PDA

View Full Version : Một số hình ảnh về HK nè

f-fantasy
24-06-07, 09:11 PM
Hic sao mà crit dam khủng thế nhỉ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chém bo mà dam trên 1000 hé hé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Skill nè

Một số hình ảnh về Crit dam

Dam khủng

Skill đây

nhảy lên chuẩn bị chém nào

Mày chết rồi con ơi

Và đây hình ảnh về đồ đạc

Thông tin nhân vật

nuvola
24-06-07, 09:46 PM
fantasy oi ban co the send may cai file op do` len 100% hoac may item moi' trong shop ma minh fix dc ko thanks truoc

yeuthantoc
25-06-07, 07:29 PM
damage còn yếu quá ông ơi
tui chơi Cung thủ bắn 1 phát 4000 máu đó pa

Chuot Thanh Tinh
25-06-07, 07:51 PM
f-fantasy cho hỏi code để có Item phát sáng là gì với ! Nhìn phê quá
Cái dòng Tím là Code gì vậy.

hotboy88
26-06-07, 05:20 PM
làm gì có code để có item phát sáng đâu CTT đó là mua viên ngọc thuộc tính trong shop rùi add vào vũ khí nên nó mới phát sáng như vậy mà :)

@fantasy: làm thế nào mà fan có thể cường hóa cái vũ khí của cậu lên + 76 vậy còn cái giáp 85 sao cậu có được mấy viên ngọc lực phòng thủ tăng 20 mà hợp thành vào nó thế sửa như nào vậy có thể chỉ cho tớ biết không

Sakaji Neo
26-06-07, 06:07 PM
hix chơi như vậy ko thấy chán sao?

Chuot Thanh Tinh
27-06-07, 12:05 PM
làm gì có code để có item phát sáng đâu CTT đó là mua viên ngọc thuộc tính trong shop rùi add vào vũ khí nên nó mới phát sáng như vậy mà :)

@fantasy: làm thế nào mà fan có thể cường hóa cái vũ khí của cậu lên + 76 vậy còn cái giáp 85 sao cậu có được mấy viên ngọc lực phòng thủ tăng 20 mà hợp thành vào nó thế sửa như nào vậy có thể chỉ cho tớ biết không

Hóa ra là Ép Ngọc à ! Tui chưa chơi Online nên ko bít !
Đập Op lên +76 ( ko được đâu - Chỉ có cách Add vào Item bán Shop thôi ) -> Bạn đập Op lên + 7 là hỏng rùi mà !
Cách add vào Shop hôm nào mình cho các bạn mấy Code !

f-fantasy
27-06-07, 02:13 PM
có 2 cách đó chuột , 1 là add vào shop, 2 là sử dụng hex code để chỉnh sửa cái file TBL_PublicWarehouse etrac, sau đó restore lại là có trong hòm đồ chung cũng được, mấy cái ảnh này là tôi dùng cách 2, tìm hiểu thêm biết cách add vào shop rồi giờ nó dễ chịu hơn tý

damage còn yếu quá ông ơi
tui chơi Cung thủ bắn 1 phát 4000 máu đó pa

vì ông chỉnh trong file TBL_KONGFU nên mới lên 4000 dam chứ gi.

Hóa ra là Ép Ngọc à ! Tui chưa chơi Online nên ko bít !

Ko phai ko có code đâu, có đấy nếu sử dụng hex code thì có thật nhưng giờ add vào shop sau đó mua viên ngọc tím op vô cái là phát sáng thôi mà

hotboy88
27-06-07, 06:14 PM
add vào shop khi mua ra nó không được dòng ch như bình thường đối với quần áo thì nó thêm dòng công lực còn với vũ khí thì nó chẳng có op của cường hóa gì cả
@fan có thể chỉ cho mình cách bạn chỉnh cái vũ khí ch như ảnh trên kia được không thx
làm cái ảnh góp vui chơi :D

Chuot Thanh Tinh
28-06-07, 01:11 PM
hix chơi như vậy ko thấy chán sao?

