PDA

View Full Version : Box Gunny đang cần MOD

CunConLonTon
03-10-14, 02:11 PM
Chào ad, mình thấy hiện giờ box gunny rất chán , cứ vào box đó là mình thấy war này nọ tùm lum , thắc mắc sao mod của box đó ko xử lí thì nhìn lại mới biết box đó ko có mod 8-x Vì vậy mình chỉ mong ad sớm tìm người thích hợp lên làm mod box gunny đi chứ box đó giờ loạn lắm . Cảm ơn ad đã đọc

Một số người có khả năng bachuagacon112, trong0981, btbaotrung90, hung3020, trminhpc, avgvip

Faker
03-10-14, 10:16 PM
trong0981 bị cấm hok được up lên mod rồi -_- ông có tài nhưng vì 1 chuyện vớ vẩn

CunConLonTon
05-10-14, 09:31 AM
up lên cho admin thấy

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hung3020
02-11-14, 05:58 AM
Chào ad, mình thấy hiện giờ box gunny rất chán , cứ vào box đó là mình thấy war này nọ tùm lum , thắc mắc sao mod của box đó ko xử lí thì nhìn lại mới biết box đó ko có mod 8-x Vì vậy mình chỉ mong ad sớm tìm người thích hợp lên làm mod box gunny đi chứ box đó giờ loạn lắm . Cảm ơn ad đã đọc

Một số người có khả năng bachuagacon112, trong0981, btbaotrung90, hung3020, trminhpc, avgvip

Mình đã làm mod box Gunny được mấy tháng rồi xin drop nên giờ admin chắc không cho nữa đâu :)

CunConLonTon
02-11-14, 09:21 AM
Mình đã làm mod box Gunny được mấy tháng rồi xin drop nên giờ admin chắc không cho nữa đâu :)

Xin lại chắc dc đó bạn :-":-":-":-":-":-":-"

trong0981
02-11-14, 11:47 AM
Mình bị drop mod vô thời hạn rồi bạn, trước có meocon làm mod cũng đc mà nghe đâu bác ấy thi tốt nghiệp nên xin nghỉ. Chắc sớm quay lại thôi. Hiện tại cũng có mod vippk làm rồi mà lo gì bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xin nghỉ rồi xin làm lại vô tư ấy chứ ai nói ko cho, bị drop như a mới gọi là k cho nek :D. Làm lại mod đi em, để xử lý mấy acc clone của gaicute chứ nó rảnh gây war miết