PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về quy định môn phái trong GoldEquip.txt

thinkiemv2
30-09-14, 11:53 AM
Tình hình là em vô game thì thế này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mở file GoldEquip.txt :

thì mù tịch không biết mô tê răng rứa là chi hết :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bác biết chỉ em ý nghĩa từng cột của cái này với !!! em xin chân thành cảm ơn !!

killer20099
30-09-14, 12:32 PM
JxStudio sẽ giải quyết vấn đề này

HoangTVT
30-09-14, 12:58 PM
môn quy chưa được quy định trong src thì làm cách gì cũng k hiển thị được

danghai1993
30-09-14, 01:59 PM

server chưa có hoa sơn thì làm sao mà hiện được nhỉ ?

thinkiemv2
30-09-14, 03:39 PM

server chưa có hoa sơn thì làm sao mà hiện được nhỉ ?

Cho em hỏi : nếu chưa có môn quy trong src thì vô game dùng chiêu của nó có được không? vì em log acc dzô thì đánh ầm ầm. quái chết như dạ, có điều không mang đc trang phục :(

danghai1993
30-09-14, 04:27 PM
Cho em hỏi : nếu chưa có môn quy trong src thì vô game dùng chiêu của nó có được không? vì em log acc dzô thì đánh ầm ầm. quái chết như dạ, có điều không mang đc trang phục :(

nếu skill hoa sơn có thể dùng các opt cũ thì đc, chứ như VNG thì theo thienthanden nói là không có tác dụng.

azurciel79
30-09-14, 04:30 PM
Sao ai cũng ham hố phái Hoa Sơn nhỉ :D

danghai1993
30-09-14, 04:33 PM
Sao ai cũng ham hố phái Hoa Sơn nhỉ :D

Đó giờ biệt tích giang hồ. Nay tái xuất, Lệnh Hồ Xung vừa xuống từ Tư Quá Nhai nên ai ai cũng muốn bái kiến học võ công đó mờ :))

azurciel79
30-09-14, 04:42 PM
Đó giờ biệt tích giang hồ. Nay tái xuất, Lệnh Hồ Xung vừa xuống từ Tư Quá Nhai nên ai ai cũng muốn bái kiến học võ công đó mờ :))
Đi theo phái Hoa Sơn có ngày thành thái giám :bz:bz:bz:bz:bz:bz

danghai1993
30-09-14, 04:55 PM
Đi theo phái Hoa Sơn có ngày thành thái giám :bz:bz:bz:bz:bz:bz

Hoa Sơn mà thái giám gì nhỉ =))

azurciel79
30-09-14, 05:04 PM
Nói vu vơ thôi đó mà :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

vipbk
30-09-14, 05:16 PM
Hoa Sơn mà thái giám gì nhỉ =))

Nhạc Bất Quần =))

danghai1993
30-09-14, 05:56 PM
Nhạc Bất Quần =))

Cái đó không tính =)).........................

thinkiemv2
30-09-14, 06:20 PM
nếu skill hoa sơn có thể dùng các opt cũ thì đc, chứ như VNG thì theo thienthanden nói là không có tác dụng.

Vi thấy đánh quái được nên em mới có thắc mắc :(

ban đầu quần áo là của phái anh Trương Tam Phong :

Sau làm một hồi thì không thấy phái nào luôn :(

thienthanden2
30-09-14, 06:32 PM
Đã nói bao nhiêu lần ko có phái Hoa sơn mà ko tin :))

tranminhdo
30-09-14, 06:42 PM
Hoa Sơn linux ko chịu thua nền win đâu hihi !:P

danghai1993
30-09-14, 06:51 PM
Hoa Sơn linux ko chịu thua nền win đâu hihi !:P

Server win ngta có skill hoa sơn hoàn chỉnh đâu mà đòi so sánh :))

tranminhdo
30-09-14, 07:05 PM
Server win ngta có skill hoa sơn hoàn chỉnh đâu mà đòi so sánh :))
Thế bác chưa biết volampro.com hả vào test thử đi cậu ! Tôi thật sự bái phục chủ server ấy dev nên win mà gần như ngang ngữa linux. Cái gì cũng có hehe !

danghai1993
30-09-14, 07:10 PM
Thế bác chưa biết volampro.com hả vào test thử đi cậu ! Tôi thật sự bái phục chủ server ấy dev nên win mà gần như ngang ngữa linux. Cái gì cũng có hehe !

Ý tui là cái server này nè, chứ hàng chính chủ thì nói làm gì :D

p/s: ng code server này cũng như volampro là thienthanden2 mới cmt ở trên kìa :))

tranminhdo
30-09-14, 07:19 PM
Ý tui là cái server này nè, chứ hàng chính chủ thì nói làm gì :D

p/s: ng code server này cũng như volampro là thienthanden2 mới cmt ở trên kìa :))
Uk ! Nể ông ý thật. Phải tâm huyết lắm luôn ý chứ.!

royce2k2
30-09-14, 08:57 PM

Sau làm một hồi thì không thấy phái nào luôn :(

cái này là Hoa Sơn của sever nào vậy bác , linux hay thien tuyệt đang share vậy ?
Nếu là thiên tuyệt thì mách nước cách add đồ MP cho HS đc ko bác ?! Mình chơi dc skill rồi nhưng ko có đồ , trong file goldequip ko thấy có ?

thinkiemv2
30-09-14, 10:13 PM
cái này là Hoa Sơn của sever nào vậy bác , linux hay thien tuyệt đang share vậy ?
Nếu là thiên tuyệt thì mách nước cách add đồ MP cho HS đc ko bác ?! Mình chơi dc skill rồi nhưng ko có đồ , trong file goldequip ko thấy có ?

Thiên tuyệt nhé bạn !! tìm ở dòng 4xxx thì phải !! mình cũng k nhớ rõ :D

bthhhz
30-09-14, 10:18 PM
thấy thì kích thích lắm đấy
nhưng chưa cài lên lần nào :))