PDA

View Full Version : [TLBB] hỏi về lệnh AxTrace

songtu
02-10-14, 01:19 PM
Mọi người cho mình hỏi về cái lệnh này "AxTrace(0,1,"XINFA_LEVEL["..nIndex.."] C¤p="..strName2);" nó đưa ra thông tin chỗ nào nhi??

mình muốn test nhiều biến, tại cái lệnh PushDebugMesssenger nó ko đáp ứng nổi.!! giờ thì cũng ko cần thiết nữa.. cuối cùng cũng mod xong skill võ hồn :x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
02-10-14, 02:51 PM
Những Topic hỏi với những câu không có chủ ngữ và vị ngữ thế này thì tốt nhất không nên trả lời.
Cậu nghĩ cậu là bố tướng ở đây à ?
Hỏi thì có câu cú cho đàng hoàng xíu nhé.
Còn cảm thấy ý kiến thì đọc Nội Quy Box TLBB hộ cái nhé

vn55594555
02-10-14, 02:55 PM
Cho ra đảo khỉ chơi với dế đi bác

songtu
02-10-14, 03:36 PM
Mình có sai sót trong vấn đề câu cú , mong các Mod sửa giùm mình cái tiêu đề nhé! mình xin hứa sẽ sửa chữa, ko tái phạm lỗi này!

P/s : cậu Huy nói thế, trước hết mình xin lỗi, nhưng mình ko nghĩ mình là bố tướng gì đâu, và cậu cũng ko cần phải tẩy chay đến vậy!!

Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cho ra đảo khỉ chơi với dế đi bác

xin bạn đọc lại nội quy giùm mình!! và mình nhớ Mod này vừa mới nói ở topic gần đây với nội dung : không biết câu trả lời hay ko có câu trả lời thì ko nên spamm

chenglong
02-10-14, 05:51 PM
Mình có sai sót trong vấn đề câu cú , mong các Mod sửa giùm mình cái tiêu đề nhé! mình xin hứa sẽ sửa chữa, ko tái phạm lỗi này!

P/s : cậu Huy nói thế, trước hết mình xin lỗi, nhưng mình ko nghĩ mình là bố tướng gì đâu, và cậu cũng ko cần phải tẩy chay đến vậy!!

Lời nói chẳng mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

xin bạn đọc lại nội quy giùm mình!! và mình nhớ Mod này vừa mới nói ở topic gần đây với nội dung : không biết câu trả lời hay ko có câu trả lời thì ko nên spamm

songtu có yahoo k ?, add nick trao đổi tí ok ?

Sói Đẹp Trai
02-10-14, 10:16 PM
Cái lệnh đó lúc vh mình del nó đi vì ko có tác dụng gì. Có cái pushdebugmessage đc rồi. Còn cái kia nếu theo đoán bừa thì chắc ghi ra cái file log bên client rồi...
P/s: Mà mod cái đám skill kia có khổ không. Khổ mới thấy cảm giác của người dev Server. Một số người sẽ chẳng bao giờ đạt được cảm giác này vì chẳng bao giờ chịu mày mò !!

songtu
02-10-14, 10:57 PM
Cái lệnh đó lúc vh mình del nó đi vì ko có tác dụng gì. Có cái pushdebugmessage đc rồi. Còn cái kia nếu theo đoán bừa thì chắc ghi ra cái file log bên client rồi...
P/s: Mà mod cái đám skill kia có khổ không. Khổ mới thấy cảm giác của người dev Server. Một số người sẽ chẳng bao giờ đạt được cảm giác này vì chẳng bao giờ chịu mày mò !!

Phải đi làm khoa học "lợn" đó bạn!!