PDA

View Full Version : [MU] Cho mình hỏi về cách làm ảnh intro bất kì của 1 mu nào đó

nsgb1994
23-09-14, 08:20 AM
Đã biết làm
Close picccccccccccccccccccc

nampro
23-09-14, 08:34 AM
Tình là em mún làm cái trang intro như mu này này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em có dùng phần mềm Rip và giải nén thành thư mục rad như vậy

Link mediafire : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó e sẽ làm gì nữa ?
Có phải em vào : muhoangkim.rar\muhoangkim\Intro\HoangLong-Thang09\images lấy ảnh nnt để photoshop lại tên Mu và cụm máy chủ khác phải không vậy .

Hay làm những bước gì khác không mấy a .

thế bạn rip xong về bạn ngắm thôi ah. bạn không giải nén ra rồi edit theo ý của bạn đi còn chờ gì nữa. còn bạn muốn sửa = phóthop thì kiếm cái intro nào mà share có cả file PSD nữa mà chỉnh sửa.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nsgb1994
23-09-14, 08:47 AM
thế bạn rip xong về bạn ngắm thôi ah. bạn không giải nén ra rồi edit theo ý của bạn đi còn chờ gì nữa. còn bạn muốn sửa = phóthop thì kiếm cái intro nào mà share có cả file PSD nữa mà chỉnh sửa.

bạn có onl yahoo đó không
mình add yahoo bạn , nhưng bạn không trả lời

nsgb1994
23-09-14, 08:58 AM

tks bạn , đã hĩu :D
có file .psd thì sẽ nhanh hơn

nampro
23-09-14, 09:47 AM
tks bạn , đã hĩu :D
có file .psd thì sẽ nhanh hơn

có nút thanks = hành động mà bạn =))

vn55594555
23-09-14, 10:27 AM
Bạn dùng PTS edit lại xíu là đc .......

Dragon7x
23-09-14, 03:22 PM
Tình là mình mún làm cái trang intro như mu này này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình có dùng phần mềm Rip và giải nén thành thư mục rad như vậy

Link mediafire : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó mình sẽ làm gì nữa ?
Có phải mình vào : muhoangkim.rar\muhoangkim\Intro\HoangLong-Thang09\images lấy ảnh nnt để photoshop lại tên Mu và cụm máy chủ khác phải không vậy .

Hay làm những bước gì khác không mấy a .

HÃY GIÚP MÌNH , VÌ MÌNH CHƯA BAO GIỜ LÀM CÁI NÀY .

thế này thì làm online làm sao đc :(

amocthong1
23-09-14, 03:48 PM
cái này là cơ bản nhất dễ nhất mà ko biết nữa thì thôi rồi ^:)^^:)^^:)^^:)^

nsgb1994
23-09-14, 04:03 PM
cái này là cơ bản nhất dễ nhất mà ko biết nữa thì thôi rồi ^:)^^:)^^:)^^:)^

èo gì mà chê dữ pa :))

vn55594555
23-09-14, 04:09 PM
Lúc mình mới tập làm MU thời cái ss3 ss4 cũng giống hệt bạn này toàn hỏi những điều khó đỡ :)). Ai rảnh ra tay help bạn ý đi

nsgb1994
23-09-14, 04:11 PM
Lúc mình mới tập làm MU thời cái ss3 ss4 cũng giống hệt bạn này toàn hỏi những điều khó đỡ :)). Ai rảnh ra tay help bạn ý đi

Biết làm rồi

Đề nghi Mod close topic này gấp

amocthong1
23-09-14, 04:18 PM
èo gì mà chê dữ pa :))
mình nghĩ bạn phải biết 1 tý về pts chứ không thì vận động não suy nghĩ xem từ đâu ra cái này
ví dụ: bạn thấy 2 3 mu mà cùng 1 Intro thì bạn phải suy nghĩ ra là họ phải làm sao chứ :(

close nhanh mod ơi em sợ bạn này rồi bó tay chấm clbgamesvn.com luôn