PDA

View Full Version : Về Việc Connec Client

lucaka2006
18-06-07, 08:27 AM
NHỜ các pác giúp dùm. tôi cài server của CTT rồi , nhưng khi dùng client bản mới nhất + patch engmix thì khi vào tới ????? nhấn vào hoài không được mặc dù đã copy serverlít và séaion vào client rồi.
thứ 2: tôi dùng client úa mới dơn về vào được tới màn hình nhập ID , PAS thì tôi đã tạo trong sql rồi tôi mới nhập vào nhưng nó báo lá account dóe not exist nếu tôi dùng ID Pá có sẵn thì nó cứ báo connecting please wait .... như thế hoài vào không được

nghiamt
29-06-07, 09:36 PM
Tui cũng bị lỗi thứ nhất như bạn đã nọi Ấn vào???? nó cứ đơ mãi chả dc

nuvola
29-06-07, 09:44 PM
cái này là do bị disconnet rồi tốt nhất bạn nên dùng Clien US thì chắc hơn

nghiamt
29-06-07, 09:53 PM
nhưng nếu dùng Client VN thì sao ban. Tui mới down cái bản Full chưa dow Update

nghiamt
29-06-07, 09:58 PM
Tui đã dùng Client mới nhất của HKVN nhưng patch vào vẫn ko dc vẫn lỗi đó

nuvola
29-06-07, 10:10 PM
Tình trạng của bạn bạn có thể up hình lên được hôk chứ như vậy mình cũng hôk biết bạn gặp lỗi phần nào nữa ^-^

kenisen
30-06-07, 07:42 AM
Tuii xài client VN nè có sao đâu???Khó hiểu

nghiamt
30-06-07, 10:40 AM
nhưng bạn dùng Server nào và patch nào vậy

nghiamt
30-06-07, 11:14 AM
Sao mình đánh nick pass xong Enter nó lại hiện ra 1 cái bảng j` đó xong nó ko vào là sao nhỉ

changtraicaoquy
30-06-07, 12:11 PM
cái lỗi đó là các bác config sai IP
chình IP ở 2 thư mục Loginserver và Gamesserver
thui:pudency:

nghiamt
03-07-07, 07:20 AM
Mình thử rùi vẫn ko dc mới lạ!!!

lucaka2006
09-07-07, 04:34 PM
tôi dùng server của CTT và client Usa, khi connect thì nó b1o account does exist

killer238
09-07-07, 08:48 PM
Anh dùng server 2.2 đi, mấy cái lỗi này server 2.2 fix hết rồi dóa ^^.
Còn cái lỗi acc does not exist thì anh xem lại đã đánh đầy đủ ID và Pass ở trong bảng TBL_Account chưa(có cái nào còn chữ <NULL> hok - chỉ cần để ý đến 2 cột ID và Pass thui, mấy cái khác mặc kệ).

xuansongqb
10-07-07, 12:26 PM
tôi cài server rùi, client mới nhất và path có luôn. nhưng khi đang craate laught thì được , nhấp OK thì nó bảo là lỗi file bin. gì đó là sao vây?????????
có ai giúp tôi không?

Alexandria
13-07-07, 03:54 PM
Kiểm tra lại hệ điều hành cùng với việc cập nhật Virus thường xuyên đê pa
Cẩn thận trước mọi tình huống cũng hơn
Để bảo toàn cho hệ thống máy tính nên dùng các chức năng phục hồi của các hãng nổi tiếng (có thể sử dụng sẵn trên Win XP cũng có nhưng không được tốt lắm)
Vd:Ghost, System Bios....

lucaka2006
14-07-07, 04:03 PM
tôi xem rất kỹ rồi đánh vào là nó báo như vậy đọ có ai bị trường hợp đó chưa chỉ tôi cách khắc phục vợi hay là có web không chỉ tôi cva1ch cài và cho web luon nha

yeuthantoc
15-07-07, 06:51 AM
down cái server 2.2 về rùi paste vào server 2.1 là OKAI
mất cái lỗi đó cho đi tù
còn nhập acc hok dc là chắc bạn ghi sai thôi, thử lại xem nào
với lại nếu với máy cấu hình thấp thì chờ vào game hơi bị lâu đó, cỡ 1GB mới ổn dc

Alexandria
16-07-07, 07:11 AM
Muốn cài web HKGH bạn có thể download được vìa cái trên diễn đàn (tui không nhớ rõ ở đâu nhưng chắc chắn có)
Cách cài đơn giản như của Mu:
Tối thiểu cũng phải có 1 đĩa Windown phù hợp với máy của mình
++Vô Start-->Settings-->Control Panel-->Add or Remove Programs-->Add/Remove Windowns Components--> chờ chút nó hiện lên một cái bảng , đánh dấu chọn vô dòng "Internet Information Services(IIS)--> nháy next chờ nó load xong là được
Rùi đó ,nếu web bạn dùng là .asp thì vô IE đánh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ên máy//index.asp là vô được rùi
Chúc bạn thành công

lucaka2006
24-07-07, 11:14 AM
bạn có thể chỉ tôi cònig web bằng hình ảnh được không.

kenshintk
14-08-07, 12:56 PM
em không cách nào làm cho web Hk chạy được ca. chỉ toàn tạo acc = tay không hạ
chỉ 1 bài cụ thể nhá

jinky
14-08-07, 04:02 PM
minh đã qua đc bước connect sẻver nhưng khi vào chọm sẻver thì lại không đc , nó cứ đơ ra. các bác xem hình rồi giúp em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :beat_plaster: :beat_plaster: