PDA

View Full Version : [JX] Có nên lập Topic hướng dẫn cách sử dụng hàm trong JX Linux ????

khoamamktvn
31-08-14, 03:57 PM
Như tiêu đề. Điều mình cần nói rất nhiều. Nhưng chốt lại đơn giản ngắn gọn là:
Mục đích chia sẽ JX Linux là gì? => "Chống ĐỘC QUYỀN", nâng cao giá trị JXOFFLINE, tàn phá cái gọi là JXONLINE!

Đơn giản dễ hiểu??? Mấy ai hiểu?? Đam mê là gì? Bạn, tôi, anh, chị ??? Ai hiểu?? Hay mọi người gọi tôi là thằng khùng, thằng dở hơi? Đi mang kinh nghiệm ra, giúp đỡ bọn "Hút máu". Không??? Nếu có topic thật sự. Tôi chỉ cống hiến cho mọi người vì kiến thức! Chứ không GIÚP ĐỠ những người online VÌ TIỀN! OK?? Ai cùng cảm xúc??? Ai cùng chí hướng?? Ai cùng đam mê???

Bạn có thể cùng tôi chia sẽ kiến thức? Để thỏa mãn đam mê không?

Tôi là GÀ! Bạn là PRO!

Có được hay không??? =]]

btt204
31-08-14, 04:04 PM
Tùy bác thôi , bác ko tự quyết định đc sao (%)

khoamamktvn
31-08-14, 04:12 PM
Tùy bác thôi , bác ko tự quyết định đc sao (%)

Tớ gà. Nếu không có mọi người ủng hộ cùng chia sẽ. Thì tớ cũng chả biết mô tê gì =]]

ttranvan58
31-08-14, 04:27 PM
Tớ gà. Nếu không có mọi người ủng hộ cùng chia sẽ. Thì tớ cũng chả biết mô tê gì =]]

Ý tưởng hay nhé để mình lập rồi anh em cùng chia sẽ nhé

hoivegame
31-08-14, 08:19 PM
:bzLập đi, tui giúp phụ cho một tay, tui cũng biết kha khá cách thức sử dụng các hàm và cách code chủ đạo của vina.

bthhhzz
31-08-14, 08:29 PM
bác này mà gà thì chắc ko ai là pro nữa quá !!

taoaccts13
01-09-14, 12:33 AM
cũng chỉ mong có 1 sv linux chuẩn vng ko lỗi để thủ râm tinh thần 1 mình lúc rãnh rỗi, mở online chi cho mệt, mà cũng hết thời như private như hồi trc rồi mở làm ji cho mệt, bik bao sv private linux tồn tại lâu lắm đc vài tháng :|