PDA

View Full Version : [Release] Musserver 1.02d dành cho ai thích khám phá

caothuphutho
26-06-07, 11:05 PM
Chào các bạn hôm nay tôi lại Share các bạn Server nữa đó là Version1.02d
_IP của Server tôi đặt là: 192.168.1.2 bạn Edit lại tùy thích
_Với phiên bản này tui không thích nói rõ về thông tin cua Version bạn tes thử mới thấy cái thú vị của người làm Server
_Nguồn từ: ragezone
_Edit by: Ngọc Dũng

Dowwnload NOW !

_Server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

_Client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

_Web (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

_File Main (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

_Launcher (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sau khi load tất cả các công cụ về bạn phải "cho" Launcher vào trong Client và đặt IP cho Launcher là 192.168.1.2 và Port là 44405 làm song bước này là song phần Client
_Pass Giai nen File Server: ngocdung
_còn các bước để cài đặt thì tôi nghĩ các Pro không cần đọc thêm gì hết
_Chúc các bạn Vui !

eddy
27-06-07, 02:40 PM
Server này khi xưa " cùi bắp" ah` ! Bạn có đổi mới hả !!!

caothuphutho
27-06-07, 03:24 PM
oki mình có Edit lại Server chút ít nhưng không tránh khỏi những Bug, bạn test thử nha

vdl_12c
27-06-07, 03:57 PM
Dù thế nào thì mình nghĩ cũng ko thể fix CC trong cái này!Ko bít cai bản này đã fix? đc chưa?

caothuphutho
27-06-07, 04:00 PM
bạn test thử đi sem là đã Fix được chưa?

Chuot Thanh Tinh
27-06-07, 04:26 PM
Ko nói gì cứ úp úp mở mở thì tui cũng chả muốn Test.
Vì 1.02D dù có Fix hết bug cũng vẫn là "cùi bắp" !

thientruongdx
28-06-07, 07:52 PM
Đúng đấy bản này cùi bắp xài mấy bản kia ngon hơn

duongthien
29-06-07, 02:22 PM
ko có hướng dẫn cài đặt à. lmaf ơn hướng dẫn dùm đi.

thientruongdx
29-06-07, 02:39 PM
hic hic thèng caothuphutho kia là bạn của tui server này chưa hề đc test đơn giản là vì máy của nó quá yếu ko đủ để test server nên chưa bít đc. hehehe chết chưa

Thanhcan
29-06-07, 03:34 PM
bạn test thử đi sem là đã Fix được chưa?

Hô hô, nói chung ông bạn này share toàn những cái vớ vẩn, chẳng ra cái gì, nào là server 0.74, nào là Full SS2... nhưng tóm lại chẳng ra cái quái gì cả

caothuphutho
29-06-07, 10:45 PM
Hô hô, nói chung ông bạn này share toàn những cái vớ vẩn, chẳng ra cái gì, nào là server 0.74, nào là Full SS2... nhưng tóm lại chẳng ra cái quái gì cả
_sao ông nói tôi Share toàn cái vớ vẩn, ông thử lục tung cái Internet này lên sem có bản Server1.02d này hoàn thiện như bản này chưa, ông chưa test thử sao dám to mồm nói nó là vớ vẩn?
_tôi Post bài lên đây tôi được cái gỉ?, chẳng được cài gì cả !, thậm chí còn bị những người như ông xúc pham. Chẳng qua tui vì cái Forum này mà Post bài lên thôi vì tôi thấy các Forum khác rất nhiều người Share Server của họ lên ví như ragezone mà Forum này chảng thấy có mấy..
_còn bản Seasion II là một bản gốc từ ragezone được tôi Edit lại và được tạm gọi là Full seasion II vì nó không thiếu ưu điểm nào của seasion II cả
_To:thientruongdx . Ai là bạn với bạn vậy thấy tui post bài rồi có í định làm quen à, "thấy sang bắt quàng làm họ" không biết sấu hổ chán !:sure:

BinhDuongx
30-06-07, 09:54 AM
Lại cãi nhau, Làm ơn cho em biết cấu hình để chơi bản này đi
VRAM 32MB.
RAM 512+128 chơi ngon hông

duongthien
03-07-07, 12:17 AM
Híc cái bản này sao em vào chơi dc 1 lần thì lần 2 khi chạy server thì báo lỗi longin server failed thế.
Các anh có thể up hướng dẫn cài bản này không

thientruongdx
05-07-07, 03:24 PM
hic hic Caothuphutho anh đem máy về rồi sang mà test server đi việc gì phải ngại bạn thì nói là bạn việc gì mà phải ko nhận anh em thế??????????? Chán

xdangnhap
05-07-07, 04:46 PM
Híc cái bản này sao em vào chơi dc 1 lần thì lần 2 khi chạy server thì báo lỗi longin server failed thế.
Các anh có thể up hướng dẫn cài bản này không

Bạn xem lại SQL Serrver đã chạy chưa?, hoặc địa chỉ ip của bạn bị thay đôi.

eddy
06-07-07, 08:31 AM
1 lần nữa topic này còn xảy ra tình trạng cãi nhau thì eddy sẽ close Topic ! Hix ! Dù gì thì caothuphutho cũng đã có công share và fix , anh em cứ test thử rồi có gì bàn tán sau ! 1.02D dù "cùi bắp" nhưng có người dám đứng ra fix cái gọi là cùi bắp ấy thì phải khen ngợi chứ , Thanhcan sao lại chê bai nhỉ????

cunbeo1997
07-10-10, 05:50 PM
nghe các a nói bản này cùi bắp em chả mun download và thanks lun 8-}

mjkenny
07-10-10, 08:12 PM
Hơ mấy người này hay nhỉ, người ta share lên không Down mà test thì thôi còn nói này nói nọ. Các bạn Up đc mấy Server lên Forum rồi?:waiting1::waiting1::waiting1::waiting1:

mjkenny
07-10-10, 08:15 PM
Ơ hơ nhưng sao mà có số 404 to to giữa màn hình thế này:-<

Mu0nline
09-10-10, 07:06 PM

Vô Học...! ~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>