PDA

View Full Version : Nên cho hackluv làm mod box Muonline

The Gamer
25-08-14, 04:23 PM
Rất nhiệt tình tham gia toppic
Hiểu biết mu
Bài viết chất lượng
:) và rất là bảo quản những gì là chính chủ, đã có nhiều bài vạch mặt mấy kẻ ăn cắp.

Mình mong anh phil cho hackluv làm mod có thể giúp box 1 phần nào tránh các sca đồ hiện nay của mod.

Đặc biệt hackluv ko có liên quan tới tiền bạc về mu

Đã từng trao đổi nhờ hắn giúp và trả phí và bị hắn nói

sjthoj123
25-08-14, 04:25 PM
:D:D:D:D:D:D:D:D:D đồng ý cả 2 tayyyyyyyyy

vd_tt
25-08-14, 05:00 PM
anh em đi ngang đá lên phát cho mr G thấy nào :D

Sesshomaru
25-08-14, 05:12 PM
Bản thân mình ko đồng tình vấn đề này.Mặc dù mình nằm ngoài box MU.
Lý do như sau:Tính của bạn hackluv ko phù hợp cho quản lý.Chỉ cần kéo xuống dưới là thấy ngay số thẻ phạt dành cho bạn ấy khá nhiều,phần lớn là do dùng từ ngữ quá khích gây mất hòa khí.

Đó là điều tối kỵ của một người làm MOD.Không phải thấy ai ko vừa ý cũng móc họng người ta.

Vấn đề kỹ thuật thì ko bàn đến.Vì làm mod không hẳn là kỹ thuật viên,mà là quản lý viên của diễn đàn.

Và quan trọng hơn là bạn đó cũng ko có hứng thú với MOD

P/S:Mình cũng ko có tình cảm hay ân oán gì với hackluv cả.

copysolo
25-08-14, 05:22 PM
Lý do như sau:Tính của bạn hackluv ko phù hợp cho quản lý.Chỉ cần kéo xuống dưới là thấy ngay số thẻ phạt dành cho bạn ấy khá nhiều,phần lớn là do dùng từ ngữ quá khích gây mất hòa khí.

Đó là điều tối kỵ của một người làm MOD.Không phải thấy ai ko vừa ý cũng móc họng người ta.

Vấn đề kỹ thuật thì ko bàn đến.Vì làm mod không hẳn là kỹ thuật viên,mà là quản lý viên của diễn đàn.

chuẩn ko cần chỉnh 35 charrrrrrrrrrrr

ntquang.info
25-08-14, 06:00 PM
Ủng hộ ... 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Tuan565
25-08-14, 06:02 PM
MOD box MU kiêm luôn MOD box Thùng Rác - Recycle Bin

eddy
25-08-14, 06:03 PM
Vấn đề này cần người được tiến cử confirm thì BQT mới xét duyệt được bạn à ^^... Bạn đề cử nhưng người ta không muốn thì cũng khó ...

Van_Bom
25-08-14, 08:59 PM
he he..........hắn ta đang bị văn bờm ta đây hành hạ từng ngày rồi.......ngày nào ta cũng hấp diêm hắn.........có lẽ hắn sẽ chết sớm....he he...ko làm mod đc đâu...

The Gamer
25-08-14, 09:05 PM

Vậy bố gia vực hộ tôi cái box mu cái..

Box mu đang đi xuống và cũng thiếu người tài

Ai chả có sai lầm khi còn trẻ nhưng sao ko cho họ cơ hổi

bạn cảm thấy giỏi thì quản luôn box mu đi, cần gì phải mod box đó bạn mới chịu quản lý

Bạn cảm thấy tâm huyết cái lcb này thì cho ý kiến riêng box đó đê

Vào đồng ý với ko đồng ý làm mẹ gì

hackluv
25-08-14, 09:07 PM
he he..........hắn ta đang bị văn bờm ta đây hành hạ từng ngày rồi.......ngày nào ta cũng hấp diêm hắn.........có lẽ hắn sẽ chết sớm....he he...ko làm mod đc đâu...

có mà gần 60gb sách điện tử nó hiếp dâm thì có =))

sắp tới chuyển thể sang sách giấy

xong rồi làm 1 site thư viện online

xong tiếp tục làm tiếp phòng đọc

xong rồi làm phong phú thêm :3

chứ bờm chưa đủ trình hấp diêm ta =))

BladeKnight109
25-08-14, 09:12 PM

quá chuẩn. Tôi cũng ko thích hackluv ở cách nói chuyện.

