48 PM
đã thank và đợi thớt share >:)

emnhochi
25-10-14, 02:51 PM
Ngồi ngóng thớt.
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

blueplanett
25-10-14, 07:12 PM

nobitajx2
25-10-14, 08:12 PM
Lót dép

kenhoang
25-10-14, 09:54 PM
Ðề: share full Res Tuytien.com8->

nobitajx2
26-10-14, 07:14 AM
Chưa thấy link, lại câu like rồi

songjinchan
26-10-14, 09:21 AM
Chưa thấy link, lại câu like rồi

nobitajx2
26-10-14, 12:03 PM

BanBanhQuay
26-10-14, 02:39 PM

Có hàng rồi nhé
hồi tối sự có HDD nên thành ra ko online được!

trongbt1990
26-10-14, 03:00 PM
cài thế nào bạn? hd chút được ko?

BanBanhQuay
26-10-14, 03:02 PM
cài thế nào bạn? hd chút được ko?

Bạn down về chép đè tất cả vào assets là được thôi bạn

mrcdnke95
26-10-14, 03:10 PM
Bạn down về chép đè tất cả vào assets là được thôi bạn

Thế đáng nhẽ hôm nay phải có sv của Tuytien chứ chủ thớt nhỉ :)>-:)>-

trongbt1990
26-10-14, 03:13 PM
chép vào đâu? down về mỗi foder đó?? hay phải down cái j nữa? hả bạn

Gama1
26-10-14, 03:16 PM
Có hàng rồi nhé

chạy game như nào vậy bạn . mình giải nén ra dc foder accset thôi

BeeZone
26-10-14, 03:52 PM
chép vào đâu? down về mỗi foder đó?? hay phải down cái j nữa? hả bạn

chạy game như nào vậy bạn . mình giải nén ra dc foder accset thôi

Cái này là RES nhé...nó của game Hắc Ám Tu Tiên.........Mấy bạn ko biết thì down bản CHINA rồi chạy okie thì chép cái của thớt vào nhé....(HATT Ver 1 thì phải)

vuduymanh
26-10-14, 04:12 PM
anh ơi em chưa có sever anh cho em xin cái link dc ko anh

nobitajx2
26-10-14, 04:45 PM
Có hàng rồi nhé

BanBanhQuay
26-10-14, 05:00 PM
Bản tuytien.com đang chạy là mua của mình với giá 15tr nhưng mình được biết là họ có mang đi bán lại với giá rẻ hơn nên quyết định share . Hiện tại bên đó đang điện mình rất nhiều và đe dọa không cho share :-?

nobitajx2
26-10-14, 05:13 PM
Bản tuytien.com đang chạy là mua của mình với giá 15tr nhưng mình được biết là họ có mang đi bán lại với giá rẻ hơn nên quyết định share . Hiện tại bên đó đang điện mình rất nhiều và đe dọa không cho share :-?

Vụ này HOT đây 8-x Lót dép tối nay hi vọng có ;;)

trongbong
26-10-14, 05:18 PM

share đi thớt ơi không share mấy thằng đó đem đi sell tiếp nữa đó

nobitajx2
26-10-14, 05:53 PM

mrcdnke95
26-10-14, 07:54 PM

Chuẩn cơm mẹ nấu rồi :-":-":-"

BanBanhQuay
26-10-14, 08:34 PM
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi :-":-":-"

Các bạn chép all file vào nhưng trừ3 file config.xml và server.xml,plat.xml! muốn dùng 3 file này thì đợi share server rồi sẽ run được:)>-

mrcdnke95
26-10-14, 09:22 PM
Các bạn chép all file vào nhưng trừ3 file config.xml và server.xml,plat.xml! muốn dùng 3 file này thì đợi share server rồi sẽ run được:)>-
Đấy e đợi bác share cho n đồng bộ mà chứ đâu giám chép linh tinh :))

nobitajx2
26-10-14, 10:04 PM

Làm mình config 2 file rồi vẫn lỗi. Akay del hết luôn :D Thớt không nói sớm ác vãi (:|

khuek8b
27-10-14, 12:46 AM

chém gió thì chém vừa vừa thôi bạn, ai mua của bạn 15tr, nghe nói bạn hỗ trợ bá thiên địa và ám hắc tu tiên ngày 25tr:)), mà tôi nghĩ cái này bạn cũng có 1 phần chém , nhưng thôi..
tôi đố bạn lấy dc sv túy tiên đó,Ảnh chạy sv đây, SV của bạn hay những sv share cũng chưa fix dc hết đâu, Nói chung nghề mua bán nước bọt ở việt nam vẫn hái ra tiền
PS: Tôi sẽ share nhưng chưa phải bgio, còn chủ topic chém thì chém vừa thôi, kẻo gây bão đổ nhà, MÌNH THÌ MÌNH CHẲNG MỞ GAME ONLINE BGIO, CHỈ HỖ TRỢ NG QUEN THÔI, NHƯNG ĐỌC NÓI HƠI QUÁ NÊN ĐÀNH PHẢI LÊN TIẾNG

