PDA

View Full Version : [MU] lỗi full cpu event HideAndSeekEvent

supberman
19-09-14, 07:49 PM
từ khi mình bật event này là gameserver ngốn hết cpu.ai bị giống mình ko nhỉ!lỗi lạ quá!

kennyhoang
19-09-14, 08:31 PM
từ khi mình bật event này là gameserver ngốn hết cpu.ai bị giống mình ko nhỉ!lỗi lạ quá!

Máy ở nhà sao k ngốn đầu tư thêm em chíp bớt ngốn . Hoặc thuê VPS tầm 800k đỡ ngốn . Còn tình trạng ngốn là bt . Không ngốn ms là vấn đề đó!

supberman
19-09-14, 09:30 PM
Máy ở nhà sao k ngốn đầu tư thêm em chíp bớt ngốn . Hoặc thuê VPS tầm 800k đỡ ngốn . Còn tình trạng ngốn là bt . Không ngốn ms là vấn đề đó!

em chạy bình thường làm gì có chuyện ngốn cpu?máy anh em chạy mu có ai bị ngốn cpu 100% ko?.lỗi của em là khi sử dụng event hide and seek (truy tìm admin) thì chạy 1 lát là cpu tăng 100%.vps 5 triệu củng chưa chắc bằng cấu hình máy của mình vps 800k chắc để đặt client download!giải thích như bạn mình nghỉ nên bõ chữ ký đi.thời buổi giờ ai đi cài mu thuê nữa!

kennyhoang
20-09-14, 03:10 AM
em chạy bình thường làm gì có chuyện ngốn cpu?máy anh em chạy mu có ai bị ngốn cpu 100% ko?.lỗi của em là khi sử dụng event hide and seek (truy tìm admin) thì chạy 1 lát là cpu tăng 100%.vps 5 triệu củng chưa chắc bằng cấu hình máy của mình vps 800k chắc để đặt client download!giải thích như bạn mình nghỉ nên bõ chữ ký đi.thời buổi giờ ai đi cài mu thuê nữa!

Khủng hơn vps nữa cơ ak! Oa Coi7 ram 16GB cơ ak đúng không . Nếu đúng mình xin lỗi! Còn VPS 800k cũng thuộc dạng tầm trung để download hơi phí. các mu trẻ h toàn xài gói này thôi nhé. Còn đặt client thì khỏi nói quá giàu!

ninhmca
20-09-14, 07:48 AM
Chi co 1 cach la kiem tra config thoi....config loi la gs k load duoc....full cpu....

lequangvu
20-09-14, 09:14 AM
Config lỗi thì nó bị như vậy có gì đâu mà kêu ka