PDA

View Full Version : [JX] [SHARE] Sever Tri Kỷ Tương Phùng 3.3 !

photuong1994
05-10-14, 12:58 PM
Do mình không có thời gian trông coi và làm 1 mình nên rất đuối. Sever này mình mở free 100%, chắc trong diễn đàn anh em cũng chơi qua rồi. Nay xin share lại cho anh em nào có ý định mở cho xóm, bạn bè, ....

Vô luôn vấn đề chính.

Sever này mình dev lại chức năng admin rõ ràng. Tuy nhiên vẫn còn 1 số script chưa xài được, ai rành fix lại.

Kích hoạt chức năng admin "GameMaster" , "Administrator", nhận ngựa víp trong chức năng adm.

Chức năng test:

Đồ Minh Phượng ai xài vô trong trogiup.lua , active lên.

Nhận skill 90, 120, 150 rõ ràng. Skill do chính mình fix lại, tự mặc đồ và PK với anh em. Vì thế phái nào cũng ok, tùy cách PK các bạn.

Chức năng nhận cấp 200 + THP + TDP VV + Lệnh bài lấy ngựa được fix lại random ( tránh nhàm chán cả sever toàn là Phiên Vũ ). Muốn có ngựa vip, anh em tự đánh boss.

Opt đồ xanh random tốt + dev thêm nhận NHẪN, Dây chuyền, ngọc bội.

Thêm phái Hoa sơn. Cách vào phái: Các bạn chọn hệ bất kỳ, lại gặp Hoa Sơn Trúc Ông rồi vô phái.

Chuyển phái: lại NPC phái cũ nộp lệnh bài.

Tool Add NPC

Tool đăng kí

Tool cấu hình JX (cái này giúp các bạn dễ chỉnh IP, không bỏ sót.)

Tiện ích JX ( tự backup nhân vật mỗi 1h).

LINK DOWN

Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (down về tìm cái host free rồi úp lên).

Reup by vanhiep79:
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vài hình ảnh của sever:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

greentears
05-10-14, 01:18 PM
tưởng Linux chứ ^^

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

khungboktvn
05-10-14, 01:28 PM
Bắt đầu ra nhiều sv giống nhau mà tên khác nhau rồi đây. Tên greenstar giờ mi vẫn còn dev jx à cho cái yh coi

greentears
05-10-14, 01:46 PM
Bắt đầu ra nhiều sv giống nhau mà tên khác nhau rồi đây. Tên greenstar giờ mi vẫn còn dev jx à cho cái yh coi

hehe . . . lâu lâu vào hóng xem dân tình sống chết ra sao thôi ^^ chứ giờ quay lại JX chẳng biết gì nữa rồi . . . nãn lắm . . . :))

Yahoo không sài nữa, có gì ib fb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đi . . . :))

Tôilàai
05-10-14, 04:18 PM
Chũ topic xem lại chạy Game.exe bị lỗi mở không được ?

bualolu2015
05-10-14, 04:36 PM
hàng ngon à để kéo về test thử xem sao thanks chủ thớt nhà 8->8->8->

taoaccts13
05-10-14, 04:44 PM
Có chuyển sinh ko thớt 8->.............................................

Tôilàai
05-10-14, 04:48 PM
Có bác nào vào GAME đc chưa ??

Tôilàai
05-10-14, 04:59 PM

bạn vào game đc chưa bạn ? Này thì 30 char aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

boysitinh
05-10-14, 05:08 PM
GS ko chạy dc chủ thớt ơi xem lại giùm cái

vuila9
05-10-14, 05:14 PM
bùng bún bung bung bung búng bùng

hungvoi94
05-10-14, 05:16 PM
tất cả file exe đều có virus troijan à bạn, ngại nhỉ #-o

emnhochi
05-10-14, 05:18 PM
Hoa sơn trúc ông nằm ở chỗ nào vậy thớt.

boysitinh
05-10-14, 06:01 PM
Trợgiup.lua nằm ở đâu thế sao tìm hoài k ra

Tôilàai
05-10-14, 06:03 PM

emnhochi
05-10-14, 06:04 PM
Trợgiup.lua nằm ở đâu thế sao tìm hoài k ra

script\global\npcchucnang trong đó bác.

boysitinh
05-10-14, 06:08 PM
Với lại vào game k dc ai chỉ với Vao game no bao ket noi sever that bai xin vui long kiem tra lai duong truyen

hungvoi94
05-10-14, 06:11 PM
Với lại vào game k dc ai chỉ với Vao game no bao ket noi sever that bai xin vui long kiem tra lai duong truyen

coppy settings qua chưa ...?..............................

