PDA

View Full Version : Nhận fix mode + fix data base ! sever samp ----> Free

joker_vn99
21-10-14, 09:07 PM
Như tiêu đề bạn nào muốn fix thì hãy làm đơn như sau :
+ Lổi :------------------------------------- hãy điền lổi vào đây !
+ Mode: --------------------------------- mode đang xài !
+ chi tiết lổi nếu có : ----------------------------

Như trên nhé ! Ai cmt trước fix trước ! fix được sẽ fix --- và sẽ free ! nhưng nói trước có time mới làm nhé ! :x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fb đó kết bạn rồi pm ! yêu cầu làm đơn ở forum rồi hãy pm ! ( pm de minh` check forum )

binhvip594
22-10-14, 10:44 PM
+ Lổi : hư file SQl
+ Mode:Viet nam roleplay (pm facebook mình để mình gừi nha-Bình nguyễn)
+ chi tiết lổi nếu có : Không lưu business thì phải, lúc mình tạo bus = /bedit tắt server mở lại thì mất hết icon với pickupmodel với owner luôn T_T nói chung nó ko có save lại gì về business hết

joker_vn99
23-10-14, 07:30 AM
+ chi tiết lổi nếu có : Không lưu business thì phải, lúc mình tạo bus = /bedit tắt server mở lại thì mất hết icon với pickupmodel với owner luôn T_T nói chung nó ko có save lại gì về business hết

Ok đã Check ! vai~ 30 ky tu -------------------------

thanhconcac
23-10-14, 11:15 AM
- Chào bạn ! việc bạn bị mất bus thì bạn vào database nơi bạn cài GTA ONLINE và tìm tới database của bus , ví dụ database : account < thì trong cái database GTA của bạn có bus và click đôi vào chỉ cần thêm ID của bus , nên nhớ khi nào bus của bạn 150 thì trong game 150 cái bus lưu giữ và bus thứ 151 thì bạn làm thì mất , vào data bus để điền thêm số lượng bus

sockviphl
24-10-14, 04:40 PM
anh ơi hướng dẫn em làm web kết nối vào sever với

sockviphl
24-10-14, 08:42 PM
Hướng dẫn fix mode NGG của beo_cu
lỗi bắt đăng ki email liên tục