PDA

View Full Version : Xin Giúp Đở upack 2 file này dùm em !

michealking
07-09-14, 02:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em cám ơn nhiều ạ

handoi198914
07-09-14, 04:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em cám ơn nhiều ạ

2file này ko unpack đk nhé bạn....mở bằng notepad++ rồi chỉnh sửa trực tiếp....

evilbaby1
07-09-14, 04:42 PM

em cám ơn nhiều ạ

2 file này có tool để sửa . chứ không thấy tool unpack !

michealking
08-09-14, 04:19 PM
anh evil va handoi
em dùng tool notepad++ mở mấy cái file trong clien len
toàn thấy null k ah. co cách nào mở nó lên gióng như trong may cai file sever k anh ?

handoi198914
08-09-14, 07:21 PM
anh evil va handoi
em dùng tool notepad++ mở mấy cái file trong clien len
toàn thấy null k ah. co cách nào mở nó lên gióng như trong may cai file sever k anh ?

ko bạn à...có tool VH clien đó mình đã share trong bài hướng dẫn newbie, bạn qua đó dowload về làm theo hướng dẫn là VH đk

michealking
09-09-14, 04:32 AM
uhm em làm được ròi.
mà có cái này. em tìm được mấy cái hình ngựa.mình có thể thay hình ngụa được không anh ?
chỉ em với

handoi198914
09-09-14, 02:03 PM
uhm em làm được ròi.
mà có cái này. em tìm được mấy cái hình ngựa.mình có thể thay hình ngụa được không anh ?
chỉ em với

hoàn toàn có thể thay đổi hình ảnh của vật phẩm và trang bị nhé.....bạn dùng tool này để xem các file hình ảnh trên Clien <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

michealking
09-09-14, 04:25 PM
Thank Anh! Em Làm Được Rồi .....Nhiẻu Ngựa Đẹp Lắm......

michealking
10-09-14, 01:41 PM
anh ơi! hướng dẩn em làm thế nào để chính sưa file zt.exe