boysitinh
05-10-14, 06:12 PM
Coppy setting wa thì nó k có hiện sever AI có Severlist thì cho Xin đi

boysitinh
05-10-14, 06:24 PM
Có ai cho xin cái seting của sever này k sao coppy từ sever va client thì nó ko hiện sever

taoaccts13
05-10-14, 07:38 PM
sv này có khác gì sv ngạo thiên đâu, thớt lấy về dev lại thôi , mấy thim' mất công làm gì :))

hungvoi94
05-10-14, 07:39 PM
Có ai cho xin cái seting của sever này k sao coppy từ sever va client thì nó ko hiện sever

[List]
RegionCount=1
Region_0=Vo Lam Truyen Ky
[Region_0]
Count=1
0_Title=Vo Lam Truyen Ky
0_Address=192.168.1.2

boysitinh
05-10-14, 07:48 PM
ai có code phái hoa sơn cho mình xin và Hướng Dẫn Mình Cách ADD dc K za

danghai1993
05-10-14, 08:49 PM

SetTask(TASK_CHUYENSINH,1)........................ ................

boysitinh
05-10-14, 09:13 PM
ai cho xin code phái hoa sơn với tks nhiều nhá

taoaccts13
05-10-14, 09:58 PM
SetTask(TASK_CHUYENSINH,1)........................ ................

script chuyển sinh ấy bạn, cái đó là task mà :)8->

Tôilàai
05-10-14, 10:56 PM
Kỳ trân các bị tàng hình ? sử dụng ko được là do file pak hay gì vậy các bác !

danghai1993
06-10-14, 09:50 AM
script chuyển sinh ấy bạn, cái đó là task mà :)8->

Cái đó tự viết cũng được mà :-s....

--- Chế độ gộp bài viết ---

Kỳ trân các bị tàng hình ? sử dụng ko được là do file pak hay gì vậy các bác !

Đúng rồi............................................. ....

Tôilàai
06-10-14, 09:55 AM

Bác chỉ em cách fix kỳ trân các đc ko bác ^^

taoaccts13
06-10-14, 12:08 PM

Viết dùm với bạn :"> .

danghai1993
06-10-14, 12:13 PM
Bác chỉ em cách fix kỳ trân các đc ko bác ^^

Dow client tình trong thiên hạ, chép patch vào..............

takagib0y
06-10-14, 12:33 PM
Bác nào leech dùm cái link fshare với.
link kia dow safe toàn giải nén lỗi ......

bualolu2015
06-10-14, 06:12 PM

Dow client tình trong thiên hạ, chép patch vào..............

cho xin cái link đi ông :-o:-o:-o:-o

taoaccts13
06-10-14, 07:10 PM
Ai làm đc cái chuyển sinh không cho xin đi ;))

bthhhz
06-10-14, 08:10 PM
cái này như đóng source !!
muốn viết script , xét hàm cũng là 1 vấn đề rồi

nguydatloc
06-10-14, 11:57 PM
Có Chém Ko Bác , Có thấy Hoa Sơn Đâu

bthhhz
07-10-14, 05:34 AM
Có Chém Ko Bác , Có thấy Hoa Sơn Đâu

sv này ko có hoa sơn đâu bác.
xem rồi ko có !!
toàn hình ảnh ko à

tam241992
12-10-14, 07:55 PM
sv này ko có hoa sơn đâu bác.
xem rồi ko có !!
toàn hình ảnh ko à

Mình Add Vô Đc Mà
1 Nền Cả
Và Thật Sự Thì Ko Khoái HKMP 1 Chút Nào
Và Không Biết Thật Sự Dân Dev Sẽ Đi Về Đâu
Dân Dev Là 1 Chuyện Còn Dân Gamer Mở Sver Là 1 Chuyện Khác Haizz
Tất Cả Chỉ là Đam mê
Ký Tên : Bi Hâm ( Mượn Tạm acc Bác Tâm )

bthhhz
12-10-14, 09:31 PM
Mình Add Vô Đc Mà
1 Nền Cả
Và Thật Sự Thì Ko Khoái HKMP 1 Chút Nào
Và Không Biết Thật Sự Dân Dev Sẽ Đi Về Đâu
Dân Dev Là 1 Chuyện Còn Dân Gamer Mở Sver Là 1 Chuyện Khác Haizz
Tất Cả Chỉ là Đam mê
Ký Tên : Bi Hâm ( Mượn Tạm acc Bác Tâm )

