PDA

View Full Version : [TLBB] Xin hướng dẫn thay đổi màu chữ trong game

Dark.Hades
02-09-14, 03:32 PM
hiện tại e muốn thay đổi màu của chữ Debug và màu username thì làm thế nào vậy các bác?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vocweb
06-09-14, 11:02 AM
Nhớ có người chỉ rồi mà ta, bằng hữu này có 1 câu hỏi mà post 2 topic. Đề nghị hãy quan tâm đến những "sản phẩm" của mình, cụ thể ở đây là cái topic cũ

skythienlong
06-09-14, 11:29 AM
Nhớ có người chỉ rồi mà ta, bằng hữu này có 1 câu hỏi mà post 2 topic. Đề nghị hãy quan tâm đến những "sản phẩm" của mình, cụ thể ở đây là cái topic cũ

4rum bị rollback bạn ak.................

Dark.Hades
06-09-14, 01:23 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

À tiện đây e hỏi luôn, chỉnh file config.axp -> SystemColour.txt đã đổi màu đc cho tên nhân vật chứ còn dòng thông báo vẫn chữ màu vàng, chưa thành màu xanh như FPT đc

Sói Đẹp Trai
06-09-14, 08:57 PM
Thấy màu vàng cũng đẹp mà. Nó là nguyên thủy của TLBB màu đó đấy

Dark.Hades
06-09-14, 09:22 PM
Thấy màu vàng cũng đẹp mà. Nó là nguyên thủy của TLBB màu đó đấy

Chuẩn bác, nhưng màu xanh thì hợp hơn, e tìm hiểu thì đổi đc màu username rồi, còn mỗi màu vàng k đổi đc, ko biết ở file nào

vocweb
06-09-14, 11:56 PM
4rum bị rollback bạn ak.................

Vậy ah, vậy xin lỗi :).............................