Sesshomaru
26-08-14, 02:21 AM

bạn cảm thấy giỏi thì quản luôn box mu đi, cần gì phải mod box đó bạn mới chịu quản lý

Tại sao con người khi nhận gạch đá từ người khác luôn giãy nảy lên thế nhỉ:

-Thứ nhất:Tôi chưa bao giờ tự nhận mình giỏi,Bạn kiếm được ở đâu tôi tự nhận mình giỏi tôi sẽ quy ẩn luôn
-Thứ 2:Tôi nói là tính không phù hợp.Chứ ko nói tài năng bạn ấy ko phù hợp.Và tất nhiên thay đổi được tính nết thì sẽ quá hoàn hảo
Bạn chỉ nhìn thấy được 1 mặt của vấn đề:Đó là bạn thán phục người ta.Cảm thấy người ta phù hợp.Đúng.Dựa vào lời nói của bạn tôi cũng thấy bạn ấy quá phù hợp nếu cách ăn nói sửa lại.
Bạn có tưởng tượng được một người quản lý không vừa ý mem,Sử dụng quyền hạn của mình ban vô tội vạ,xóa bài,chửi mem,thậm chí ban người ta ko(tôi ko nói rằng hackluv chắc chắn sẽ làm như vậy,nhưng với những người tính cách nóng nảy như hắn thì khả năng xảy ra rất cao).
-Thứ 3:Bạn kêu rằng box MU đi xuống,bạn có nhìn thấy box KT không.Nhìn đi rồi so sánh nhé.
-Thứ 4:Bạn kêu tôi sao ko quản lý box MU:Vậy thì bạn chẳng chịu đọc tin tức gì rồi.Từ ngày cái thời Gamezone Admin đã ra lệnh cấm toàn bộ Mod ko được vượt qua giới hạn quyền.
Tất cả các MOD chỉ được quản lý bài viết nằm trong box mình quản lý.Nếu thấy bài viết sai phạm từ box khác thì dùng chức năng report bài xấu.Không được ban người đó.Và tất nhiên ko phải mod box đó thì đâu có quyền xóa bài
Quan trọng hơn là kiến thức của tôi so với người khác không là gì.
-Thứ 5:MOD không phải là kỹ thuật viên.MOD là quản lý viên.Kiến thức ko cần quá sâu rộng nhưng cần biết cách quản lý người khác.
-Thứ 6:Bạn nói tôi sao ko đóng góp cho box MU.Vậy tôi xin phép hỏi ngược lại bạn 1 vấn đề nhé:
Tiến cử người khác làm mod là đóng góp à?Đó là quy trách nhiệm cho người khác.Chờ người ta lên làm mod để người ta đóng góp nhiều hơn.Chứ không phải bản thân bạn đóng góp đâu bạn ạ.

-Cuối cùng:Tôi thích CLB này vì nơi đây tôi học được kiến thức.Admin sống hiểu biết.Vì Admin tin tưởng tôi nên tôi cố gắng giúp anh ấy quản lý một phần.Chứ thực ra mà nói tôi ko thích làm Mod từ lâu rồi bạn ạ.Vì box KT đi xuống cũng từ lâu rồi.

Đôi điều dành cho bạn.Nhớ hạn chế dùng từ ngữ quá khích không ăn thẻ trực tiếp từ Admin nhé.

Thân ái!

Kyo Công Tử
26-08-14, 03:58 AM

Không có ý kiến gì về việc set mod nhưng mình thấy ngôn ngữ giao tiếp của chủ topic có vẻ hơi nóng.
Lời nói k mất tiền mua lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.
Làm gì mà phải văng (m*) ra vậy?.
Không lẽ cậu chưa được dạy qua cách giao tiếp với mọi người?
Xin hết.

