PDA

View Full Version : Share VH Magioi

immortal
02-10-14, 04:25 PM
ai đã có link Ma sát thì copy paste file của mình ở đây vào:

Ai vào ko dc có thể kéo thêm mấy file loader ở magioi.vn nhé

link việt hóa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link tải ma sat: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén: tuan565.blogspot.com <nguồn blog Tuan565>

p/s: chỉ muốn đóng góp, ko có virus hoặc troll gì cả

Anh em nào góp ý thì góp , đừng ném đá nhé :)
Thiếu gì thì mod thông cảm và bổ sung giúp nhé

MrFamous
02-10-14, 05:18 PM
Hnay mới open đã rip ngay rồi à =))

immortal
02-10-14, 05:19 PM
Hnay mới open đã rip ngay rồi à =))

:)) Open phải rip ngay nó mới nóng

a_dragon90
02-10-14, 05:31 PM
Cái này khó nhá lắm, muốn chỉnh sửa dev để nó đồng bộ với sever cũng khó, có rip về từ sáng mà chẳng để làm gì.

BeeZone
02-10-14, 07:15 PM
File nó có bị pack hay gì không thớt
KLQ: sao thằng Ma Giới để là webgame 3D nhỉ :-?

P/s: hình demo china cho ai không biết em nó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Read more: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trung135
02-10-14, 08:56 PM
File nó có bị pack hay gì không thớt
KLQ: sao thằng Ma Giới để là webgame 3D nhỉ :-?

P/s: hình demo china cho ai không biết em nó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Read more: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó là game 2D. nhưng nó cố tình thêm chữ 3D vào tên game để gamer lầm tưởng là webgame 3D. 1 chiêu trò câu khách

hoalong1120
02-10-14, 09:04 PM
Ko, 2.5D thì đúng hơn ấy nhỉ
30charrrr

dovanquynhz
02-10-14, 09:39 PM
Có a nào có tool unpack ko! file .Icy e chẳng làm gì được! Rip về cũng đã sửa được gì

immortal
02-10-14, 10:38 PM
Có a nào có tool unpack ko! file .Icy e chẳng làm gì được! Rip về cũng đã sửa được gì

3D thì cũng quá, mà 2.5D thì lại hơi "bèo"

Class chơi cũng thú vị , có class như con DK trong MU ấy

duytim
02-10-14, 10:39 PM
có bác nào chơi k filew viet hóa k. em giải nén xong đứng im 100%

immortal
02-10-14, 11:44 PM
có bác nào chơi k filew viet hóa k. em giải nén xong đứng im 100%

Đang ghép tùm lum cả đây

Ko trùng version nên ảo quá :(

duytim
03-10-14, 02:11 AM
Đang ghép tùm lum cả đây

chưa có thuốc trị hả bác.....................................

boyganz
03-10-14, 07:19 AM
Mình chưa bỏ VH vào nhưng khi khởi động sever vào web đăng ký xong vào game thì hiện kết nổi thất bại.

duytim
03-10-14, 08:23 AM
Mình chưa bỏ VH vào nhưng khi khởi động sever vào web đăng ký xong vào game thì hiện kết nổi thất bại.

cái chũ đỏ phải k ???
Chạy lại sever là dc mà :3

tiendatnn
03-10-14, 08:29 AM
Con này đẹp mà :)
Nếu nói về đồ họa thì có thang 2.8 mình sẽ cho nó 2.8D :Laluot_136:
P/s: Cơ mà thớt kéo HT hay sao nhanh vồn

boyganz
03-10-14, 08:43 AM
Bị sao vậy mọi người
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yoobian
03-10-14, 10:45 AM

Đợi sv load xong rùi mới vào được bạn à. chờ 1 lúc

RunNingMan
03-10-14, 10:59 AM
game này nó pack thế nào mà thấy nhẹ tênh thế nhỉ:D

yoobian
03-10-14, 11:33 AM
Ai chép vh rùi cho xin demo và mấy lời nhận xét.

boyganz
03-10-14, 12:27 PM
Đợi sv load xong rùi mới vào được bạn à. chờ 1 lúc

mình chờ khá lâu nhưng vẫn không vào được game.:-?

bridigane
03-10-14, 10:11 PM
Cậu chủ thread ơi cho mình hỏi file việt hóa của bạn bỏ vào thư mục nào vậy cậu, file assets việt hóa của bạn nè. Tks bạn nhé

songjinchan
04-10-14, 06:36 PM
Hix tưởng là chuối ngon ăn , ai ngờ là chuối hột phải nhằn lại ( cái dùng dc cái ko dùng dc, quăng hết vào bị lỗi 100%) - Con này hiệu ứng đẹp skill đẹp - có vẻ chất lượng còn nội dung chưa biết sao - đang cố ghép Việt hóa ( hơi chua nhưng em nó đẹp quá nên đành cố). Ai tim ra cái gì hay hay share với nhé :x:x:x

duytim
04-10-14, 06:48 PM
Việt hóa dc mấy cái hình ảnh với weblogin rồi. Bác nào thích để em share

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đang ghép tùm lum cả đây

2 cái cùng phiên bản mà.

