PDA

View Full Version : [MU] Share Sweb Mu Full Api Ver1

freepro921
26-08-14, 11:28 PM
hôm nay vào website của cuocdoisp thì thấy share nên leech về cho ae dùng :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ae dùng nhớ quét shell kẻo mất thẻ

Nguồn : mumoi.vn

kennyhoang
26-08-14, 11:31 PM
Hóng !!!!!!!! hem bit shelll k tem nhé

waoboy8k
26-08-14, 11:45 PM
bản này cũng lâu rồi . Nói chung mua bản gốc cho lành . Cho đỡ tiền mất tật mang . Shell giờ nó tinh vi lắm nghe nói mã hóa được rồi thì chịu :( . 1 ngày mất thẻ thì cũng = cái api gốc của sweb

The Gamer
27-08-14, 12:31 AM
hóng ver 2 ver 3 =))____________________

chimdohon
27-08-14, 01:27 AM

Bác thật là thâm =))

BMK
27-08-14, 02:04 AM
viết bằng nodejs cho lành khỏi sợ shell =))

* WebSite hoan toan duoc thiet ke boi NetBanBe.
* Vi vay, hay ton trong ban quyen tri tue cua NetBanBe
* Hay ton trong cong suc, tri oc NetBanBe da bo ra de thiet ke nen NWebMU
* Hay su dung ban quyen duoc cung cap boi NetBanBe de gop 1 phan nho chi phi phat trien NWebMU
* Khong nen su dung NWebMU ban crack hoac tu nguoi khac dua cho. Nhung hanh dong nhu vay se lam kim ham su phat trien cua NWebMU do khong co kinh phi phat trien cung nhu san pham tri tue bi danh cap.
* Cac ban hay su dung NWebMU duoc cung cap boi NetBanBe de NetBanBe co dieu kien phat trien them nhieu tinh nang hay hon, tot hon.
* Cam on nhieu!
thật đắng cả lòng

lequangvu
27-08-14, 08:29 AM
Giống cái bản hôm trước thế nhỉ free :))

MOD free vui lòng cho thêm cả DB full hoặc là Query full nhé, mình web chẳng dùng dc đâu :))

P/s: mình thì dùng ok =))

The Gamer
15-09-14, 01:20 AM
ko hiểu sao sài chức năng lô đề bản này lỗi

anh e nào fix rồi cho xin với :(

lequangvu
15-09-14, 08:55 AM
ko hiểu sao sài chức năng lô đề bản này lỗi

anh e nào fix rồi cho xin với :(

Bị lỗi như thế nào vậy, tui không dùng web này nhưng lấy chức năng này sang web khác và dùng ok mà nhỉ :))

hacobi1102
15-09-14, 09:24 AM
Api này nhiều chức năng xài chung nweb 5.14 lỗi kết nối api :(
Lô đề, Tu Luyện, Cường Hóa ...
Ai biết fix ko

lequangvu
15-09-14, 10:15 AM
API này làm sao dùng cho NBB được mấy nàng, thực chất API này là bản v4 cũ nhưng được các anh làm web như sweb fix lại và code thêm để chạy cho web của các anh ý thôi

hacobi1102
15-09-14, 10:21 AM
API này làm sao dùng cho NBB được mấy nàng, thực chất API này là bản v4 cũ nhưng được các anh làm web như sweb fix lại và code thêm để chạy cho web của các anh ý thôi
:( Buồn vậy là chỉ xài đc rs vip, ut vip :((

The Gamer
15-09-14, 10:59 AM
Bị lỗi như thế nào vậy, tui không dùng web này nhưng lấy chức năng này sang web khác và dùng ok mà nhỉ :))

