PDA

View Full Version : [JX] Sever JX Linux tìm ko thấy thư mục SPR sao add Vòng Sáng dc hã mọi người :((

tvq6694
14-09-14, 11:15 PM
Mình đang xài Sever JX Linux của bạn yoken9x
Mình muốn add Vòng Sáng = file .spr giống trong topic hướng dẫn này :
[Hướng dẫn] dễ hiểu cho mọi người cách ghép vòng sáng và skill
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình làm theo mà sao không thấy thư mục spr đâu hết :((
Mọi người chỉ mình add với mình có sẵn file spr rồi mà không biết add sao hết,ai làm ơn đi,please[-O<[-O<[-O<

tvnnam
15-09-14, 07:27 AM
Mình đang xài Sever JX Linux của bạn yoken9x
Mình muốn add Vòng Sáng = file .spr giống trong topic hướng dẫn này :
[Hướng dẫn] dễ hiểu cho mọi người cách ghép vòng sáng và skill
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình làm theo mà sao không thấy thư mục spr đâu hết :((
Mọi người chỉ mình add với mình có sẵn file spr rồi mà không biết add sao hết,ai làm ơn đi,please[-O<[-O<[-O<

Bạn phải có SPR vòng sáng sau đó thêm vào scipt/skill rồi khai báo setting/skill sau đó đồng bộ file đó từ sever qua client là đc. Nếu muốn tham khảo thêm thì lôi ebook ra mà đọc.. trên diễn đàn có hết còn muốn thêm hàm để lấy vòng sáng ra thì mổ xẻ file skill và lễ quan trong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà ngâm cứu nhé... sẽ hiểu đc nhiều