PDA

View Full Version : [TLBB] Fake Long văn + Cường hóa 99

skythienlong
10-10-14, 03:48 PM
iopq mới share chiều hqua thấy đẹp đem về |-)..............ko thích đừng gạch đá[-X

ảnh
-võ hồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g4MQ%3D%3D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-cường hóa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g4MQ%3D%3D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s: ae để ý nha up ảnh lên upsieutoc.com thì lấy link trực tiếp ấy , cái link người xem up lên đây bị vỡ ảnh ko xem được phải " mở hình ảnh trong tab mới" mới nhìn được

nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Superman
10-10-14, 04:14 PM
up lại hình demo ko thấy gì hết ak

skythienlong
10-10-14, 04:23 PM
up lại hình demo ko thấy gì hết ak

mình vẫn xem bình thường, up nguồn #1

Superman
10-10-14, 07:11 PM
mình vẫn xem bình thường, up nguồn #1
rồi luồn mạng bị gì trời ,ko thấy hình nan~

skythienlong
10-10-14, 07:26 PM
rồi luồn mạng bị gì trời ,ko thấy hình nan~

Sói Đẹp Trai
10-10-14, 08:45 PM
Nó fake ngon vãi. Nhưng kia hình như ko phải cái võ hồn. Dịch cái dòng chữ infor item của nó ra thì đâu phải vh !!

skythienlong
10-10-14, 09:02 PM
Nó fake ngon vãi. Nhưng kia hình như ko phải cái võ hồn. Dịch cái dòng chữ infor item của nó ra thì đâu phải vh !!

nhầm là Long Văn xem EquipBase mới thấy type 57 xem bên kia dùng gg trans có chữ wuhun tưởng là võ hồn. Bạn sửa hộ mình tiêu đề :P

skythienlong
13-10-14, 08:08 PM
anh ta bên ấy lại ra tay và...............Nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> IxNQ%3D%3D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> IxNQ%3D%3D

Sói Đẹp Trai
14-10-14, 06:47 PM

songtu
16-10-14, 08:45 PM
vụ cường hóa thì ko gì đặc biệt lắm!! còn fake long văn kia :( ko biết tiếng trung thì yểu rùi:( nó làm cái ảnh động vào đấy cũng khá hay!! cũng làm mình nảy sinh nhiều ý tưởng!! :D
P/s : ai thử chức năng "con" của bản 3D mới chưa ? đến ngày cưối mới vào check, nó kêu 4 ngày mới xong , thế là hỏng hàng!!
ai thử rồi cho cảm nhận nha!!

akiem9x
26-10-14, 01:44 PM
vụ cường hóa thì ko gì đặc biệt lắm!! còn fake long văn kia :( ko biết tiếng trung thì yểu rùi:( nó làm cái ảnh động vào đấy cũng khá hay!! cũng làm mình nảy sinh nhiều ý tưởng!! :D
P/s : ai thử chức năng "con" của bản 3D mới chưa ? đến ngày cưối mới vào check, nó kêu 4 ngày mới xong , thế là hỏng hàng!!
ai thử rồi cho cảm nhận nha!!

Ảnh động thật ra chỉ là các dấu biểu cảm #... khai báo ở wowanimate.xml thôi à còn đưa vào dc như thế thì nó chèn thông tin ở EquipExtraAttr.txt trong client...mà công nhận tụi TQ làm hàng giả giống thật :D

sintriu
24-11-14, 07:37 PM
Sao mình add vào client không chạy client dc nhỉ. chạy cái màn hình trắng trắng rồi biến mất tiêu luôn. hình như client mình k đọc dc cái mã hóa đó. có cách nào k nhĩ!