Fatal error: Call to a member function Fetchrow() on a non-object in E:\Setup\xampp\htdocs\2\Server\sv_relax\sv_relax_g hiso.php on line 32

gauyeutho
15-09-14, 11:08 AM
Ver này của Sweb còn 1 số bug :) api cũng xịn rồi mấy chức năng song tu hay tu luyện do nó thừa + chả có cái tác dụng gì nhiều nên chắc vậy bạn đức k code api cho nó. còn lại ổn rồi. :D

hacobi1102
15-09-14, 11:10 AM
Ver này của Sweb còn 1 số bug :) api cũng xịn rồi mấy chức năng song tu hay tu luyện do nó thừa + chả có cái tác dụng gì nhiều nên chắc vậy bạn đức k code api cho nó. còn lại ổn rồi. :D
Đánh lô đề ko hoạt động, đổi vé santa nữa :( nói chung cơ bản là chỉ chạy đc rs vip và UT

freepro921
15-09-14, 11:12 AM
Đánh lô đề ko hoạt động, đổi vé santa nữa :( nói chung cơ bản là chỉ chạy đc rs vip và UT

chả biết bạn test ra sao lô đề mình test hoạt động ngon lành cành đào , đổi vé santa thì chưa test

vn55594555
15-09-14, 11:20 AM
FreePro xem sao chứ share cái ver3 đi ver1 cùi mía lắm nha :))

gauyeutho
15-09-14, 11:26 AM
Sao lại cùi mía hả bạn??? Mình dùng full chức năng nè :P Nvu Hàng ngày, lô đề, shop thuê, ủy thác v...v tất tần tật riêng e song tu + cường hóa hoàn hảo hóa của nbb thì k chơi :D

hacobi1102
15-09-14, 11:33 AM
Sao lại cùi mía hả bạn??? Mình dùng full chức năng nè :P Nvu Hàng ngày, lô đề, shop thuê, ủy thác v...v tất tần tật riêng e song tu + cường hóa hoàn hảo hóa của nbb thì k chơi :D
:-? Ban upload nguyên code này lên hả?
Mình xài ghép với thằng nbb mà nó lỗi tùm lum 8-|

vn55594555
15-09-14, 11:37 AM

bình thường mà bạn :D mình cũng full mà :)). Đi xin cái ver3 lấy chức năng mà ko ai cho haiza

hacobi1102
15-09-14, 11:44 AM
bình thường mà bạn :D mình cũng full mà :)). Đi xin cái ver3 lấy chức năng mà ko ai cho haiza
Send mình với , chia sẻ đi :>
.......................

vn55594555
15-09-14, 01:47 PM
Send mình với , chia sẻ đi :>
.......................
Bạn đợi 1 time đi sẽ có người share thôi. Mình cũng muốn share lắm nhưng ko đủ can đảm :D.

gauyeutho
15-09-14, 02:06 PM
Freepro share rồi nhỉ :D còn lại tự bỏ ra tý time là có 1 bản dùng cũng đc mà.

lequangvu
15-09-14, 03:03 PM
Thực ra bản này đem nguyên về dùng lỗi tè le ra, bug kinh khủng nếu không test kỹ và fix lại thì có mà chết :))

gauyeutho
15-09-14, 03:09 PM
Công nhận còn 1 số bug nhưng sửa đc mà. share free mà đc hàng tnay là ngon quá r còn gì. :D mà vẫn hóng ver 3 :))

tanlockgvn
17-09-14, 03:56 PM
bác nào có DB của web này dùng cho zteam 6.3 cho em xin với tks nhiều

sunhide
22-09-14, 04:24 AM
Có Shell ^_^ các pro nhé, xem kĩ trước khi sử dụng.

lequangvu
22-09-14, 09:00 AM
Hàng share kiểu gì chả có :)), chủ yếu người dùng đem về dùng thế nào để tránh được :))

hoainiemclub
22-09-14, 11:03 AM
sweb 1 này có những chức năng j xài được z .đem về copy :v

The Gamer
22-09-14, 11:04 AM
Có Shell ^_^ các pro nhé, xem kĩ trước khi sử dụng.

đoạn nào nhỉ API hay server hả cậu

hacobi1102
22-09-14, 11:43 AM
sweb 1 này có những chức năng j xài được z .đem về copy :v
Chức năng bản này chỉ có rs, rs vip, vé santa. Các giftcode ko sử dụng được [-X

freepro921
22-09-14, 11:55 AM

giftcode đã test và hoạt động bình thường ngon lành cành đào

amocthong1
22-09-14, 12:42 PM
Xin DB voi 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

The Gamer
22-09-14, 02:07 PM

giftcode hoạt động bt mà bạn ;)

nampro
01-10-14, 10:32 AM
ai biết fix lỗi này không. mình dùng chức năng ghi lô đề nó bị lỗi này không ghi được.

