PDA

View Full Version : [Share] WebGame Mộng Khải Giang Hồ - 梦启江湖

kenjii
12-09-14, 05:34 PM
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MySQL: user: root, pass: 123456
Tài khoản có sẵn: user: 111111, pass: 111111

Lệnh GM:

@money 999 # Bạc
@yb 999 # Nguyên bảo khóa
@rmb 999 # Nguyên bảo
@lingwu 999 # Lĩnh ngộ điểm
@zhenqi 999 # Chân khí
@wuhunchi 999 # Võ hồn
@xueyu 999 # Huyết ngọc
@sbexp 999 # Thần binh kinh nghiệm

Hướng dẫn cài đặt
1. Giải nén trực tiếp ổ D
Bật [1] EssAMP rồi nhấn nút

2. Bật [2] Start đợi server chạy xong rồi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đăng kí và vào game
Nếu bật [2] không chạy báo lỗi thì vào D:\GPHMQJH\server bấm ã¶Â»GPHÀ¦+±¦¦-¢.bat
Tắt Server thì bấm -úͦGPH-¨Ëð¦¦-¢.bat

Link Download:

Link Gốc M1 -> M3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: k599
Link Gốc Bản M4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: b789
Link Gốc Bản M5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: k7en
Link Google: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Có M1 -> M4
Pass giải nén: GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.net hoặc GPH游戏者之家aayx.net

Ai không giải nén được, thì sử dụng cách này, cả 4 bản đều sử dụng giống như vậy

dovanquynhz
12-09-14, 06:15 PM
Ai leck qua gg hoặc mf dùm em được không? em ko có tài khoản bên đó để tải

advd42
12-09-14, 06:33 PM
Ai leck qua gg hoặc mf dùm em được không? em ko có tài khoản bên đó để tải

Tự tạo cho mình 1 tài khoản đi Dow Pan.baidu nhanh hơn nhiều! Còn ko biết tạo thì Google

dovanquynhz
12-09-14, 06:38 PM
Tự tạo cho mình 1 tài khoản đi Dow Pan.baidu nhanh hơn nhiều! Còn ko biết tạo thì Google

Cám ơn a! e làm được rồi!............Nhưng mà sao nó chạy tới 98% là đứng rồi a?

BeeZone
12-09-14, 07:29 PM
Link pan.baidu.com thì cứ dùng tools baidu down vô tư....pause để qua 2-3 ngày sau resume lại vẫn tiếp tục down khi dừng....:))

kuldo
12-09-14, 08:59 PM
Turn based hay ko vậy? :-ss

BeeZone
12-09-14, 09:09 PM
Turn based hay ko vậy? :-ss

Đâu phải turn base .....................

dovanquynhz
12-09-14, 09:27 PM
Pass giải nén là cái gì z? Cái M3 cho e xin cái pass?

kuldo
12-09-14, 09:53 PM
Ko phải turn based à? Chán nản =="

mrcdnke95
12-09-14, 11:12 PM

mrcdnke95
12-09-14, 11:19 PM
Pass giải nén là cái gì z? Cái M3 cho e xin cái pass?

Tiện bác nào cho e hỏi sửa file nào để cho game nhận việt hóa với?? (E thử với file Shop) vào game vẫn nguyên mặc dù đã xóa lịch sử

kenjinzen
13-09-14, 12:37 AM
Pass giải nén : GPHÓÎÏ·ƠßÖ®¼̉aayx.net

kenjinzen
13-09-14, 01:25 AM
bản M3 ko lưu data nhân vật thì phải , tắt SV là mất dữ liệu nv

nhxuan
13-09-14, 07:58 AM
Mình muốn cài lên máy ảo thì đổi IP sao bác?

pqthanh80
13-09-14, 08:54 AM
mình copy paste pass thì toàn báo sai , có phải máy mình thiếu font hay KuiaZIP của mình bị sao không các bạn nhỉ ?
cám ơn đa chia sẻ :)

vn9011
13-09-14, 09:43 AM
mình copy paste pass thì toàn báo sai , có phải máy mình thiếu font hay KuiaZIP của mình bị sao không các bạn nhỉ ?
cám ơn đa chia sẻ :)

bạn thử pass này xem : GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.net
hoặc mở thẳng winrar lên copy pass
Mở lên kéo xuống gần dưới có chữ xxxxaayx.net đó

vn9011
13-09-14, 11:12 AM
Tiện bác nào cho e hỏi sửa file nào để cho game nhận việt hóa với?? (E thử với file Shop) vào game vẫn nguyên mặc dù đã xóa lịch sử

việt hóa trong xml.zip nhé
300000000000000000000000000000000000000000000

dovanquynhz
13-09-14, 02:14 PM
Máy em mở file Log lên bị lỗi! D:\GPHMQJH\server\Log\LogServer.exe is not a valid Win 32 application!