BanBanhQuay
27-10-14, 07:17 AM
chém gió thì chém vừa vừa thôi bạn, ai mua của bạn 15tr, nghe nói bạn hỗ trợ bá thiên địa và ám hắc tu tiên ngày 25tr:)), mà tôi nghĩ cái này bạn cũng có 1 phần chém , nhưng thôi..
tôi đố bạn lấy dc sv túy tiên đó,Ảnh chạy sv đây, SV của bạn hay những sv share cũng chưa fix dc hết đâu, Nói chung nghề mua bán nước bọt ở việt nam vẫn hái ra tiền
PS: Tôi sẽ share nhưng chưa phải bgio, còn chủ topic chém thì chém vừa thôi, kẻo gây bão đổ nhà, MÌNH THÌ MÌNH CHẲNG MỞ GAME ONLINE BGIO, CHỈ HỖ TRỢ NG QUEN THÔI, NHƯNG ĐỌC NÓI HƠI QUÁ NÊN ĐÀNH PHẢI LÊN TIẾNG

Bạn nói cứ y như rằng tuytien.com là của bạn vậy?còn biết chắc nó không mua 15tr cơ đấy :-o:-o:-o:-o
Còn bạn nói không mở game thì bạn tự biết,nghe nói DKVS dạo này cũng hot nhỉ :-":-":-":-":-"
Còn cái server gì gì đó mà bạn nói fix tu du ảo cảnh.Cái đó có gì khó đâu.sao phải fake cmd để chụp cái hình vậy?DEMO VÀI TẤM GỌI LÀ THAM KHẢO
version1:

version 2:

P/S:

M.R.X
27-10-14, 07:51 AM
Tôi có thể tìm thấy các tập tin trên máy chủ này để tải về ở đâu?

khuek8b
27-10-14, 07:57 AM
Nói chung là cũng ko muốn cãi nhau, việc làm ăn thì cũng ko muốn nói nhiều nên tự bản thân bạn tự biết là mình nói thật hay nói dối, nhưng chém thì cũng chém vừa thôi, mình chỉ nói vậy thôi

BanBanhQuay
27-10-14, 08:24 AM
Nói chung là cũng ko muốn cãi nhau, việc làm ăn thì cũng ko muốn nói nhiều nên tự bản thân bạn tự biết là mình nói thật hay nói dối, nhưng chém thì cũng chém vừa thôi, mình chỉ nói vậy thôi

Thì mình cũng có nói gì đâu.Chỉ nói share server của tuytien thôi chứ share server của khuê đâu mà khuê thắc mắc nhỉ (:|(:|(:|(:|(:|(:|

khuek8b
27-10-14, 08:34 AM
bạn share thì m ko nói, nhưng bạn bảo tuy tien mua của bn 15tr,có thì hãy nói, ko có thì thôi, ng hiểu chuyện họ lại cười vào mặt cho

picachu
27-10-14, 08:35 AM
Bạn nói cứ y như rằng tuytien.com là của bạn vậy?còn biết chắc nó không mua 15tr cơ đấy :-o:-o:-o:-o
Còn bạn nói không mở game thì bạn tự biết,nghe nói DKVS dạo này cũng hot nhỉ :-":-":-":-":-"
Còn cái server gì gì đó mà bạn nói fix tu du ảo cảnh.Cái đó có gì khó đâu.sao phải fake cmd để chụp cái hình vậy?DEMO VÀI TẤM GỌI LÀ THAM KHẢO
version1:

version 2:

P/S:

share đi bạn, hãy chứng tỏ cho mọi người xem những điều bạn nói là đúng chứ mà chỉ nói không thì chẳng ai tin

BanBanhQuay
27-10-14, 08:38 AM
bạn share thì m ko nói, nhưng bạn bảo tuy tien mua của bn 15tr,có thì hãy nói, ko có thì thôi, ng hiểu chuyện họ lại cười vào mặt cho

Thế sao bạn khẳng định tuytien không mua của mình vậy 8->8->8->8->8->

nobitajx2
27-10-14, 09:39 AM
Thế sao bạn khẳng định tuytien không mua của mình vậy 8->8->8->8->8->

