PDA

View Full Version : [SHARE]Mode LV:RP

tumy1327
25-09-14, 05:29 PM
Link Phải Để Đầu Tiên Với Nóng :v : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mode này được mình fix lại từ mode VNPLA của gta-viet.net.
Yahoo của mình : boyhp_2000 lỗi gì pm mình
Đăng ký : ra chỗ lv
Job : job đã đc fix sang lv fix 90%
Faction : Sang lv hết
Chốt => 96,69% LV
Vài lệnh cho admin : /qfgivegun,/jxadmin,/jxmakeleader,/jxgedit,/jxddedit,lệnh nào không dùng đc thêm /jx ở đầu
Lệnh cho member : /trogiup,/shopcoin,/enter,/exit,/theluc,v.v
IP Sever mình : Ngg-roleplay.tk đừng ddos nhá :3

joker_vn99
25-09-14, 08:41 PM
tớ cám ơn bạn nhiều ! tinh thần bạn rất tốt mình cám ơn !

joker_vn99
25-09-14, 09:54 PM
nhân vật chạy chậm quá có thể hd mình chỉnh chạy nhanh lại k !

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

daydien789
25-09-14, 10:26 PM
Chạy LVRP.sql bằng navicat rồi sau đó open samp-server.exe thì bị vậy có sao ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đến đây nó im re luôn nè

daydien789
25-09-14, 10:50 PM
nhân vật chạy chậm quá có thể hd mình chỉnh chạy nhanh lại k !

+Cách Chỉnh Dáng Đi Skin Gta
bây giờ mình sẽ chỉ cách chỉ dáng đi nhân vật gta
- đầu tiên các server đang sử dụng dáng đi CJ thì vào gamemode sử dụng CTRL+F tìm đoạn code UsePlayerPedAnims(); xoá nó
- đối với các server đang sử dụng dáng đi trên muốn chỉnh về dáng đi CJ vào gamemode CTRL+F tìm OnGameModeInit thêm đoạn code UsePlayerPedAnims();
chúc các bạn thành công

joker_vn99
25-09-14, 11:17 PM
thé add thế nào add dưới cái chữ đó lun à ! phải k

daydien789
26-09-14, 06:41 AM
thé add thế nào add dưới cái chữ đó lun à ! phải k

Đúng rồi bạn, đầu tiên mở LVRP.PWN bằng pawno.exe, sau đó Ctrl+F tìm dòng ManualVehicleEngineAndLights(); dưới cái chữ đó add dòng UsePlayerPedAnims(); vô rồi F5 là xong, giống như hình bên dưới nè

daydien789
26-09-14, 12:40 PM
Link Phải Để Đầu Tiên Với Nóng :v : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Job : job đã đc fix sang lv fix 100%
Chốt => 96,69% LV

Nghề truck không sử dụng được, xin việc rồi, ghi /layhang và đến điểm màu đỏ ko có hiện ra bảng gì hết

hieppro07dv
26-09-14, 12:48 PM
tk mk navicat la gi? !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tumy1327
26-09-14, 05:19 PM
tk mk navicat la gi? !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

D:\My Documents\Downloads\LVRP\LVRP\scriptfiles => mysql để xem nhá bạn hiện tai share mode thỳ mình đang để
HOST=127.0.0.1
DB=test
USER=root
PASS=123123

Nghề truck không sử dụng được, xin việc rồi, ghi /layhang và đến điểm màu đỏ ko có hiện ra bảng gì hết

Bạn xem lại đi tui vẫn đc mà
.
.
.

daydien789
26-09-14, 06:59 PM
Tôi cũng không biết nữa, xin việc nghề truck rồi, nhập lệnh /layhang thì xuất hiện cái checkpoint màu đỏ trước mặt, chạy đến ngay tâm điểm checkpoint thì vẫn còn checkpoint đó ko có bị mất

emvt2014vn
26-09-14, 08:15 PM
sao lenh /makeleader zs /makeadmin nhieu lenh k dc lam fix lam sao the ?? muon xem lenh o ngoai lam sao ??? xin edit dum

linhquero
26-09-14, 08:53 PM
Bạn có thể vào PAWNO và bật pawn lên vào xem Mode !
VD bạn bị lỗi ở cái /layhang !
thf Ctrl + F tìm :
CM:layhang
Tìm cái đó và sửa thheo ý mình ! nhớ là nếu muốn thêm j phải bik 1 tí code nha :))

Kirasmile123
26-09-14, 09:01 PM
nhìn cái mode này giống của VN-IWIN quá ta :3

tumy1327
27-09-14, 07:26 AM
sao lenh /makeleader zs /makeadmin nhieu lenh k dc lam fix lam sao the ?? muon xem lenh o ngoai lam sao ??? xin edit dum

lệnh /makeadmin = /jxadmin | /makeleader => /jxmakeleader
lệnh nào không dùng đc thêm /jx nhá
còn lệnh givegun = /qfgivegun
.
.
.

trongvk123
27-09-14, 10:23 AM
lệnh /makeadmin = /jxadmin | /makeleader => /jxmakeleader
lệnh nào không dùng đc thêm /jx nhá
còn lệnh givegun = /qfgivegun
.
.
.
thế lệnh admin cho coin và lệnh cho tiền là gì thế

dsaasddsa
27-09-14, 06:36 PM
- Cho mình hỏi lệnh Make admin + lệnh Make leader là gì thế ??[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

trongvk123
27-09-14, 09:04 PM
- Cho mình hỏi lệnh Make admin + lệnh Make leader là gì thế ??[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

mình biết mỗi lệnh make leader thui: leaderkhoaibe

tumy1327
27-09-14, 10:03 PM
/adminkhoaito vs /leaderkhoaibe

thế lệnh admin cho coin và lệnh cho tiền là gì thế
/chomoney /jxgivecoin nhá bạn.

.
.
.

tumy1327
29-09-14, 05:43 PM
Job : job đã đc fix sang lv fix 90%
Chốt => 96,69% LV
Vài lệnh cho admin : /qfgivegun,/jxadmin,/jxmakeleader,/jxgedit,/jxddedit,lệnh nào không dùng đc thêm /jx ở đầu
Lệnh cho member : /trogiup,/shopcoin,/enter,/exit,/theluc,v.v
IP Sever mình : Ngg-roleplay.tk đừng ddos nhá :3

Up cho những người chưa download.

duchuy789cute
04-10-14, 12:59 PM
Ai bít fix trucker k /timvieclam lên xe r` /layhang đến chấm đỏ nó k hiện cái bảng gì cả
Nghề pizza nữa k có chỗ lấy bánh

logopanda1995
04-10-14, 09:36 PM
mode này có phãi mode cũa lvrp.net ko nhĩ

tumy1327
05-10-14, 08:26 AM
mode này có phãi mode cũa lvrp.net ko nhĩ

đúng rồi bạn
.
.
.
30 charsssssssssss

boyclmm
17-10-14, 12:29 AM
chạy xong thì nó đứng như vậy là bị sao ?

duchuy789cute
19-10-14, 01:08 PM
tai sao chay sv xong , vao` choi chut' la` sv tu tat v !! giup tuj voi

trongvk123
19-10-14, 03:58 PM
tai sao chay sv xong , vao` choi chut' la` sv tu tat v !! giup tuj voi

bạn xem lại xem đã kết nối sever với mysql chưa.

DuyKyo
30-08-15, 09:44 AM
bạn giúp mình mở port trên vps đc k vậy