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

duytim
04-10-14, 06:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

songjinchan
04-10-14, 07:11 PM

Tên quái ở đâu bạn ??? + Bấm auto nó có tự động đánh ko , của mình nó ko tự đánh haiz ~X(

duytim
04-10-14, 07:42 PM
Tên quái ở đâu bạn ??? + Bấm auto nó có tự động đánh ko , của mình nó ko tự đánh haiz ~X(

Có tự đánh bạn ạ

songjinchan
04-10-14, 10:17 PM
Tìm đỏ con mắt dc mấy file có tiếng Tàu ngồi Việt hóa hình như ko có tác dụng ??? Tìm ko thấy nổi file nào chứa Text Quest , NPC , Quái ... Cũng chỉ thấy vài file swf, ko bít có phải trong mấy file .mod chấm (.) gì đó nữa. Ai bít chỉ giúp nhé 8-x8-x8-x

duytim
04-10-14, 10:49 PM
Tìm đỏ con mắt dc mấy file có tiếng Tàu ngồi Việt hóa hình như ko có tác dụng ??? Tìm ko thấy nổi file nào chứa Text Quest , NPC , Quái ... Cũng chỉ thấy vài file swf, ko bít có phải trong mấy file .mod chấm (.) gì đó nữa. Ai bít chỉ giúp nhé 8-x8-x8-x
bác phải chỉnh định dạng font về tahoma

bridigane
04-10-14, 11:11 PM
bác phải chỉnh định dạng font về tahoma
bạn ơi hướng dẫn mình việt hóa với share file việt hóa cho mình với được không bạn ^_^. Game này rất hay mình cũng muốn việt hóa thử mình rồi tụi mình cùng nhau việt hóa

songjinchan
05-10-14, 01:09 PM
Uhm con này nhìn ngon. Mà cấu trúc file của nó hơi khó hiểu nên khó Việt hóa. Toàn thấy mấy file gì đâu ko 8-x

herovn1994
05-10-14, 03:22 PM
Con này chép vh về dc mấy file png với flash.còn mấy file conf icy đều lỗi.chắc do file mã hóa kiểu khác

anh1kiss
05-10-14, 09:55 PM
Anh ơi có cách nào sửa chép file việt hóa vào chạy 100% đứng im luôn....zz

herovn1994
05-10-14, 10:26 PM
Bạn chép mấy folder bên trong có đuôi xml swf png đè vô folder game.còn file có đuôi là conf hoặc icy thì đừng chép

duytim
05-10-14, 11:05 PM
Tính vh full cho ẻm này nhưng giờ oải quá. Mai backup cho các bác mấy file vh Quái và NPC

viethuong9087
06-10-14, 09:17 AM
file việt hóa npc và creep đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tiendatnn
06-10-14, 09:35 AM
Tính vh full cho ẻm này nhưng giờ oải quá. Mai backup cho các bác mấy file vh Quái và NPC

Vãi cả VH full ^:)^^:)^
2 cái file NPC với quái VH tay cũng được cần gì RIP vì nó là file xml mà thím <:-P

papyth
06-10-14, 01:40 PM
có ai bít fix online ko nhỉ mình muốn tét online ko cần vh xem sao

dovanquynhz
06-10-14, 01:42 PM
Anh nào cho em xin cái pack file Icy được khong ạ!

songjinchan
06-10-14, 08:21 PM
Còn file Quest + image mấy cái Nhân vật, túi đồ , kỹ năng, bang biếc ... ở file nào nhĩ mọi người. Cố tìm để VH dc bao nhiêu ngon bấy nhiêu ;));));))

tramanhdbk
06-10-14, 09:20 PM
lễ bao nạp lần đầu chỉnh sao mới nhận dc vậy MN ai biết HD đi

papyth
07-10-14, 08:04 PM
có ai bít add knb ở trong navicat ko ạ và xin hướng dẫn

songjinchan
07-10-14, 08:49 PM
Con này ngon nhưng cấu trúc file thật vãi ko có tool or cách nào dịch nên các cao thủ nhà ta trốn hết rồi chỉ còn đợi Thánh xuất hiện thôi. ^:)^^:)^^:)^ Đến add KNB cũng khó khăn nữa , ai bít cách chỉ dẫn giúp . Thanks !!! :)>-

