PDA

View Full Version : Share webgame Ám hắc đồ long ( 暗黑屠龙 )

dvbetrayal
09-09-14, 01:33 AM
Không ngủ được nên share 1 game mới cho mọi người
ko nói nhiều vì trong link có sẵn clip hướng dẫn :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén : GPH游戏者之家aayx.net

ảnh demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update link google do bạn kenpro7777 up
và Tool gì ko biết kèm theo
外网修改:

assmin
09-09-14, 05:55 AM
nhìn game này quen cực luôn , ko rõ thấy ở đâu nữa

Escality
09-09-14, 07:24 AM
Pass giải nén là gì thế bác? Thấy có ghi cái pass GPH游戏者之家aayx.net mà giải nén toàn báo sai pass :-B

daohuutuan
09-09-14, 08:47 AM
Pass giải nén là gì thế bác? Thấy có ghi cái pass GPH游戏者之家aayx.net mà giải nén toàn báo sai pass :-B
pass không sai đâu bạn
ai down thì down cái 3.21gb thôi vì cái đó có sẵn video rồi
Game khá nặng Core 2 Duo =>2.5gb Ram 4 gb thì hãy down nhé

Escality
09-09-14, 09:01 AM
pass không sai đâu bạn
ai down thì down cái 3.21gb thôi vì cái đó có sẵn video rồi
Game khá nặng Core 2 Duo =>2.5gb Ram 4 gb thì hãy down nhé

Chẳng hiểu sao mình giải nén toàn báo lỗi (Dùng hết winrar,7zip,haozip). Ai siêng up host khác với :-t

thienvuong47
09-09-14, 09:55 AM
Tui giải nén cũng sai pass.
Bạn xem lại thử đi

bboynam99
09-09-14, 10:23 AM
Nhìn style như Liệt Hỏa Chiến Thần
8-x8-x8-x8-x8-x

kenpro7777
09-09-14, 10:27 AM
Update link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pas cry7

Pas giải nén : GPH游戏者之家aayx.net

Tool gì ko biết kèm theo
外网修改:
自己研究

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

Link GM
admin 123456
TK test a111111 a111111

mysql:root 123456abc 3306

daohuutuan
09-09-14, 10:42 AM
Chủ thớt còn link gốc ko sao thấy mọi người kiu ko giải nén dc vậy >-)
link down đó là link gốc đó,còn đây là topic của nó

MrFamous
09-09-14, 01:29 PM
Win 64-bit hẵng down.
30charrrrrrrrrrrrrrrr

thienvuong47
09-09-14, 04:12 PM
Sao tui giải nén toàn báo lỗi pass ko nhỉ.

vn9011
09-09-14, 05:04 PM
Sao tui giải nén toàn báo lỗi pass ko nhỉ.

Bạn thử pass này xem nhé : GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.net

Escality
09-09-14, 06:08 PM
Bạn thử pass này xem nhé : GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.net

Pass này mới giải nén được X_X Cơ mà data bị pack hết rồi không biết cách unpack để VH. 8-x

assmin
09-09-14, 06:34 PM
bác nào leech về host Việt Nam hay google driver cho a e với :bz

kenpro7777
09-09-14, 07:39 PM
bác nào leech về host Việt Nam hay google driver cho a e với :bz

Vừa cắm kéo chắc sẽ có hàng trên google tối nay :D

thienvuong47
09-09-14, 10:00 PM
Pass này mới giải nén được X_X Cơ mà data bị pack hết rồi không biết cách unpack để VH. 8-x

Sao tui giải nén vẫn không được nhỉ,toàn báo sai pass
Hix

pacminh
09-09-14, 10:13 PM
Sao tui giải nén vẫn không được nhỉ,toàn báo sai pass
Hix

vẫn BT mà bạn để ý xem có cóp thêm dấu cách ko

thienvuong47
09-09-14, 11:45 PM
Các bác xem lại dùm

kenpro7777
09-09-14, 11:51 PM
Reup <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TheShelt
10-09-14, 12:46 AM
Reup <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mật khẩu là gì? Xin cho tôi biết

dvbetrayal
10-09-14, 02:09 PM
kinh 43.000 view mà dc vài cái thanks, lặng lẽ đi vô lặng lẽ đi ra :-", chắc có lẽ mai mốt lập pic có thank mới có link
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

trung135
10-09-14, 02:29 PM
leech được cái link, copy được cái ảnh y nguyên từ tàu có vẻ to tát quá :))

Thank là gì ? Có ăn được không =))

dvbetrayal
10-09-14, 02:43 PM

thế thì những chuyện to tát để giành cho những người to mồm như thím nhé, vãi cả to tát
còn chuyện Thank ăn dc hay ko thì nhiều ng đã nói rồi ko nhắc lại làm gì cho mệt. [-X

hoahn14
10-09-14, 03:12 PM

Hỏi password có chứa thím :-|:-|:-|:-|:-|:-|:-|

thienvuong47
10-09-14, 05:47 PM
Đã chạy được game rùi, nhưng hình như cái admintools chẳng ăn nhằm gì với game hay sao ý.
Ngồi việt hóa 1 hồi thấy có dòng thông báo,ai ngờ chẳng thông báo được gì

pqthanh80
12-09-14, 06:21 PM
Update link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pas cry7

Pas giải nén : GPH游戏者之家aayx.net

cái này 3 link up để down rồi mà pass vẫn sai , bác nào có pass đúng 1 trong 3 cái đó up lên giùm cho bà con nhé , cám ơn nhiều .

hoahn14
12-09-14, 06:54 PM
Con này có vẻ hot nhỉ>:)>:)>:)>:)>:)>:)

kenhoang
14-09-14, 09:09 PM
Down cả 3 bản cũng sai pass :))[-O<

kenjii
14-09-14, 09:23 PM
Down cả 3 bản cũng sai pass :))[-O<

Thử cái này xem, pass giải nén: GPH游戏者之家aayx.net hoặc GPHÓÎÏ·ÕßÖ®¼Òaayx.net

dvbetrayal
14-09-14, 10:46 PM
đơn giãn vì chưa cài font china
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh);)

hoahn14
23-09-14, 11:58 AM
chuẩn rồi :D
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

immortal
25-11-14, 10:13 AM
chuẩn rồi :D
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

Đào đào đào

Bác nào config dc con này lên onl ko, config lằng nhằng quá đành chịu

Ram ngốn kinh khủng

File bị pack rồi nên chưa có ngâm dc gì nhiều