Đã biết lỗi

vinhdragon90
01-10-14, 11:39 PM
hôm nay vào website của cuocdoisp thì thấy share nên leech về cho ae dùng :

demo :

Nguồn : mumoi.vn

Bản này có 1 lỗi rất nghiêm trong trong webshop mà tôi đã phải từ bỏ em nó :(

nsgb1994
02-10-14, 02:09 AM

lỗi j` thế ???????.....................................

lequangvu
02-10-14, 07:07 AM

Đã khuyến cáo trước rồi còn gì, hàng share trước khi đem về thì nên test kỹ rồi mới dùng, chưa gì lấy về dùng luôn chả lỗi :))

bn_gsm
02-10-14, 07:54 AM

Lỗi này tôi fix được từ lâu rồi nhé :))

vinhdragon90
02-10-14, 09:32 AM
Lỗi này tôi fix được từ lâu rồi nhé :))

Fjx như thế nào anh chỉ em với :))

lenhcamvan
04-10-14, 07:54 AM
Đây là file tạo giftcode bản NBB v4.14 Null. Tạo được nhiều giftcode 1 lúc

gift_acc.php

gift_phat.php

tanlockgvn
04-10-14, 01:36 PM
lỗi nạp thẻ ai giúp mình với
Fatal error: Call to a member function Numrows() on a non-object in C:\xampp\htdocs\sweb\sv_napthe\sv_napthe.php on line 14

The Gamer
05-10-14, 11:41 AM

gift_acc.php

gift_phat.php

Tạo xong ra đổi nó bảo tài khoản ko tồn tại GC này :(

lequangvu
05-10-14, 01:52 PM
Bản này nhiều lỗi mình đã xin phép freepro xóa topic nhưng không đồng ý nên cứ để các bạn ngâm cứu vậy

lenhcamvan
05-10-14, 02:05 PM
Tạo xong ra đổi nó bảo tài khoản ko tồn tại GC này :(

Bạn phải sài với bản nbb v4.14 mới được :)

The Gamer
05-10-14, 03:45 PM
Bạn phải sài với bản nbb v4.14 mới được :)

thử sài với cái giftcode_change từ v4 cũng ko dc cậu à

với bản 25.03 có cách nào ko nhỉ

lenhcamvan
05-10-14, 04:10 PM
thử sài với cái giftcode_change từ v4 cũng ko dc cậu à

với bản 25.03 có cách nào ko nhỉ

Hoạt động cho bản mới nhất NWebMUv5.14.0601 nhé bạn.

YouTobe
06-10-14, 10:17 PM
Không nói gì bản V1 Free,. Kể cả bản Full cũng tồn tại ít nhất 5 lỗi có thể làm sập 1 MuOnline bất cứ lúc nào. Nếu thích phá Mu khác đang xài Sweb thì rất dễ nhưng bản thân làm game cũng nghĩ người ta bỏ công sức ra kiếm bát cơm nên chả muốn quậy làm gì. Ăn ở phải có đức.
1. Mua và đổi Item vpoint không bị báo dupe và không trùng seri
2. Mua vật phẩm chao ngọc các kiểu không bị trừ tiền. Không ghi log ở máy chủ quản lý nhé ( Riêng cái này đã đủ làm sập Mu rồi )
3. ITem thuê trở thành Item thường ( kể cả không bị lỗi main item hoàng kim nhé )
.......................... Muốn chia sẻ lỗi cho anh em nhưng sợ có người khai thác lỗ hổng này để hành hạ anh em nên thôi.
P/s : Thật 100% luôn.