896588...
26-08-14, 04:07 AM
dạo này box mu loạn nhỉ đâu đâu chui ra 1 đống nick hồng thế này chả hiểu Gủadian sợ mất mem viết bài hay sao mà set bừa thế

Sói Đẹp Trai
26-08-14, 04:26 AM
Mình thấy thím Toại nói đúng đó. Các bạn đọc kỹ đi.
Cái chính là do bạn ấy không muốn trở thành mod (nếu muốn đã đăng ký)
Cái nữa mình cũng đồng ý với thím Toại là cách nói chuyện của một mod thì cần phải khiêm tốn (Đã từng qua vài scandal giờ thì thấm thía lắm rồi)
Trình độ thì không nói tới nhé.
Đó là 2 lý do chính. Còn mình cũng không hoạt động bên box đó nên không có ý kiến gì thêm.

hackluv
26-08-14, 06:45 AM

Tôi tính im lặng nhưng thôi kệ giờ nói vs cậu muonline2012 :

1, làm bạn vs tôi thì tôi sẵn sàng :)
2, kể cả trong thế giới ảo hay thế giới thật tôi luôn từ chối quyền lực c ah :)) nếu như tôi muốn thì ở thế giới thật t đã đi làm những nơi có vây cánh tốt thay vì làm công việc bây giờ của tôi :D
nó ung dung tự tại lắm :)) giống như cách tôi nói VỪA ĐƯỢC ĂN - VỪA ĐƯỢC NÓI - VỪA ĐƯỢC GÓI MANG VỀ. Sau đó đi làm từ thiện ..................... thì trong thế giới ảo tôi cũng vậy :). Tôn thờ cái tự do và cái tôi.
3, c ko thấy tôi vs văn bờm tự do thế ah :D sao c ko làm giống tôi vs bạn tôi xem :D, thay vì ngồi cãi nhau vs mấy thể loại ko nên cãi thì mình để thời gian đó tự nghiên cứu cũng như ngồi chơi or làm gì đó. Cuối tuần or tất cả các ngày trong tuần ( nếu rảnh hẹn nhau cf thay vì ngồi vừa support vừa bị chửi ) giúp thì ok vẫn giúp nhưng chửi thỉ ........................................
4, t cảm ơn c nhưng ngày trước thì có thể giờ t ko ham hố vì : ngày xưa chưa làm gì thì t rảnh chứ giờ làm rồi khiến t có đầy đủ hơn thay - có cuộc sống tốt hơn nhưng thời gian và khối lượng tải nhiều hơn.

Gửi đến Sesshomaru : thực ra làm làm MOD hay ko MOD nó vẫn vậy mình chẳng thấy khác nhau điều gì cả đều là người cả và đơn giản thấy càng là MOD thì càng bị chửi =)). theo quan niệm của mình thì MOD là bia chắn đạn cho ADM :)) thay vì nhận trực tiếp thì qua MOD nên ko có ham. Nhưng đổi 1 cái là móc họng ừ thì móc họng nhưng nói thật ra là các câu hỏi diễn ra khá nhiều - bài rác khá nhiều sao ko quản lý chặt chẽ hơn là chia hẳn ra guild riêng - kho lưu trữ riêng - hỏi đáp thì fai chờ kiểm duyệt và xác nhận mới cho đăng thay vì là cho bừa bãi.

Gửi đên Knight109 : thực ra mình nói thế nào mình cũng chỉ thích đi trên con đường của mình :)). Đời mà bạn ai nói gì cũng được mình cũng chẳng quan tâm đến người đời nói gì mình. Sống sao cho người ta nhắc đến ko dính cái Phốt nào là được.

Gửi đến copysolo : hình như quanh đây có thằng bị drop MOD 4r nên cay cú thì fai =)). ngày xưa xin hoc đc bắt đầu chửi - MOD 4r thế ah =)). drop là đúng rồi ko cần cay cú đâu =)). cái loại edit làm loạn hết sv lên cong repack by me - config by me ........... cái gì cũng by me nhưng thực tế chẳng làm được cái gì cả thì cũng chưa đủ tư cách nói chuyện tại đây :)).

Gửi đến Kyo Công Tử : thực sự ra vì muonline2012 còn đam mê - muốn vực nhưng thực ra cách vực kiểu đó ko khác gì ngày xưa trong khi tầng lớp VIP MEM hay Tâm huyết dần đi vào quá khứ và quy ẩn thì tầng lớp mới lên mấy ai làm được như trước mình ngày trước ở vn-zoom trong tìm ra clb ( lúc đó là gamezone ) vào NOV 2011 trong 3 năm vừa rồi thì thấy rằng GZ ( còn được ít thành viên ) - GZ comeback ( đi xuống ) - Jura ( xuống ) - CLB ( giờ xuống thậm tệ ) chắc trong đây nếu ra chắc các bạn rõ mốc thời điểm xuống thậm tệ nhất là 2 năm vừa rồi.