Xin trả lời bạn !
- Đây chỉ là trò tiêu khiển của chúng tôi ( Chơi nhiều Game rùi chán nên học làm Server nghịch thôi , chứ ko chơi lâu dài được )
- Nói chung thì chơi game thì phải có bạn chơi mới vui ! Chơi game Online tui rất thích CDTL , L2 thì chỗ tui ít quá , muốn chơi thì đi khá xa ( 5 km ) nên ko chơi được....
- Hoặc chơi mấy game Nhập vai , hành đông... nữa
=> Cái Offline thì chúng tôi chỉ test cho vui , làm được vài cái khá thích !

f-fantasy
28-06-07, 01:20 PM
đúng vậy đó là chơi off mà nếu chơi mà làm nó như online thì chơi xừ nó online còn sướng hơn nhiệu

hotboy88
28-06-07, 01:37 PM
fan share cho anh em cách làm cho vũ khí cường hóa được như trong ảnh đi fan ơi

thientruongdx
28-06-07, 09:09 PM
code như thế nào thế CTT chỉ anh em cách add vào shop xem nào

f-fantasy
28-06-07, 10:01 PM
được rồi được rồi, mình sẽ bảo các ban....

nidobeam
05-07-07, 10:18 AM
chụp 1 tấm hình chơi LAN 3 player
1 vài thông tin về server
I. LAN OK
II. Skill OK vài skill của Đao và Cung dở chứng
III. Party+trade OK
IV. Shop OK , Open shop Chưa test
V. Quest <== Shit thiếu cái này mất 70% game
VI. Database <== chắc chắn là thiếu
VII. Server <== chắc chắn thiếu nốt
VIII. Translate 5%

phuctuong
08-07-07, 07:49 AM

nidobeam
09-07-07, 01:01 AM
Bạn có server khôn bán cho minh dị Neu dươc cam on ban rat nhiẹuXin vui lòng nhắn: 0917654097 (Tường) trời đất server forum share đầy ra đấy cần gì phải mua. vả lại server còn lỗi nhiều quá đem đi kinh doanh xấu hổ lắm :P hiện tại chỉ có thể cày lvl +test item thôi mix đồ rớt vui vãi ^^

killer238
09-07-07, 01:37 PM
Nidobeam ơi, nếu làm được server Lan thì liệu có Up cho nó thành server Online được hok??? Nếu được thì làm đê anh em mình ủng hộ.

nidobeam
09-07-07, 11:57 PM
Nidobeam ơi, nếu làm được server Lan thì liệu có Up cho nó thành server Online được hok??? Nếu được thì làm đê anh em mình ủng hộ.
Online chắc chắn là đc nhưng đường truyền ADSL lỏm của mình làm sao mà up server đây :( chỉ cần mở port modem từ 13000 đến 13009 rồi kiếm cái everyDNS hoặc đăng kí 1 cái NO-ip như bên Box MuOnline ấy config mở port modem trong cái chữ kí của bác davidhuynhvan ấy ^^

killer238
10-07-07, 09:59 AM
^^ Mình chưa có kinh nghiệm làm server Online bao giờ, hok bít phải làm sao để làm nó thành online??? Nhìn mấy cha ban box MU chơi thích wa' hà !Có gì cần giúp đỡ bạn cứ gọi mình nha, mình sẵn sàng ủng hộ cả 2 tay ^^ !

bannhac
10-07-07, 10:02 AM
nhìn đã mắt thật.Có thì post thêm nha ban.....

nidobeam
10-07-07, 02:56 PM
^^ Mình chưa có kinh nghiệm làm server Online bao giờ, hok bít phải làm sao để làm nó thành online??? Nhìn mấy cha ban box MU chơi thích wa' hà !Có gì cần giúp đỡ bạn cứ gọi mình nha, mình sẵn sàng ủng hộ cả 2 tay ^^ !
hehe chỉ cần có 1 server tốt hơn có thể làm quest là mình bả đảm với bạn ko phải mình up online thì cũng có người khác up cho mà xem ^_^. Quest nâng cấp lần 5 làm hoài ko xong huhu

killer238
10-07-07, 03:04 PM
^_^ Cái làm quest đó chỉnh thế nào vậy, nói cho mình để mình giúp xem???

nidobeam
10-07-07, 03:16 PM
^_^ Cái làm quest đó chỉnh thế nào vậy, nói cho mình để mình giúp xem???
Biết...........................................c hết liền =))