PDA

View Full Version : ybmsg.cfg đã việt hóa ko dấu

f-fantasy
20-06-07, 09:38 AM
Tôi đã việt hóa ko dấu được đa số rồi, vẫn còn những cái chưa có việt được , việt hết chắc tôi vào viện nằm việt hóa quá......trong khi file này chỉ có 1,9m mà đã thấy mệt quay sang nhìn cái file YBbi.cfg 23Mb tôi ngất xỉu ........... các bạn cứ down về copy đè vào client của các bạn là được sẽ thấy TV như thế này....

ybmsg.cfg : Chứa thông tin về các Option, thông báo của server
YBbi.cfg : Chứa thông tin về tên NPC, tên map, tên Monster (cái này ai pro làm đi trông 23Mb choáng luôn.....té.....)

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thời gian tới sẽ tiếp tục cập nhật cái file này cho đầy đủ, hiện tại nó cũng khá đầy đủ cho các bạn chơi rồi.

Hình ảnh:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiện đây ai cho tôi hỏi là dùng bản client của nhóm dragon cùng server và patch Engmixx của họ , tức là chuẩn lắm rồi đúng ko , vậy sao 1 số item vẫn ko dùng được như kim cuơng phù, hàn ngọc phù, tôi kích vào nó có hiện ra cái bảng để cường hóa nhưng ko thể cho vật phẩm vào được thế mới đau chứ...

KELAMAT
20-06-07, 12:46 PM
Chà ghê đây để mình test thử

KELAMAT
20-06-07, 04:53 PM
Cho hỏi 1 câu nhé sao đồ của ông op được dòng thế , ngọc của ông đánh rơi có dòng op à
Làm cách nào để ngọc, đồ có dòng vậy

f-fantasy
20-06-07, 05:11 PM
uh ngọc tui đánh rơi có dòng nhưng toàn dòng lởm ko à, dùng server tiếng anh và client mà nhóm dragon đã share trên ragezone đó, chứ tôi thấy có lỗi gì đâu, dùng cả cái rxjhgame share ngày 16 vừa qua thôi

Còn mấy viên ngọc pro này là tui add vào shop bán rồi mua trong shop, trong shop nó ko hiện op nhưng khi mua sẽ có xác xuất nhận được op cao chứ đánh quái bao giờ mới có op cl 15 hay phong thủ 8

KELAMAT
20-06-07, 05:25 PM
server tui dùng đánh rớt ngọc như điên nhưng không hiện dòng, nó chỉ hiện 1 dòng chữ tàu trắng tinh à , Mua ngọc trong shop thì biết rồi
Còn vụ bông tai khí công nữa mệt lắm

f-fantasy
20-06-07, 06:04 PM
bông tai add trong shop klo dòng nhưng mở hộp là có dòng, add cái hộp vào shop mà mua :D:D:D:D

rebirth_hotboys
20-06-07, 06:11 PM
Bạn Ơi sao Server của bạn có Nuôi Pet vậy sao mình ko Có .Hic Hic

hervehuynh
20-06-07, 06:53 PM
Các anh ơi cho em hỏi: khi dùng serve này với client của Dragon (bên ragezone) thì phải dùng tiếng trung quốc hay tiếng anh vậy?

909113007
20-06-07, 07:13 PM
Cái Sever Của Tui Cũng Rớt Đồ Như Điên:confuse: :confuse: :confuse:

f-fantasy
20-06-07, 07:22 PM
Các anh ơi cho em hỏi: khi dùng serve này với client của Dragon (bên ragezone) thì phải dùng tiếng trung quốc hay tiếng anh vậy?

copy đè cái file của mình vào trong client của hiệp khách là bạn có tiếng việt ko dấu, ko cần cài font trung quốc giống võ lâm đâu

KELAMAT
21-06-07, 07:42 AM
mình vẫn không hiểu vì sao sv của mình rớt ngọc không có dòng

KELAMAT
21-06-07, 07:43 AM
ngọc add trong shop mua cũng không có dòng ,nó chỉ có 1 dòng chữ tàu màu trắng mà không thể nào hợp thành được

yeuthantoc
21-06-07, 10:52 AM
vậy thì f-fantasy share giùm cái server đó lên đây đi
26/6 là thi vào lớp 10 rùi, giờ có tí thời gian để fix server lắm
mong bạn share server của bạn lên để tui chơi đỡ ghiền

KELAMAT
21-06-07, 11:08 AM
Lạ nhỉ theo tui biết thì bên RageZone cũng chưa fix lỗi rớt ngọc không có op cơ mà

f-fantasy
22-06-07, 03:14 PM
ặc ặc tôi chả hiểu gì cả, tôi chơi ngọc rớt dòng bình thường, từ tấn công sinh mệnh, tới phòng thủ rồi công lực cả công lực võ công nhặt đều đều, hic, thôi được tôi sẽ up server lên cho các bạn, nhưng có lẽ tôi biết cái lỗi đó ở đâu để tôi về kiểm tra xem nó thê nào rồi sẽ post bài sau hén

KELAMAT
22-06-07, 04:11 PM
Đang chờ ông đó , Tốt nhất là cứ up server của ông lên cho mọi người xem

f-fantasy
23-06-07, 11:42 AM
cho tui 1 ngày nữa thằng bạn mượn cái USB tôi ko có mang ra mạng up lên được, sao lạ quá ta.......

Alexandria
30-06-07, 04:34 PM
Các bạn phải cài font China(PRC) trên diễn đàn có hướng dẫn đó

mr23120
12-03-09, 07:29 PM
pò ơi linhks die rồi bạn up lên trang khác rồi share links cho anh em nhé

Zenkira
12-03-09, 08:31 PM
Yêu cầu ko móc các topic đã QUÁ CŨ lên !
Các bạn cần gì thì hãy post yêu cầu vào [ Release ] Box.
Các bạn muốn hỏi gì thì vào [ Hỏi đáp ] Box.
Còn mục này chỉ là câu hỏi chung về một số vấn đề, thông báo thông tin thôi !
CLOSE !