PDA

View Full Version : [Release] Muserver 1.02e Full Season I

caothuphutho
27-06-07, 12:00 AM
////////////////////////////////////////////////////////
////////MU-VietNam Version1.02e
////////Fix All Bug+Edit By: caothuphutho *|* PhuTho Team
////////<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
////////////////////////////////////////////////////////

;--------------------------------------------------
;---------------

_Thông tin về phiên bản: Công thành chiến, Pháo đài sói,..(đầy đủ sự kiện Season I)
_Lỗi được Fix: Fix all bug, có thể nói No Bug
_Nguồn Server từ : ragezone
_Edit+Fix all bug by: Ngọc Dũng

Download NOW !

MuServer (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch Server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

links SERVER Rapidshare (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Links Rapi Đã Patch UPDATE (Nếu load 1 file này thì có thể không phải Download 2 File trên nhưng chú ý phải config lại Server nếu cần)

Pass giải nén nếu có: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server được config IP: 192.168.1.2
Dùng Patch Server Patch vào MuServer (gốc) phía trên là Okie, Server cai đặt theo 2 cách: Attach Database & Restore Database
Dùng Patch Client1.02e có trong Server để Pacth Client nhé là song phần Client
Dùng Client 1.02E (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhé vì là "đồ cổ" Season I mà ^^!

;---------------
;--------------------------------------------------

Chúc các bạn Vui !

caothuphutho *|* PhuTho Team

caothuphutho
01-03-08, 09:42 PM
mình đã Fix hết sạch bug dựa theo các hướng dẫn của các Pro bên RZ, hiện tại mình đang không mang theo bản đó theo người nên không Share ngay được, sẽ Share sớm chậm nhất trong 3 ngày nữa :
--thông tin phiên bản 1.02e sắp Share:
-sói tinh sử dụng Okie
-Item +13+28 op
-sử dụng ngọc trong Shop Okie
-....... không thua kém bất cứ chi tiết nào mà Server 1.02e của cuonglee !
các bạn thông cảm trờ nhé ! ^^

caothuphutho
21-05-08, 10:45 AM
đã update Server NO BUG như đã hứa với A E nhưng có điều các bạn phải giữ lại hoặc có được bản Server và Pacth Client cũ của mình trước đây mới mang đúng hương vị của MU-PhuTho *|* Phu Tho Team, ai còn all nhưng thứ MUSERVER 1.02E mà mình Share trước đây thì Share cho A E nhé vì mình không có thời gian EDIT lại toàn bộ với lại links mình mình đã up trước đây Die rồi và cái ổ cứng của mình mới Format lại nên không còn nữa ! ^^

eddy
21-05-08, 01:37 PM
Định make 1 bản Season 1 1.02E mà thấy Dũng đại ka đã anti bugs nên ^^..... nản!

caothuphutho
21-05-08, 04:19 PM
may qua mình đã tìm được links MUSERVER gốc chưa bị die đã Share links cho anh em rồi, các bạn load về Install rồi cảm nhận nha ^^!

hoanganhquan10a11
21-05-08, 07:41 PM
Bản này kô có j mới đâu chỉ là giống cac bản muonline các bạn hay chơi thui chơi bản ss3 ep2 y' tuy con` nhìu bug nhưng nó mới lạ và hay

caothuphutho
24-05-08, 04:06 PM
Bản này kô có j mới đâu chỉ là giống cac bản muonline các bạn hay chơi thui chơi bản ss3 ep2 y' tuy con` nhìu bug nhưng nó mới lạ và hay

các bản MuServer mà tôi làm chủ yếu phục vụ các Admin dùng để làm Server Online vì nó khá ổn định !, tuy nhiên dùng để chơi Offline thì...Tuyệt vời ^^!

Destruct
24-05-08, 08:13 PM
Sao mình chạy MuServer này mà nó nhảy CPU 100% nhỉ? Chỉ mình cách chỉ lại UDD Port cho nó với!

nhockute
25-05-08, 03:34 PM
cái Client 1.02E của FPT nó DIE rồi load cái Client đó ở đâu bây giờ ạ ???

caothuphutho
28-05-08, 01:36 PM
cái Client 1.02E của FPT nó DIE rồi load cái Client đó ở đâu bây giờ ạ ???

đã update links Client1.02e của CZF Team bạn load về rồi dùng Patch đã Share trong MUSERVER patch client nhé với lại config lại mấy file trong ../lang/kor/*.* nhé vì nếu khong sẽ CPU 100% đó ^^!

superpro000
29-05-08, 07:01 PM
Anh phutho cho em xin cái file tìm code đồ của anh với, em chẳng thấy cái chỗ nào để down hết.
Ai cho em hỏi bản này lên Online được không. Em lần đầu làm MuOnline, định dựa vào cái hưỡng dẫn của anh cuonglee ở bản SS2, nhưng mà có vài chỗ ở bản này không giống với bản đó, ai giúp em với. Nếu không trả lời trong đây thì cho em nick chat.

eddy
04-07-08, 04:47 PM
Tớ ko bik tớ down nhầm hay không nhưng GameServer tớ down từ uploading.com về thì ầu như các bug căn bản của 1.02e như :

- jewels
- Zen max 99kk
- Potion bugs

Đều chưa được fixed....hèn gì khi tớ set tớ 2kkk liền bị âm zen .... :(
Vừa fixed xong khi nãy.... ^^.... mình cũng làm 1 bản 1.02E cho member chơi cho zui
Thông tin :

