PDA

View Full Version : [TLBB] Ai chỉ mình đưa tlbb lên onl = vps windown đi

deepi
21-10-14, 10:16 AM
Như tiêu đề ai chỉ mình .. đi chủ yếu mình cho ae trong clb chơi ... ngồi ra kiếm thêm chúc ích duy trì sv ..

Ae nào giúp mìh vs .. ae giúp mình hậu tạ ... ae clb giúp thì pmm mình nha ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vd_tt
21-10-14, 10:23 AM
Như tiêu đề ai chỉ mình .. đi chủ yếu mình cho ae trong clb chơi ... ngồi ra kiếm thêm chúc ích duy trì sv ..

Ae nào giúp mìh vs .. ae giúp mình hậu tạ ... ae clb giúp thì pmm mình nha ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh em clb ko có ai nạp đâu mà " kiếm thêm chúc ích " => cài off tự sướng vui hơn vì ko duy trì được :>

Superman
21-10-14, 10:27 AM
pm yahoo minh cài cho hen xiu nha

deepi
22-10-14, 06:31 PM

SPOGame
22-10-14, 07:48 PM
TLBB server cài trên Linux kêu đi cài trên vps window..haizzz chả chịu suy nghĩ j hết vậy ?

Lúc chơi ở local nó có cái máy ảo dùng linux thì muốn lên online cũng phải dùng linux để chạy chứ. Còn billing thì window rồi ko nói làm gì.

Cài sv còn chưa "thõi" còn bày đặt online kiếm "chúc ick".

vocweb
22-10-14, 11:42 PM
chắc sắp có nấm ăn rồi đây :)
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

deepi
23-10-14, 06:44 AM
thánh nào bik chỉ em đi .. chứ cứ vào soi mói em thế máy anh /:)

vippro0
23-10-14, 09:42 AM
thánh nào bik chỉ em đi .. chứ cứ vào soi mói em thế máy anh /:)