PDA

View Full Version : lỗi đây!!lỗi đây!!Cứu tui với!!!!

onlyquanghuy
22-06-07, 07:25 AM
các bạn ơi tui cài HK thì có hiện lỗi quái quỷ j` đây hok bít
vào game thi nó cho viết acc & pass nhưng khi ấn enter thì thấy bên trên hiện ra
dòng chữ j` đó khó hiểu & hok đăng nhập được nữa!!!
ai giải đáp cho tui cái!!!!!!!:cool: :cool:

nuvola
22-06-07, 07:36 AM
cai do la ban bi mat ket noi voi sever ban thoat ra va copy lai ban patch vao la choi duoc a

onlyquanghuy
22-06-07, 07:38 AM
okie!! thanks bạn nhiùuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

nuvola
22-06-07, 07:40 AM
neu ko duoc thi ban cho minh nick chat cua ban minh chi ban ro~ hon 1 chut :D

onlyquanghuy
22-06-07, 07:47 AM
ừ!!!nick mình là Toro_203
bạn ơi mình làm theo cách bạn mà hok được
bạn nhắn vào nick mình cách khắc phục được hok???
nếu được thanks bạn nhìu!!!

thientai3112
22-06-07, 08:17 AM
mình cũng bị lỗi đó nè, giúp mình vối.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thx

cuongbatit3
22-06-07, 08:29 AM
Có thể lúc bạn bắt vào game ngay chỗ khing lancher bạn phải chọn tên máy chủ nó từ màu đỏ đổi sang màu xanh thì nó mới kết nối Nếu bạn không chọn thì vào không đưuo75c là phải mà nhớ là cái dòng chữ tàu đổi từ màu đỏ sang màu xanh mới kết nối tới serer

onlyquanghuy
22-06-07, 08:32 AM
ừ roài mà!! tui đã làm như bạn nói nhưng sao hok thấy vào đựoc
giúp tui cái nào!!!

GamesVN
11-08-07, 10:26 AM
tui cũng bị vậy
ai fix được rồi chỉ cho tui với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KELAMAT
11-08-07, 11:59 AM
mình chỉ hỏi vài câu thôi các bạn nếu làm đúng hết mà không chơi được thì chịu
các bạn có làm đúng hướng dẫn tạo server không?
các bạn có add OBDC không?
các bạn có chạy server trước khi đăng nhập không? (nhiều người cứ nghĩ chỉ cần chạy cilent là chơi được )
Các bạn đã đổi hết IP chưa?

jonysang
14-08-07, 05:59 PM
hihih cách tốt nhất là các bạn coppy cái Clieen trong Clien hiệp khách ra ngoài để dự phòng...... mình cũng bị cái đó rồi các bạn cứu làm theo mình coi có dc không ( không dc xin đừng chử em nha chài :D )

tranvanquan
30-09-07, 04:53 PM
nó đã chuyển sang màu xanh nhung khi vô đến???? thì màn hinh đen xì va hiện chữ MAP LOADING FAILED.(TẼTURE EROR )

MaxX123
13-10-07, 03:40 PM
ai bày cho tui cái ip với , tui làm theo như mấy bác hướng dẫn mà không được : Start->Run , gõ Ipconfig , nhung hem thấy gì hết , ai cứu tui với !!!

thanmeo2012
20-10-07, 11:00 AM
mấy bạn à chẳng qua cái ODBC nó đặt kết nối với server là 127.0.0.1 nên server chỉ chạy được hai ba dòng bạn chỉ cần tải file ODBC mà mình đã fix này là được<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>