Gửi đến Guadian : Lượng newbie khá nhiều nhưng không tìm hiểu ( 1 số rất nhiều chứ ko fai ít ) lúc nào cũng muốn người ta đút cho tận miệng thay vì bỏ công ra như mình ngày xưa -_- nói thì lại kêu là cút ra khỏi topic hay gì gì đó =)). thực chất chẳng có gì mới hơn cả ngoài toàn câu hỏi lặp đi lặp lại giống nhau và các câu trả lời giống nhau là google tìm ko thấy hay gì gì đó ( thiếu nước choảng cho 1 câu hay đánh từ khóa ngu quá ) trong khi mình chỉ cần sdung 1 - 2 từ khóa là tìm ra ngay nó nằm ở TOP 1 của google. Theo ý kiến của mình sao bạn ko sử dụng thêm tính năng sàng lọc bài viết - xét duyệt xác nhận bài viết thêm cho các MOD tránh tình trạng 1 câu hỏi đưa ra vạn bài đã có câu trả lời tương tự. Khi áp dụng cái đó thì các vấn đề còn lại là chia box kho lưu trữ ra riêng - guild ra riêng và 1 MOD làm tính năng gộp link lại giống bên ragezone và 1 người nào đó ở forum đã làm bên canh đó box hỏi đáp có lẽ theo mình nghĩ giờ nó là đống rác nhất forum hiện nay nếu duy trì thì cần thêm tính năng xét duyệt và xác nhận vào đó là chính xác nhất :)) . mình thấy thế khả thi hơn là việc ngồi mát ăn bát vàng mà ko chịu tìm hiểu - coi thành viên tâm huyết - MOD là người hầu của mình hỏi là fai trả lời ko trả lời là bắt đầu chửi -_-.

Faker
26-08-14, 03:28 PM
mình cũng thấy bạn toại nói dúng bạn chủ thớt nên hạn chế ngôn từ quá khích

The Gamer
26-08-14, 03:37 PM
Tôi chỉ nói vậy còn ai giỏi thì nêu ý kiến vực mu nên

Đừng vào nói mồm mãi

Nói mồm chả giải quyết gì đâu

Dù sao hackluv cũng ko làm nữa

Closed hộ mình...

Ở diễn đàn này nhiều người tỏ ra lúc nào cũng hào nhoáng và bóng bẩy lắm.

Nhưng xem dc bao lâu :D

Tony ko biết ẩn dật bao năm ở đâu vào nói linh tinh gì vậy cậu

Sesshomaru
26-08-14, 03:55 PM

Đừng vào nói mồm mãi

Closed hộ mình...

Ở thread này mình là người đối lập bạn gay gắt nhất.Nên mình cũng tặng bạn 1 câu:
Vế đối của câu : "Lợn cấn ăn cám tốn" rất thích hợp cho bạn đấy. Chúc vui vẻ.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
26-08-14, 03:57 PM
Ở thread này mình là người đối lập bạn gay gắt nhất.Nên mình cũng tặng bạn 1 câu:
Vế đối của câu : "Lợn cấn ăn cám tốn" rất thích hợp cho bạn đấy. Chúc vui vẻ.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thấy 2 bạn cãi nhau nhiệt quá thôi mình cũng tặng bạn 1 câu đừng giận nhé : " CHÓ CHÊ MÈO LẮM LÔNG " :Laluot_143::Laluot_143::Laluot_143:

Sesshomaru
26-08-14, 04:01 PM
thấy 2 bạn cãi nhau nhiệt quá thôi mình cũng tặng bạn 1 câu đừng giận nhé : " CHÓ CHÊ MÈO LẮM LÔNG " :Laluot_143::Laluot_143::Laluot_143:
Nói cãi nhau thì hơi quá rồi.Chẳng hơi đâu đi cãi nhau đâu.Nhưng người ta có quà thì mình cũng phải đáp lễ cho phải đạo.Ko dính dáng gì tới hackluv nữa thì đừng lên tiếng.

hackluv
26-08-14, 04:05 PM
nói thật tình chứ ông nói kiểu đó khác gì khiêu khích cho ng ta chửi :))
nên tôi dùng câu đó là đúng rùi :3