Anh2SiTinh
13-09-14, 02:46 PM
Máy em mở file Log lên bị lỗi! D:\GPHMQJH\server\Log\LogServer.exe is not a valid Win 32 application!

hình như mấy bản M chạy trên 64bit
:))
tải bản c1 về xem sao :D:D:D

Escality
13-09-14, 03:16 PM
Server lỗi hay sao mà cứ tắt đi vào lại là báo lỗi 3:-O Cả 3 bản đều thế >-)

dovanquynhz
13-09-14, 03:50 PM
hình như mấy bản M chạy trên 64bit
:))
tải bản c1 về xem sao :D:D:D

Bản C nó nằm chỗ nào thế a?
30 charrrrrrrrrrrrrrr

Escality
13-09-14, 09:57 PM
Khi tắt server rồi vào lại có ai bị lỗi không kết nối được data không? Thấy trong navicat vẫn hiện acc đăng nhập mà web đăng nhập toàn lỗi 8-}

trongbt1990
13-09-14, 10:31 PM
mình down bản M1 và ko có pass , thử các pass r đều không giải nén được , ai có cho xin cái

vn9011
14-09-14, 07:12 AM

cài NET.famework nhé.hình như là NET 4 thì phải

truongkg113
14-09-14, 09:31 AM
game này nhìn quen quá mà không biết thấy ở đâu 8-}

kenjii
14-09-14, 09:39 PM
Đã có bản M4 và có lệnh GM kéo về test xem sao :))

mrcdnke95
14-09-14, 10:18 PM
cứ tắt sv đi cái vào lại game về lv 1 (Bản M2) Tiện ai cho hỏi để game nhận VH thì sửa file j vậy?

mrsmith59
15-09-14, 04:04 PM
Sao mình ko giải nén được bản M4 Link google nhỉ.
Làm theo đủ cách các bác chỉ.
Hay thiếu font.

Escality
16-09-14, 12:07 AM

BeeZone
16-09-14, 01:19 AM
Ai cho mình xin cái file game.php của con này với...Tks;))

MrFamous
16-09-14, 02:03 AM
Ai cho mình xin cái file game.php của con này với...Tks;))
Của bạn đây :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DlFQDLRC!oyYgiK99d2bKLDYF_Q-bJZiOHlFGjB53jr6xlaysi8w

BeeZone
16-09-14, 11:09 AM
Của bạn đây :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!DlFQDLRC!oyYgiK99d2bKLDYF_Q-bJZiOHlFGjB53jr6xlaysi8w

Tks bạn...Nhưng file này chưa đủ...Bạn up full bộ web thôi cho mình được không...Tks:D

MrFamous
16-09-14, 03:53 PM
Tks bạn...Nhưng file này chưa đủ...Bạn up full bộ web thôi cho mình được không...Tks:D

Cụ thể đi bạn,đang rỗi mình up cho.

immortal
19-09-14, 09:00 AM

Chơi chán chê, tắt sv login lại = tk đã chơi ko dc

bạn có bị như thế ko

Escality
19-09-14, 06:44 PM
Chơi chán chê, tắt sv login lại = tk đã chơi ko dc

bạn có bị như thế ko

bị y chang bạn :^o Tiếc là ko phải coder ko bít fix với lại chắc lỗi của sv nên cũng chẳng có source mà fix/:)

BeeZone
19-09-14, 07:48 PM
bị y chang bạn :^o Tiếc là ko phải coder ko bít fix với lại chắc lỗi của sv nên cũng chẳng có source mà fix/:)

Nhìn hình demo chạy server thấy báo lỗi MYSQL là hiểu rồi....Nên ko ham hố kéo chi mất công ;))

daohuutuan
20-09-14, 11:31 PM
Nhìn hình demo chạy server thấy báo lỗi MYSQL là hiểu rồi....Nên ko ham hố kéo chi mất công ;))

bạn nhìn hình demo thấy lỗi SQL ở chỗ nào dạy cho mình biết với :-?

