PDA

View Full Version : Cần giúp về server gta

nhoxprokg210
10-09-14, 07:44 PM
Mình có tạo một sever với mode NGRP = Myqsl và đã kết nối thành công , và chạy sever rất tốt nhưng khi đăng nhập vào ip sever thì nó bảo như thế này có ai giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieppro07dv
10-09-14, 08:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

linhquero
10-09-14, 11:49 PM
CÁi này ko có j là khó ~~
chả qua là sv chưa có thích ứng với Plugins và phần includ ( có thể mình viết sai ) của ban do bạn sử dụng SAMP hiê bản cao hơn à sv có PPhiên bản thấp nên ko thể connect đc
thì bạn vào Pawno rồi chọn Pawno.exe và Ctril + O hoặc tìm lênh Open rồi tin file .PWN trong folder Gamemodes nha !!
sau đó bạn nhấn F5 và chờ nó hoàn thành ~~
nếu có lỗi thì bạn pót lên đây tụi mình sẽgiải đáp ~~

Ký tên: TOm :v

nhoxprokg210
11-09-14, 10:50 AM
CÁi này ko có j là khó ~~
chả qua là sv chưa có thích ứng với Plugins và phần includ ( có thể mình viết sai ) của ban do bạn sử dụng SAMP hiê bản cao hơn à sv có PPhiên bản thấp nên ko thể connect đc
thì bạn vào Pawno rồi chọn Pawno.exe và Ctril + O hoặc tìm lênh Open rồi tin file .PWN trong folder Gamemodes nha !!
sau đó bạn nhấn F5 và chờ nó hoàn thành ~~
nếu có lỗi thì bạn pót lên đây tụi mình sẽgiải đáp ~~

Ký tên: TOm :v

Bạn có yahoo không , mình không rõ cho lắm :)

nhoxprokg210
11-09-14, 11:04 AM
Khi vào Pawno và bật file .PWM trong phần gamemode , F5 thì nó cứ bị như thế này , Tom giúp với

linhquero
11-09-14, 08:30 PM
Tom ít on Yahoo nên chỉ có FB thôi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mà cái ảnh bạn đăng là do máy bạn đang chạy nhiều chương trình làm quá tải băng thông máy là nó treo chương trình ( Not Reporting ấy )
:v ~~ Nói chung là nếu máy yếu thì bạn ko nên làm Ram nên từ 1.5G trở lên và GHZ tâm 2.5 :v
đó ~~ Bạn có thể ADD FB Tom đẻ nói chi tiết hơn ....

hoangvietanh
12-09-14, 02:20 PM
Mình có tạo một sever với mode NGRP = Myqsl và đã kết nối thành công , và chạy sever rất tốt nhưng khi đăng nhập vào ip sever thì nó bảo như thế này có ai giúp với

lỗi này dễ thôi ! .
Cách khắc phục như sau .
1 : nếu bạn dùng gamemode NGRP cu~ thì samp server phiên bản cũ thì là 0.3e , còn NGRP phiên bản mới là samp sever 0.3z
2 : bản samp vào game của bạn phải đúng với phiên bản samp sever của mode .

Minh_Ducc
14-09-14, 06:53 PM
1 Câu SAI PHIÊN BẢN ?

Ðề: Cần giúp về server gtavÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gtaÐề: Cần giúp về server gta