PDA

View Full Version : [JX] Xin giúp đỡ về lỗi hiển thị thư mục JX linux trong WinSCP

dongahchu
25-09-14, 12:36 PM
Hiện tại mình upload lên thì báo lỗi như trên .
Có phải lỗi font hay thiếu font gì không các bác ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taoaccts13
25-09-14, 01:59 PM
Chắc bạn xài sv có font mà máy bạn ko có font nên bị lỗi font thôi :)) :))

dongahchu
25-09-14, 02:11 PM
Chắc bạn xài sv có font mà máy bạn ko có font nên bị lỗi font thôi :)) :))

Vậy bây giờ phải làm thế nào bạn ? Mình dùng windows 8.1 , không biết cài font gì ?

dongahchu
25-09-14, 03:23 PM
up !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xin được giúp đỡ :(

danghai1993
25-09-14, 04:23 PM
Mấy file + folder bị lỗi font đó thực chất chỉ là các file tiếng tàu thôi, xóa đi là xong

dongahchu
25-09-14, 04:29 PM
Mấy file + folder bị lỗi font đó thực chất chỉ là các file tiếng tàu thôi, xóa đi là xong

xóa đi thì game vẫn chạy được bình thường à bạn ?

danghai1993
25-09-14, 04:33 PM
xóa đi thì game vẫn chạy được bình thường à bạn ?

Bạn nghĩ thử xem: Nếu trong đó chứa dữ liệu để start game, vậy thì nó làm cách gì để tìm tên của file trong khi các file đó đã lỗi font rồi :-s

P/S: trong máy bạn đã có các file tiếng tàu rồi thì xóa nó (file lỗi font) đi chả vấn đề gì

OsinLove
25-09-14, 04:44 PM
Bạn nghĩ thử xem: Nếu trong đó chứa dữ liệu để start game, vậy thì nó làm cách gì để tìm tên của file trong khi các file đó đã lỗi font rồi :-s

P/S: trong máy bạn đã có các file tiếng tàu rồi thì xóa nó (file lỗi font) đi chả vấn đề gì

Thánh phán thử vào thư mục global có mấy file tiếng tàu đấy bảo đảm mở lên k đc. Nhưng sv vẫn load được. xóa đi rồi vào game sẽ biết mình k xem đc là chuyển của mình sv nó load đươc là chuyện của nó.

Lấy cái WinSCP kèm theo server tàu sẽ load đc k lỗi do cái trình nhìn là biết WinSCP mới ròi

danghai1993
25-09-14, 04:48 PM
Thánh phán thử vào thư mục global có mấy file tiếng tàu đấy bảo đảm mở lên k đc. Nhưng sv vẫn load được. xóa đi rồi vào game sẽ biết mình k xem đc là chuyển của mình sv nó load đươc là chuyện của nó.

Lấy cái WinSCP kèm theo server tàu sẽ load đc k lỗi do cái trình nhìn là biết WinSCP mới ròi

Uhm tui phán vậy đó, có gì thỉ bỏ qua cho :-s

dongahchu
25-09-14, 04:51 PM

mình cũng nghĩ như bác này :D .

Bác nào có thể up cho mình xin cái winscp của tàu đc ko :D