ông quên tôi đâu có sợ quyền hạn nên nói đừng lên tiếng vs tôi hơi thừa :)).

eddy
26-08-14, 04:13 PM
:D... mỗi người nhịn nhau 1 câu cho bình yên đi.........

hackluv
26-08-14, 04:18 PM
:D... mỗi người nhịn nhau 1 câu cho bình yên đi.........

ngứa mắt vs kiểu khiêu khích đó nên nói thôi :3
hì :)
chứ ban biết t rùi còn gì =))
ko có lửa sao có khói :3

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đừng vào nói mồm mãi

Closed hộ mình...

thôi đc rùi bạn của t :))

t bồi thường bạn cái source của sv này đc ko :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
26-08-14, 04:18 PM
ngứa mắt vs kiểu khiêu khích đó nên nói thôi :3
hì :)
chứ ban biết t rùi còn gì =))
ko có lửa sao có khói :3
Đọc lại bài viết xem ai khiêu khích ta trước nhé.Ta chỉ đáp lễ thôi.Diễn đàn là nơi thảo luận.Bất cứ ai cũng có quyền nói tiếng nói của mình.Nhưng kết thúc rồi còn nói bóng nói gió thì ta cũng phải đáp lễ thôi.Không có lửa làm sao có khói.

hackluv
26-08-14, 04:24 PM
thui 2 bố tha cho box này đi :(

lại nát tiếp giống box MU giờ :'(

The Gamer
26-08-14, 05:13 PM
Nói cãi nhau thì hơi quá rồi.Chẳng hơi đâu đi cãi nhau đâu.Nhưng người ta có quà thì mình cũng phải đáp lễ cho phải đạo.Ko dính dáng gì tới hackluv nữa thì đừng lên tiếng.

xem lại bản thân mình đi bạn à :) ví con người là lợn thì tôi đồng cấp với bố mẹ bạn đấy

Bạn khiêu khích tôi cũng vô nghĩa. Thân bạn mở mồm nói còn sạch mùi thì bạn tư cách gì chê người khác

Bạn chỉ là 1 thằng thùng rỗng kêu to mang danh mod thôi

Ai closed hộ topic nhé . Đi quá giới hạn rồi.[COLOR="Silver"]

hackluv : tớ vẫn chung thành cái GS của cậu mặc dù chi cần cậu fix cái GSCS max hơn 70 người connect là ok rồi ;)

Sesshomaru
26-08-14, 05:21 PM
xem lại bản thân mình đi bạn à :) ví con người là lợn thì tôi đồng cấp với bố mẹ bạn đấy

Bạn khiêu khích tôi cũng vô nghĩa. Thân bạn mở mồm nói còn sạch mùi thì bạn tư cách gì chê người khác

Bạn chỉ là 1 thằng thùng rỗng kêu to mang danh mod thôi

Ai closed hộ topic nhé . Đi quá giới hạn rồi.[COLOR="Silver"]

hackluv : tớ vẫn chung thành cái GS của cậu mặc dù chi cần cậu fix cái GSCS max hơn 70 người connect là ok rồi ;)
Không không,bạn hiểu sai rồi.Câu "Lợn cấn ăn cám tốn" là của Tú Cát.Còn câu tôi muốn tặng bạn là câu trạng Quỳnh đối lại câu đó cơ. =))
Đừng mang thân sinh phụ mẫu ra làm gì.Đây là chuyện của tôi và bạn.Còn thích dính dáng tới thế hệ khác thì xin mời.

copysolo
26-08-14, 05:48 PM
Ngày xưa bác hồ có câu "có đức mà không có tài làm việc gì cũng khó,có tài mà không có đức thì bằng vô dụng"cho dù khả năng về trình độ có hơn cả bác tomatoes mà mở miệng ra 2 chử "ta đây NO1" thì chẳng khác nào là 1 kẻ có não mà trống rỗng =)).Tôi thì chẳng bênh ai cả,có tài phải xét đến cái đức,nếu người đó là bác tô thì đảm bảo mọi người sẽ ủng hộ 100% ko phản đối,xin hết =))

hackluv
26-08-14, 06:25 PM
Ngày xưa bác hồ có câu "có đức mà không có tài làm việc gì cũng khó,có tài mà không có đức thì bằng vô dụng"cho dù khả năng về trình độ có hơn cả bác tomatoes mà mở miệng ra 2 chử "ta đây NO1" thì chẳng khác nào là 1 kẻ có não mà trống rỗng =)).Tôi thì chẳng bênh ai cả,có tài phải xét đến cái đức,nếu người đó là bác tô thì đảm bảo mọi người sẽ ủng hộ 100% ko phản đối,xin hết =))

oh hớ =))

nhưng thực sự chẳng ham hố :)