Không khác gì bản thương mại !!!!!!

caothuphutho xem lại náh :x

nhatlinh_3737
15-09-08, 12:40 PM
Em down client hoài ko được,anh nào có Client 1.02E nén lại up lên cho mọi người đi

kyo4000
15-09-08, 03:12 PM
Mình đã từng chơi qua qua rất nhiều bản Mu Off do các bạn làm ra (thường là do Chuotthanhtinh , eddy và sau này là caothuphutho) nhưng hầu hết các bản bạn viết ra đều move map bằng M ko được , và ko hiểu sao chỉ trừ bản của davidhuynhvan là cái cục database nó bé tí teo khi chạy (chừng 40-50M) còn các bản sau này toàn là >400 M kinh thiệt
Caothuphutho : cái mà bạn bảo chỉnh /lang/kor là gì ? chưa hiểu rõ mong bạn trả lời giúp ! thank

caothuphutho
17-09-08, 04:24 PM
Tớ ko bik tớ down nhầm hay không nhưng GameServer tớ down từ uploading.com về thì ầu như các bug căn bản của 1.02e như :

Đều chưa được fixed....hèn gì khi tớ set tớ 2kkk liền bị âm zen .... :(
Vừa fixed xong khi nãy.... ^^.... mình cũng làm 1 bản 1.02E cho member chơi cho zui
Thông tin :

caothuphutho xem lại náh :x

ặc eddy chỉ down cái chưa UPDATE nên các bug còn nguyên là đúng rồi :|, hãy load UPDATE về Patch vào Server và cảm nhận bản VER1 này !

caothuphutho
17-09-08, 04:31 PM
Mình đã từng chơi qua qua rất nhiều bản Mu Off do các bạn làm ra (thường là do Chuotthanhtinh , eddy và sau này là caothuphutho) nhưng hầu hết các bản bạn viết ra đều move map bằng M ko được , và ko hiểu sao chỉ trừ bản của davidhuynhvan là cái cục database nó bé tí teo khi chạy (chừng 40-50M) còn các bản sau này toàn là >400 M kinh thiệt
Caothuphutho : cái mà bạn bảo chỉnh /lang/kor là gì ? chưa hiểu rõ mong bạn trả lời giúp ! thank

các Bug "tồn đọng" và tính năng tuỳ chỉnh Server bằng Option đã được Add & Fix ở bản VER2
---> link : MUSERVER 1.02E VER2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S : mấy cái Bug Move bằng M không được thì đã có rất nhiều Guide Fix rồi, mặc khác đó là những kiến thức rất cơ bản để bạn hiểu được MUSERVER vậy nên bạn tự config & Fix lại những cái đó dễ thui nhưng cần sự kiên trì, sorry tôi không có time để guide lại lần nữa !.
Chúc các bạn vui vẻ với bản 1.02E này
Bye !

coldsun198
17-03-12, 08:59 AM
Ban con phien ban MU ss1 khong cho minh voi!
- minh dang can tim ban ss1 de cai ofline choi ne ban!
ban giup minh vói! nếu khong co ss1 thi cho minh ss khac cung duoc!
- Huong dan cho minh cai dat voi nhe! minh ghien MU qua!
cam on ban nhá
yahoo : tohoangnha_01

hungtnvn
17-03-12, 07:59 PM
link lại die . chán quá caothu ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiii

tuanlove
18-03-12, 12:07 AM
em cảm ơn anhcaothuphutho đã góp phần nâng cao trình độ GS cho nươc nhà
thank for share

caothuphutho
18-03-12, 03:48 PM
các bạn chú ý đây là bài viết tư năm 2007 rồi, nên tôi không dám khẳng định là link vẫn sống. các bạn hãy tìm download muserver 1.02e vtm verion 2, bản đó mới hơn bản này năm 2008 ^^!.

hungtnvn
18-03-12, 05:16 PM
a share mấy bản ss 2 đi a . cho em cai yahoo để thương lượng mua bán với

caothuphutho
19-03-12, 08:50 AM
a share mấy bản ss 2 đi a . cho em cai yahoo để thương lượng mua bán với

em pm ym của anh nhé : ngocdung.xl_lt

hungtnvn
22-03-12, 05:39 PM
anh còn cái sever này ko . up cho em xin . de lam free 100% . up hết nhé a

quybeo89
02-06-12, 12:59 AM
fix hết bug lag rồi , thanks all , chơi nào

Newbie2012
18-08-12, 09:57 AM
cho em hỏi cái này việt hóa chưa ạ :D
link die :-s

nghienmu
19-08-12, 11:33 PM
link die cả rồi ai còn thì share cái.................

nghienmu
23-10-12, 04:43 PM
ai còn giữ bản này cho xin link đi.................
:^o:^o

nguyenvytho
24-04-13, 05:53 PM
Cậu cho mình hỏi có cậu nào đã fix all bug (100% của server này chưa cho mình xin.

zerog900
10-04-14, 07:39 AM
em không download được! ai còn có thì cho em xin với!

minhtaochaphet
10-04-14, 08:15 AM
vãi đào mộ sv này bug post post xong dis cả gs

hak.hak123
08-08-14, 01:50 AM
Bác caothuphutho hay ai đó còn giữ bản này ko ?

Up lên lại cho anh em xài với. Hàng cũ mà ngon vậy thích lắm =P~

LạiVănSâm
13-10-14, 11:31 AM
Ai còn bộ này ko nhỉ????????????????????????