PDA

View Full Version : [JX] Giúp đở về xóa bảng xếp hạng Jx Linux

hoangcungclub
28-09-14, 01:33 PM
Anh/Em nào cho mình hỏi xóa bảng xếp hạng ở thế giớ linux sao vậy, chỉ mình cảm ơn nhiều nha.

tvnnam
28-09-14, 02:02 PM
Anh/Em nào cho mình hỏi xóa bảng xếp hạng ở thế giớ linux sao vậy, chỉ mình cảm ơn nhiều nha.

đây là file xếp hạng linux : \server1\script\global\resetbos.lua - các hàm cập nhật xếp hạng đã cho vào 1 file. Sau đó tại file .lua quy định lúc nhân vật login, gọi hàm main ở file resetbos.lua . Như vậy là mỗi lần đăng nhập sẽ được cập nhật xếp hạng. vào đây mà fix bạn nhé. còn muốn xóa nhân vật trong BXH thì chạy navicat kết nối vào sever ... vào role xóa là đc:-|

cgalaxy
28-09-14, 05:38 PM
bác tvnam vui tính thế :D
Xóa role 1 cái là nó bay sạch nhân vật mà bảng xếp hạng nó vẫn lưu tên ra đấy .
Nếu chủ thớt muốn cập nhật lại bảng xếp hạng trắng ban đầu thì dùng hàm clearlog ấy

hoangcungclub
28-09-14, 08:22 PM
Nếu chủ thớt muốn cập nhật lại bảng xếp hạng trắng ban đầu thì dùng hàm clearlog ấy

hàm clearlog vào SQL hả bạn galaxy

cgalaxy
28-09-14, 08:33 PM
ko cho chạy từ các id đã dùng, add hàm này vào lễ quan cho nhanh.

hoangcungclub
28-09-14, 08:39 PM
ko cho chạy từ các id đã dùng, add hàm này vào lễ quan cho nhanh.

bạn add mình xem thử cái bạn cgalaxy mình add nó ko hoạt động

hoangcungclub
29-09-14, 01:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenanhthisd
12-01-16, 03:21 PM

Các bạn có thể hướng dẫn mình kết nối navicat chi tiết được không ạ. e kết nối hoài ko đc... Xin cảm ơn....

minhduc_aa
24-02-20, 08:34 AM
Cho mình xin cú pháp hàm này với ạ. Mình chưa nghiên cứu ra. Cảm ơn mọi người xem qua ghé giúp.