PDA

View Full Version : [JX] Xin Hỏi Cách Giới Hạn 3 Acc Trên 1 PC

kikimi93
01-09-14, 03:12 AM
Cao Thủ Nào Giúp E Cài Này Cái

kikimi93
01-09-14, 11:51 AM
Upppppppppppppppppppppppppppppp
30 char

OsinLove
01-09-14, 12:53 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppp
30 char

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pm yahoo hoac sdt: 01667662226

Mình sẽ chỉ cho bạn làm.

kikimi93
01-09-14, 03:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pm yahoo hoac sdt: 01667662226

Mình sẽ chỉ cho bạn làm.

Sv win nha a k fai linux nha a

BladeKnight109
01-09-14, 08:21 PM
Cao Thủ Nào Giúp E Cài Này Cái

bạn đưa file game.exe lên đây, tôi sẽ giúp bạn.

kikimi93
01-09-14, 10:29 PM
bạn đưa file game.exe lên đây, tôi sẽ giúp bạn.

bạn có thể chỉ mình đc không cho mình xin cái yahoo lun nha

kikimi93
01-09-14, 10:54 PM

tvnnam
01-09-14, 11:03 PM
Chép cái path của hoàn mỹ kiếm hiệp vào clinet <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó sửa lại pakge và 1 số ip trong severlist,... trong clinet là đc . giới hạn 3acc trên 1pc ... nếu muốn nhiều acc mình có phần mềm chơi nhiều acc;)

kikimi93
01-09-14, 11:06 PM
Chép cái path của hoàn mỹ kiếm hiệp vào clinet <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó sửa lại pakge và 1 số ip trong severlist,... trong clinet là đc . giới hạn 3acc trên 1pc ... nếu muốn nhiều acc mình có phần mềm chơi nhiều acc;)

mình làm sv win bạn ơi ......................................

tvnnam
01-09-14, 11:08 PM
mình làm sv win bạn ơi ......................................

Thế thì bạn chịu ... tưởng sài linux ... chờ cao nhân khác giúp vậy;)

BladeKnight109
02-09-14, 08:02 AM
link die.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

kikimi93
02-09-14, 03:14 PM
link die.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

Đâu có die đâu bạn

kikimi93
02-09-14, 04:09 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

BladeKnight109
02-09-14, 05:18 PM
Dangerous File Blocked

The file you attempted to download was determined to be dangerous. For your protection, MediaFire does not enable distribution of dangerous files.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.

kikimi93
02-09-14, 05:23 PM
Dangerous File Blocked

The file you attempted to download was determined to be dangerous. For your protection, MediaFire does not enable distribution of dangerous files.

Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support for further assistance.

Link mình gũi lại bt mà bạn.............

kikimi93
06-09-14, 03:25 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppp

tvnnam
06-09-14, 03:40 PM
Bác này mình đoán ko nhầm là định mở online đây mà.....:-t định không giúp bác ... nhưng mình có gợi ý nho nhỏ và cho bác file này .... bác mổ xẻ ra là hiểu ... chú ý so sánh giữa file mình cho và clinet bạn đang có... sau đó đồng bộ với sever nhé... nếu on thì ko cần bước nàyL-) Link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>-drive

kikimi93
06-09-14, 03:44 PM
Bác này mình đoán ko nhầm là định mở online đây mà.....:-t định không giúp bác ... nhưng mình có gợi ý nho nhỏ và cho bác file này .... bác mổ xẻ ra là hiểu ... chú ý so sánh giữa file mình cho và clinet bạn đang có... sau đó đồng bộ với sever nhé... nếu on thì ko cần bước nàyL-) Link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>-drive

Mở onl có gì là sai bác sv tự làm lên chẵg lẻ bỏ công sức ra làm k đc gì
Link diver liên quag gi toi game.exe chú

tvnnam
06-09-14, 03:46 PM
Mở onl có gì là sai bác sv tự làm lên chẵg lẻ bỏ công sức ra làm k đc gì
Link diver liên quag gi toi game.exe chú

link driver có file giới hạn của mình mà... up lên diễ đàn ko tiện :-$ ... Bác ko xài thì .. mình delete link nhé:-"

kikimi93
06-09-14, 03:48 PM
link driver có file giới hạn của mình mà... up lên diễ đàn ko tiện :-$ ... Bác ko xài thì .. mình delete link nhé:-"

Tại tui đag onl đt tối mới làm đc . Ông có yahoo k

tvnnam
06-09-14, 03:52 PM
Tại tui đag onl đt tối mới làm đc . Ông có yahoo k

Nếu trao đổi kinh nghiệm dev thì đc... còn về online thì mình không giúp đc đâu nhé vì mình ko biết gì đâu:)) yahoo là cái gì hả bạn~:>

kikimi93
06-09-14, 03:54 PM
Nếu trao đổi kinh nghiệm dev thì đc... còn về online thì mình không giúp đc đâu nhé vì mình ko biết gì đâu:)) yahoo là cái gì hả bạn~:>

Phu.luv208 add đi onl thì mình quá rành r .