Lót dép để tối nay có hàng cùa thớt =P~

BanBanhQuay
27-10-14, 02:14 PM
Lót dép để tối nay có hàng cùa thớt =P~

Tối nay có sớm quá không?8-}8-}8-}

dvbetrayal
27-10-14, 02:25 PM
cơ mà server Tuytien.com này có gì hot nhỉ >:)>:)>:)>:)
ko down nhưng vẫn thank
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

picachu
27-10-14, 04:01 PM

share đi cho rồi :):):):):):):):):):):):):):):):)

nobitajx2
27-10-14, 04:30 PM

Chính bạn nói trên Topic của bạn mak :)) Đáng ra share từ hôm qua mới phải, còn nếu bạn thấy tiếc thì lúc đầu đừng tuyên bố hùng hồn " Tối nay share full rip + mai share full sever cho ae quẩy " từ hôm kia nhỉ, giờ thấy tiếc thì nhờ Mod đóng Topic dùm bạn ak :-*

picachu
27-10-14, 04:44 PM
Chính bạn nói trên Topic của bạn mak :)) Đáng ra share từ hôm qua mới phải, còn nếu bạn thấy tiếc thì lúc đầu đừng tuyên bố hùng hồn " Tối nay share full rip + mai share full sever cho ae quẩy " từ hôm kia nhỉ, giờ thấy tiếc thì nhờ Mod đóng Topic dùm bạn ak :-*

em chờ cả 2 ngày không ăn không uống không ngủ gì hết nè thớt ơi

BanBanhQuay
27-10-14, 04:53 PM

Đọc kĩ xem bảo ngày mai hay là hôm sau . Tiêu đề topic là share res thì đã share đúng yêu cầu còn share thêm server nữa là là việc của mình. Mình chả hứa hẹn gì mà bạn phải xoắn . Còn nếu bạn muốn xoắn việc hứa mà không làm thì qua các box khác la liệt . Đến tomatoes hứa share còn không làm được thì bạn là gì mà mình phải làm đúng . Share thì sẽ share chả phải tiếc nhưng ít nhất không đến việc bạn phải giục mình . Toàn dân ăn sẵn chả share được cái gì bao giờ cứ thích xoắn người khác là giỏi

nobitajx2
27-10-14, 05:36 PM
Đọc kĩ xem bảo ngày mai hay là hôm sau . Tiêu đề topic là share res thì đã share đúng yêu cầu còn share thêm server nữa là là việc của mình. Mình chả hứa hẹn gì mà bạn phải xoắn . Còn nếu bạn muốn xoắn việc hứa mà không làm thì qua các box khác la liệt . Đến tomatoes hứa share còn không làm được thì bạn là gì mà mình phải làm đúng . Share thì sẽ share chả phải tiếc nhưng ít nhất không đến việc bạn phải giục mình . Toàn dân ăn sẵn chả share được cái gì bao giờ cứ thích xoắn người khác là giỏi

Thôi đi bạn, bạn xem bạn thay đổi nội dung mấy lần rồi, ngyaf đầu tiên bạn mở Topic bạn nói gì thì bạn tự biết, nói đc làm đc, k làm đc đừng nói. Mình thì k xoắn gì cả, chỉ là nhắc bạn nói thì làm k dám làm đừng nói, để 1 số ng` hóng mất công bạn ak =)) Bạn nói " Đọc kĩ xem bảo ngày mai hay là hôm sau " uk đúng giờ bạn thay đổi nội dung rồi mak, từ lúc bạn và Mod chém nhau thì nôi dung đã đc thay đổi, nói k dám nhận, giống kiểu nước bọt nhổ đi rồi, chẳng nhẽ lại la liếm lại. =))

myths
27-10-14, 05:37 PM
Bác thớt có lòng share thì e nhận, không đòi hỏi gì thêm ;;) ức chi với thành phần ăn sẵn :-s rồi pri mọc như nấm sau mưa =P~

đợi share chơi off nên không xoắn lắm :P

picachu
27-10-14, 05:40 PM

Khi nào chủ thớt thích thì share thôi, mong rằng chủ thớt sẽ share cái này em xin chứ ko phải đòi nhé :)) tùy lòng hảo tâm thui

nobitajx2
27-10-14, 05:45 PM
Có thằng nói ngu như shit, mồm thì nói này lọ, 1 số thành phần ăn sẵn chính nó cũng đang há cái mõm lên, đợi ng khác ném cho cục shit rồi đớp mak còn này nọ. Cái kiểu xu nịnh để có ng` ném shit vào mõm cũng hay. :))
Con thớt share hay không thì chẳng sao, quyền cá nhân mỗi ng` thấy thớt kêu: Tối hôm nay shar full rip, ngày mai tiếp tục share full sever cho anh quẩy cho đủ bộ, quá 1 ngày chưa thấy share thì góp ý thôi.
Mở sever Private, xin lỗi bạn mình gà không đủ trình và time nên mình đéo rảnh bạn ak :))

Tuan565
27-10-14, 05:54 PM
Topic này mình đã theo dõi . Chủ thớt nếu có share thì nói không share miễn nói trước
Còn topic đã kiểm tra thì share res theo đúng tiêu đề không vi phạm quy định gì cả
Các thành viên vui lòng comment lịch sự .

