PDA

View Full Version : [Share Mode Samp Dayz] Giá Bèo

Ku_Car
22-09-14, 10:17 AM
DayZ là một bản mod theo samp của ArmA 2 Combined Operations được phát triển vào đầu năm 2012 và đã vượt mốc hơn 1 triệu người chơi trên samp ở nước ngoài
Bạn sẽ là một trong những người còn lại sống sót trên một vùng đất rộng 225 km2, chiến đấu một mình chống lại bầy zombie gớm ghiếc và những tên cướp (bandit) hung hãn, hoặc lập thành một nhóm cùng nhau lượm lặt những thứ còn sót lại, sống sót qua ngày, thành lập căn cứ và tìm kiếm những vùng đất mới.
Các Bạn Sẽ Nhặt Đồ Xây Nhà Để Sinh Tồn
Sau Đây Là Vài video hướng dẫn chơi game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tuy Mode Mình Share Là Bản Gốc Nhưng Đủ Để Cho Những Pro Edit Và Việt Hóa Cho Dayz Việt Nam Nhé :)

tumy1327
22-09-14, 12:51 PM
DayZ là một bản mod theo samp của ArmA 2 Combined Operations được phát triển vào đầu năm 2012 và đã vượt mốc hơn 1 triệu người chơi trên samp ở nước ngoài
Bạn sẽ là một trong những người còn lại sống sót trên một vùng đất rộng 225 km2, chiến đấu một mình chống lại bầy zombie gớm ghiếc và những tên cướp (bandit) hung hãn, hoặc lập thành một nhóm cùng nhau lượm lặt những thứ còn sót lại, sống sót qua ngày, thành lập căn cứ và tìm kiếm những vùng đất mới.
Các Bạn Sẽ Nhặt Đồ Xây Nhà Để Sinh Tồn
Sau Đây Là Vài video hướng dẫn chơi game
Tuy Mode Mình Share Là Bản Gốc Nhưng Đủ Để Cho Những Pro Edit Và Việt Hóa Cho Dayz Việt Nam Nhé :)

Mình đã khóc khi đọc tiêu đề của bạn 'Share Mode Sampz Dayz Giá Bèo =))'

Tuan565
22-09-14, 01:01 PM
Ai giao dịch với bạn này xong thì lên confirm cái để làm cái thẻ phạt =D>

linhquero
22-09-14, 09:07 PM
Mình nói thật nha !
Nếu bạn là 1 tín đồ cuồng SAMP thì nếu bỏ tầm 1 - 2 h ra tìm và chọn lọc trên GG thì sẽ ra đc bản GỐC mà thôi ! Vì nó đã share ~~ .... ( mình ko có Link nha ~~ nên đừng có hỏi )
Vói lại nếu bạn bán thì là bản V mấy ??? 1 hay j ???
:v nếu mau bán kiểu úp úp mở mở thì CHIM phắt nhờ .... Trẻ trâu đi lừa đảo !

Beo_cu
25-09-14, 12:17 AM
Ai giao dịch với bạn này xong thì lên confirm cái để làm cái thẻ phạt =D>

Cho cái đi a :v
toàn hàng share về sell -_-!