YouTobe
06-10-14, 10:24 PM
Đã pm Sweb để xem pix cho các bạn nếu ai đã mua và đang dùng V1 Full ! Còn Bản Free thì xác định tư tưởng luôn =P~

YouTobe
06-10-14, 10:56 PM
Ai đang xài thì đóng web lại đi rồi pm inbox mình chỉ cho mà sửa lỗi. Phải cam kết không lợi dụng lỗi để phá người khác. Thề danh dự sai lời hứa làm con d.o.g thì mình giúp.

heroviet2301
06-10-14, 11:58 PM
Ai đang xài thì đóng web lại đi rồi pm inbox mình chỉ cho mà sửa lỗi. Phải cam kết không lợi dụng lỗi để phá người khác. Thề danh dự sai lời hứa làm con d.o.g thì mình giúp.

Thân ai người lấy lo đi bạn ơi :)) làm online mà còn sài Web free thì để họ tập xác định =))

The Gamer
07-10-14, 01:04 AM
không nói gì bản v1 free,. Kể cả bản full cũng tồn tại ít nhất 5 lỗi có thể làm sập 1 muonline bất cứ lúc nào. Nếu thích phá mu khác đang xài sweb thì rất dễ nhưng bản thân làm game cũng nghĩ người ta bỏ công sức ra kiếm bát cơm nên chả muốn quậy làm gì. ăn ở phải có đức.
1. Mua và đổi item vpoint không bị báo dupe và không trùng seri
2. Mua vật phẩm chao ngọc các kiểu không bị trừ tiền. Không ghi log ở máy chủ quản lý nhé ( riêng cái này đã đủ làm sập mu rồi )
3. Item thuê trở thành item thường ( kể cả không bị lỗi main item hoàng kim nhé )
.......................... Muốn chia sẻ lỗi cho anh em nhưng sợ có người khai thác lỗ hổng này để hành hạ anh em nên thôi.
P/s : Thật 100% luôn.

item thuê nếu từ web như kiểu sweb thì mình biết lâu rồi

đợt sài vipshop và bị bug

cầm đồ thuê cho vào máy chaos là ngon lành cành đấy mà live full time =))

FIX BẰNG RĂNG TRỪ MUA CODE CỦA NBB

lequangvu
07-10-14, 08:03 PM
Đồ thuê hay nói đúng ra là đồ có thời hạn, là phải server nào hỗ trợ cashshop bán items có thời gian sử dụng, item mua xong không giao dịch hay đại loại là không thể bỏ ra khỏi nhân vật đã mua item đấy, như vậy mới dùng được, còn server không hỗ trợ thì kể cả NBB+FW là những web lớn cũng nhăn răng ra mà cười trừ thôi

P/s: rất may là web mình hiện tại test trên SCF bản .52 để config mặc định không hề bị như vậy :D

Yahoo.com
07-10-14, 09:01 PM
đã có nhiều người nói lỗi nhưng chưa có người chỉ fix lỗi :)) .

lequangvu
08-10-14, 09:24 AM
đã có nhiều người nói lỗi nhưng chưa có người chỉ fix lỗi :)) .

Thân ai người ấy lo, các bạn lấy hàng free về rồi đem online cái gì cũng có giá của nó cả

Yahoo.com
08-10-14, 12:08 PM
Thân ai người ấy lo, các bạn lấy hàng free về rồi đem online cái gì cũng có giá của nó cả
Câu nói của Mod đấy :)) ...................... đúng là diễn đàn " chia sẻ " có khác :P

lequangvu
08-10-14, 02:10 PM
Câu nói của Mod đấy :)) ...................... đúng là diễn đàn " chia sẻ " có khác :P

Chia sẻ cho các bạn rồi còn dùng gặp lỗi thì tự fix chứ sao nữa, hay vẫn giai đoạn chờ

Code web có rồi, lỗi thì biết là lỗi gì rồi, vậy............

viphoian
28-04-15, 11:38 AM

gift_acc.php

gift_phat.php

ai có link này fix lại giúp với, đang cần gilfcode, đào mộ =))

remesouth
13-09-18, 11:56 AM
ai có link này fix lại giúp với, đang cần gilfcode, đào mộ =))

Đồng quan điểm ^ ^ xin link 2 file này link cũ die rồi