zephiel
27-10-14, 06:04 PM

vừa lau nhà xong định chửi thằng nobita thì nó die mịe nó rồi :v tiếc thật :v người ta thích share cái gì, share bao giờ thì share, đã ăn mày còn đòi xôi gấc, chết là phải :v

viking1502
27-10-14, 06:42 PM
Hàng về :D (:|

picachu
27-10-14, 07:30 PM
hàng về :d (:|

tưởng hàng sever đã về thiêt chứ ;););););););););););););)

kingofsunzz
28-10-14, 10:01 PM
chưa có server hã thím 8-}8-}8-}

BeeZone
04-11-14, 01:05 AM
chưa có server hã thím 8-}8-}8-}

Có đâu mà chờ share hả bạn..............

viking1502
04-11-14, 08:24 AM
Định mệnh " Hôm sau sẽ share full server Tuytien.com cho anh em quẩy là đủ bộ! " thằng này chém ác, không biêt cái hôm sau của nó đến khi nào? Mấy thằng hóng ăn ấy của nó hết vào nịnh hót nữa rồi nhỉ 8-x

quanquy6c
04-11-14, 11:37 AM
Nói chung nếu đã muốn share thì 2-3 ngày sau đã có link rùi đến giờ này còn chưa có thì ae tự hiểu còn trong mong ngóng chờ cài gì nữa>:)>:)

kingofsunzz
06-11-14, 09:13 AM
forum bữa giờ nhiều thành phần quăng bom ghê nhỉ b-(b-(

choihetminh
06-11-14, 10:47 AM
Lượn vài vòng các con Ám Hắc Tu Tiên lậu thấy con này sắp đóng cửa nên rip share cho anh em dùng,không sau này không còn do GOS càng quét.
Tuytien.com tiền thân là Tutienky.com
Đã bị đưa vào danh sách các phiên bản lậu trên Infogame.vn nên phải đổi tên miền không biết có lâu dài được không

LINKDOWN <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass gải nén nếu có: qq159583135

Linktest không cần tài khoản:(BẠN CÓ THỂ TẠO ACC VÀO ĐÙA TÍ HAY LÀM MỌI THỨ GIỐNG NHƯ LÀ CTRL+SHIFT+N ĐỂ TÌM HIỂU VĂN HÓA NHẬT Ý)

Hôm sau sẽ share full server Tuytien.com cho anh em quẩy là đủ bộ!
Chém Vãi Tuytien đang online mà ông dám xàm share đủ bộ sv của nó đúng là chuyên gia chém gió may ra rip dc cái file uplate.xml và cái assets.còn server thì ngóng đến già

watamela
06-11-14, 06:09 PM
Mấy bác cho hỏi chỉnh cái tin đồn ở chỗ nào thế

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

wertweruio12
09-11-14, 07:53 PM
cho mình hỏi cái file thớt share là tích hợp cho bản nào vậy? HATT 1 hay 2

QuangDung
11-11-14, 07:37 PM
cho mình hỏi cái file thớt share là tích hợp cho bản nào vậy? HATT 1 hay 2
ver 1 bạn nhìn ảnh demo sẽ rõ. tuy nhiên 2pic không hướng dẫn mem chi tiết nên copy toàn lỗi! mong hướng dẫn chi tiết cho newbie hơn! thanks 4 share

luh3o
04-12-14, 11:37 AM
Bác nào có share e với
Link tạch hết rồi :(

Tuan565
05-12-14, 12:04 PM
Bác nào có share e với
Link tạch hết rồi :(
Update lại link...........................

luh3o
05-12-14, 05:05 PM

e down game ở link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
copy việt hóa bác share mà vào game bị lỗi này bác giúp e với :(

utbanh
05-12-14, 06:15 PM

link ko tải đc tuấn ơi

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Tuan565
05-12-14, 06:25 PM
link ko tải đc tuấn ơi
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

File vẫn bt . Hoặc do Fshare có vấn đề . Đợi lúc khác tải
@luh3o : xem lại server chạy xong chưa hoặc có bị đứng ko . lỗi kia do server

BeeZone
05-12-14, 07:46 PM
e down game ở link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
copy việt hóa bác share mà vào game bị lỗi này bác giúp e với :(

File vẫn bt . Hoặc do Fshare có vấn đề . Đợi lúc khác tải
@luh3o : xem lại server chạy xong chưa hoặc có bị đứng ko . lỗi kia do server

Chuẩn rồi MOD ...Do server chưa load xong nên nó không vào được MAP

KaizKenny
20-12-14, 08:45 AM
Chỉ em cách VH mấy cái thư với
em tìm hoài mà chẳng thấy đâu hết :(

NhanVT
03-01-15, 09:56 PM
Chỉ em cách VH mấy cái thư với
em tìm hoài mà chẳng thấy đâu hết :(