BeeZone
21-09-14, 12:07 AM
bạn nhìn hình demo thấy lỗi SQL ở chỗ nào dạy cho mình biết với :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lỗi MYSQL nên ko lưu nhân vật khi thoát :)):)):))

daohuutuan
21-09-14, 08:50 AM
để kéo về coi thử
nhìn hình demo có lỗi sql nhưng lỗi đó không liên quan gi đến không luu nhân vật tý nào cả : O
thường thì tắt server mới báo trong LOG server

immortal
21-09-14, 10:01 AM
log tk vào là nó báo lỗi ngay bảng 1 đó bạn :)

Escality
21-09-14, 03:07 PM
Lỗi MYSQL nên ko lưu nhân vật khi thoát :)):)):))

Nhân vật vẫn lưu mà, thêm code vào file config của sv thì vẫn vào được tới màn chọn nhân vật nhưng lại không vào game được. Lỗi convert time gì đó khi kết nối với sql. Tiếc là ko phải dân code ko biết đường nào mà lần :))

M.R.X
22-09-14, 04:55 AM
Khi tạo nhân vật của bạn và bắt đầu trò chơi, được cho lỗi phản hồi sau, và kỳ lạ tôi không thể kết nối với các trò chơi, ai đó có thể giúp tôi?

BeeZone
22-09-14, 01:44 PM
Khi tạo nhân vật của bạn và bắt đầu trò chơi, được cho lỗi phản hồi sau, và kỳ lạ tôi không thể kết nối với các trò chơi, ai đó có thể giúp tôi?

You try to name the chinese character..............

M.R.X
22-09-14, 05:44 PM
You try to name the chinese character..............

Tôi đã cố gắng sử dụng tên Trung Quốc, nhưng lỗi vẫn tiếp tục =/

pacminh
29-09-14, 11:10 AM

papyth
29-09-14, 09:06 PM
share tools GM cho ae day <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mật khẩu: 3oq1

zuangels
25-11-14, 03:40 PM
Nhân vật vẫn lưu mà, thêm code vào file config của sv thì vẫn vào được tới màn chọn nhân vật nhưng lại không vào game được. Lỗi convert time gì đó khi kết nối với sql. Tiếc là ko phải dân code ko biết đường nào mà lần :))

bạn cho mình cái file config của bạn được ko

diephv
28-11-14, 07:26 PM
bản M5 có là mới nhất hả hay bản nào cũng như nhau vậy, dow bản M5 ko được :(

chip2016
11-09-15, 09:31 AM

dukute1995
11-09-15, 09:13 PM
Game này tên chuẩn là thiên long chibi mới đúng :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

1 là bạn gặp lỗi font cài font china thử xem
2 do bạn config sai nên ko kết nối được game

dukute1995
15-09-15, 01:10 AM

fb /du.ly.142 mình chỉ cho config online

papyth
21-09-15, 12:31 PM
ai hướng dẫn add vàng bằng navicat dc ko

dukute1995
21-09-15, 12:56 PM
M5 có lỗi DB với bang hội ko thớt việt hóa xong M2 lỗi bang hội lỗi DB ko mở online được chỉ mở online test game

papyth
21-09-15, 08:10 PM
ai giúp mình cách add knb ko mình add dc vàng nhưng ko lên vip ai hướng dẫn cụ thể cho mình nhé

chip2016
15-10-15, 03:00 PM
fb /du.ly.142 mình chỉ cho config online

Rất tiếc, trang này không tồn tại

Liên kết bạn đã nhấp vào có thể bị hỏng, hoặc trang này có thể đã được gỡ bỏ.

anhbanchieu
19-11-15, 07:59 AM
Game này đẹp, Các bạn có địa chi web chơi online không?

kienkilobai
05-12-15, 01:01 AM
Mình làm theo hướng dẫn bước 1,2 rồi. Không thấy báo lỗi gì hết mà chạy đc có 2 khung cmd, xài win7 64bit. Không vào được game :( ai biết sao không?
Ngoài 2 bước như thớt thì còn phải làm gì khác không?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mMMhw&dl=1&_subject_uid=70020237

hanphongph
05-12-15, 10:22 AM
Game này bạn phải để locate và định dạng date/time kiểu trung quốc mới chạy được. Mà game này bị lỗi lưu data đó, nhiều acc quá thì restart server sẽ bị mất đồ tùm lum

kienkilobai
05-12-15, 11:49 AM
Game này bạn phải để locate và định dạng date/time kiểu trung quốc mới chạy được. Mà game này bị lỗi lưu data đó, nhiều acc quá thì restart server sẽ bị mất đồ tùm lum

Mình chạy được rồi :) không hiểu sao phải bỏ vào ổ D thì mới chạy đc.
Đang mò việt hóa game chơi thử xem sao mà thấy chua lè chua lét :D chỉnh cả nùi file xong vào game không thấy đổi 1 chữ nào :-?:-s:-s