Nếu mà add được thì đây nói thẳng ra là bản của thientuyet chứ ko phải của hào kiệt tranh hùng
Người chủ hào kiệt tranh hùng có đủ trình độ nhưng mà trong sv đó tìm ko có cái nào là hoa sơn
vậy thì sv này xuất phát từ của thientuyet chăng !!
ruốc cuộc là của thiên tuyệt gốc hay là của hào kiệt tranh hùng gốc đây nhỉ

vominhtan2008
12-10-14, 09:35 PM
Vào được game nhưng ko nói chuyện được với NPC, làm sao fix đây mọi người :-s

mrductan
13-10-14, 01:35 AM
cho hỏi Bang chiếm đc thành thì lưu data ở đâu để hiển thị trong giao diện bang hội và thu thuế của thành đó?

nhocken2030
14-10-14, 11:02 PM
Vào tới chọn nhân vật thì báo kết nối máy chủ thất bại :D

vuongminh
15-10-14, 01:22 AM
cho hỏi Bang chiếm đc thành thì lưu data ở đâu để hiển thị trong giao diện bang hội và thu thuế của thành đó?

Á Đù ! Có Công Thành Hã File Nào Vậy Bác ?

zvotinhz
16-10-14, 12:29 PM
Vào tới chọn nhân vật thì báo kết nối máy chủ thất bại :D

thiếu 1 dòng port trong config ở patch

vd_tt
22-10-14, 10:53 AM
lỗi client sv bận sửa sao vậy mấy bạn

01676598479
26-10-14, 01:19 PM

penhung
28-10-14, 12:41 AM
Tạo nhân vật vào game báo Liên Kết máy chủ thất bại ! ai fix dùm cái o:-)

01676598479
28-10-14, 11:26 AM
thiếu 1 dòng port trong config ở patch

Thiếu port j bạn có thể nói rõ không ạ :D

vanhiep79
27-01-15, 08:26 PM
Do mình không có thời gian trông coi và làm 1 mình nên rất đuối. Sever này mình mở free 100%, chắc trong diễn đàn anh em cũng chơi qua rồi. Nay xin share lại cho anh em nào có ý định mở cho xóm, bạn bè, ....

Vô luôn vấn đề chính.

Sever này mình dev lại chức năng admin rõ ràng. Tuy nhiên vẫn còn 1 số script chưa xài được, ai rành fix lại.

Kích hoạt chức năng admin "GameMaster" , "Administrator", nhận ngựa víp trong chức năng adm.

Chức năng test:

LINK DOWN

Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (down về tìm cái host free rồi úp lên).

Vài hình ảnh của sever:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

a e ai còn du sv này up lại cho mình cái ..tks

seamaster
04-02-15, 08:47 PM
Link die rồi. chủ thớt up lại dùm với

vanhiep79
06-02-15, 08:33 PM
Link die rồi. chủ thớt up lại dùm với

Mình Chỉ Up Lại Thôi Nhé

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

seamaster
07-02-15, 10:42 AM
Mình Chỉ Up Lại Thôi Nhé

cảm ơn bạn rất nhiều............

vanhiep79
07-02-15, 10:32 PM
cảm ơn bạn rất nhiều............

Thanks <-------< ơ Dây Nè bạn hihhi
Tháy SV Ngon Ko

seamaster
03-03-15, 11:03 AM
Thanks <-------< ơ Dây Nè bạn hihhi
Tháy SV Ngon Ko

vào game đi báo lỗi hê thống đang bận, mặc dù đã copy setting qua client. SV một đóng virus

carotkhoaitay
13-03-15, 02:52 PM
ai biết FIX bảo vật Server này không hiện khung + SKill 150 k hiện hình với thêm chuyển sinh + đồ minh phượng không hiện hình ko giúp mình với

niconut
20-03-15, 01:48 AM
sv này là ngạo tuyết nó dev lại tên sv thay đổi 1 số file .nên mod xóa topic này đi là vừa

bthhhz
20-03-15, 08:01 AM
sv này là ngạo tuyết nó dev lại tên sv thay đổi 1 số file .nên mod xóa topic này đi là vừa

vô duyên. mỗi server có mỗi tên khác nhau. đó là server người ta developer lên đặt cho nó 1 tên khác . nếu chú nói vậy
sao ko bảo Server ngạo tuyết là đuọc dev lên từ Hào Kiệt Tranh hùng . vậy xóa server ngạo tuyết đi .
hài vler chú ra ấy

PeoKaKa
15-01-16, 07:55 AM
Server Font hay no Font ? vào game tạo NV xong kết nối máy chủ thất bại ????(:|(:|(:|(:|