PDA

View Full Version : Xin Rút khỏi hàng ngũ Mod....

handoi198914
26-08-14, 04:09 AM
Như tiêu đề mình xin rút khỏi hàng ngũ Mod ( Box chinh đồ). Mình đây không phải thoái thác trách nhiệm nhưng do 1 số vấn đề cá nhân mong mọi người đặc biệt là Adm thông cảm cho.
1: Do công việc nên thời gian tới mình sẽ ít có thời gian quan tâm đến Box
2: Box chinh đồ cũng cần 1 làn gió mới để phát triển hơn
3: Tạo điều kiện cho nhiều mem có tâm huyết với Box chinh đồ thể hiện khả năng của mình

Dù là Mod hay không nhưng mình sẽ cố gắng hết sức đóng góp những gì mình biết cho Box Chinh đồ..

kudangsung
10-09-14, 03:47 PM
Dạo này bận nên ít vào 4rum. Nay vào đọc tin tức thấy topic của handoi xin từ chức. Bản thân mình ko muốn như vậy 1 chút nào, hiện tại Box Chinhdo chẳng có ai quản lý và giúp đỡ newbie nếu bạn ra đi...Hi vọng bạn sẽ suy nghĩ lại về vấn đề này...Nếu bận có thể 2-3 ngày vào 4rum 1 lần cũng đk. Các bài hướng dẫn quá đầy đủ rồi ko nhất thiết phải lúc nào cũng online hướng dẫn đâu.....đó là ý kiến riêng của mình....

The Guardian
11-09-14, 10:09 AM
Chấp nhận đơn. Trong suốt thời gian vừa qua bạn đã mang đến một làn gió mới cho bõ Chinh Đồ, và đã được rất nhiều anh em dev Chinh Đồ yêu mến, tuy nhiên mỗi người luôn có những tâm sự riêng khó có thể diễn tả được bằng lời. Dù sao thay mặt BQT chân thành cảm ơn bạn đã hoạt động tích cực vì diễn đàn trong thời gian qua và chúng tôi sẵn sàng chào đón khi bạn quay trở lại. Chúc bạn sức khỏe và thành công trong cuộc sống!

Thân ái.