songjinchan
07-10-14, 10:16 PM
Vướng Quest cần trợ giúp. Mình bấm auto tìm đường vào tên quest màu xanh nó dẫn tới Thụ Tinh ( Có Boss Thụ Tinh gần đó ) phần cuối Quest ghi (0/10) đánh or tìm cái gì đó 10 nhưng mình đánh Thụ Tinh ( vì nó dẫn tới đó nên đánh ) thì ko dc item quest hay số quái giết? Ai bít cách qua Quest này chỉ giúp - Ức CMN Chế quá. Toàn tiếng China dc 1 ít ôi vẫn khó nuốt để mà chơi( Sorry mình mù tịt tiếng Trung ). Ai bít tiếng Trung rảnh dịch giúp cái file swf trong .../client/img/roletittle <- cái này ko bít có phải là danh hiệu cho toàn bộ ko nhĩ - nếu phải thì thật hãi hùng. Ko có 1 chút gì gọi là đẹp hoành tráng giống như hiệu ứng của game ???? Khó hiểu =))

duytim
08-10-14, 05:29 AM
cách add knb

Vào navicat , login, web chỉnh knb ở mục DJ vào web ấn nhận ở mấy chữ ở cuối vào thư nhận. mới xóa game nên k có ảnh để hd chi tiết

immortal
08-10-14, 09:08 AM
cách add knb

Vào navicat , login, web chỉnh knb ở mục DJ vào web ấn nhận ở mấy chữ ở cuối vào thư nhận. mới xóa game nên k có ảnh để hd chi tiết

Bạn nào đọc thì vào tiếp mail của game, nhận KNB :)

tramanhdbk
08-10-14, 05:15 PM
còn cái lễ bao thì sao MN:-?? ai biết chỉ cách fix với

BeeZone
09-10-14, 05:18 PM
còn cái lễ bao thì sao MN:-?? ai biết chỉ cách fix với

chơi off cần cái này làm gì [-([-([-([-(

immortal
11-10-14, 09:17 AM
chơi off cần cái này làm gì [-([-([-([-(

Bạn ấy RIP full VH rồi đó :)) Max gamer kìa online ầm ầm chứ off gì đâu

Like cho bạn ấy phát ^__^

kingofsunzz
11-10-14, 10:37 AM
sao mình vào nó load 100% rồi ko vào game đc nhỉ ???

steak25251325
11-10-14, 11:23 AM
ông nào biết config online k nhỉ ;;) config hộ tôi vs

ayebk0123
11-10-14, 04:12 PM

TuanKhang90
13-10-14, 01:08 AM
các bác cho em hỏi chỉnh chữ đỏ này chỗ này vậy

yoobian
13-10-14, 01:20 PM
Game nè trước cài được mà bây giờ toàn bị đứng 100%

ayebk0123
14-10-14, 12:30 AM
Game nè trước cài được mà bây giờ toàn bị đứng 100%

mình cũng bị y chang bạn này, lúc trước đang chơi ngon chép VH vào bị lỗi đơ 100%, chắc phải chép có chọn lọc hay sao, ai biết chỉ giáo :-s

hoahn14
14-10-14, 02:50 AM
mình cũng bị y chang bạn này, lúc trước đang chơi ngon chép VH vào bị lỗi đơ 100%, chắc phải chép có chọn lọc hay sao, ai biết chỉ giáo :-s

pack modules rồi không có chạy dc local đâu,sửa file deslib.swf đi ms dùng dc;));));))

yoobian
30-10-14, 02:17 PM
Không ai việt hóa full được à?

mobell200
30-10-14, 04:23 PM
Không ai việt hóa full được à?

có nhưng ko ai share 100% trừ khi họ chán rồi

pxduong
30-10-14, 04:32 PM
Sao mình làm đủ thứ bước trong hướng dẫn server chay ok

Nhưng khi vào 127.0.0.1 thì no ko có gì cả?

Bác nào giúp em với

Tuan565
30-10-14, 04:35 PM
có nhưng ko ai share 100% trừ khi họ chán rồi

Không ráp VH con magioi.vn này vào bản share dc đâu trừ khi sửa code flash của nó dc chứ chép mà ko sửa kiểu gì cũng lỗi .
Không ai VH full dc chứ đừng nói là chán

yoobian
30-10-14, 04:36 PM
Sao mình làm đủ thứ bước trong hướng dẫn server chay ok

Nhưng khi vào 127.0.0.1 thì no ko có gì cả?

Bác nào giúp em với

mysql không chạy được rùi bạn à

pxduong
30-10-14, 04:40 PM
mysql không chạy được rùi bạn à

Mình kiểm tra trong Task Manager thì thấy mysql đang chạy

Game Công thành xưng đế mình cài vẫn chạy bình thường, còn cái này thi lại ko được

Chả biết sao nữa