đức là cái gì ?????????????????//

mình nói thật chưa làm gì trái vs lương tâm cả mà thất vs cả đức =))

chưa lừa 1 thằng nào - chưa làm gì trái vs lương tâm =))

chứ còn cái loại mở mồm ra là đức vs cả không đức nhưng não rỗng tuếch ko có 1 cái gì cả thì có đức mấy cũng bị thiên hạ chửi là ngu.

còn bị 1 số thành phần nói thất đức - có kinh nghiệm - có tiền - có tất cả mọi thứ - ko trái vs lương tâm ko bị phốt thì thiên hạ vẫn tung hô nhiều lắm =))

chứ ko fai nói đến từ thất đức đâu LOL :v.

p/s : cái loại sinh ra để XH nói MOD mà não rỗng tuếch - ko có cái gì - load linh tinh về share vớ vẩn bị drop MOD thì ko có chút sĩ diện nào cả =))
nên ko bao giờ được phép ngồi soi xét người khác =))

của ragezone =))
chứ thằng solo biết cái gì đâu =))

tôi làm chứng là nó chẳng biết cái gì cả

ngu bị drop MOD 4r bắt đầu đi đổ tội xong share hay ko share =))

thực ra là nó chẳng có cái gì cả :">

cả lứa cũ của CLB này biết hết =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S : ko fai đánh đổ thần tượng của bạn chứ thằng đó config ngu bỏ mẹ =))

edit đúng user - pass - ip còn sai tùm lum =)))

nói thật cho bạn biết solokoku chả biết gì :) , chỉ dc cái là copy server ở đâu đó rồi đem về edit rồi bảo edit by me này nọ thôi , server zTeam Season 8 này là của bên RageZone được thớt leech về nhé , ko phải của 4r.kntc gì đâu , cả người crack cũng ko ghi =)))

thì lần trước nói xấu clbgamesvn ở bên đó mình qua chửi rồi bị xóa cmt xong lần 2 chửi tiếp cùi thì bị ban acc . Tiếc cái acc bên đó quá =))

Nguồn là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s : thân tặng bạn MOD của ketnoitatca bị drop vì lý do quá cùi bắp

P/S 1 : gửi đến BQT - S-MOD - MOD - cùng toàn thể các bạn : mong giữ bài này mình sẽ cho các bạn thấy đc cái thằng xét đức người khác bị DROP MOD bên ketnoitatca - mình có bằng chứng cho cả nhà xem xem nó có xứng đáng làm MOD ko nhé =)) mà lên mặt gọi là xét đức vs không đức =)))

copysolo
26-08-14, 06:49 PM
oh hớ =))

chứ còn cái loại mở mồm ra là đức vs cả không đức nhưng não rỗng tuếch ko có 1 cái gì cả thì có đức mấy cũng bị thiên hạ chửi là ngu.

còn bị 1 số thành phần nói thất đức - có kinh nghiệm - có tiền - có tất cả mọi thứ - ko trái vs lương tâm ko bị phốt thì thiên hạ vẫn tung hô nhiều lắm =))

p/s : cái loại sinh ra để XH nói MOD mà não rỗng tuếch - ko có cái gì - load linh tinh về share vớ vẩn bị drop MOD thì ko có chút sĩ diện nào cả =))

Nguồn là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S 1 : gửi đến BQT - S-MOD - MOD - cùng toàn thể các bạn : mong giữ bài này mình sẽ cho các bạn thấy đc cái thằng xét đức người khác bị DROP MOD bên ketnoitatca - mình có bằng chứng cho cả nhà xem xem nó có xứng đáng làm MOD ko nhé =)) mà lên mặt gọi là xét đức vs không đức =)))

ăn với chả nói không chấp mấy thằng có học cũng như vô học......ta mà là ba nó chắc bóp mũi nó chết lúc mới sinh ra rồi =))

hackluv
26-08-14, 07:09 PM
ăn với chả nói không chấp mấy thằng có học cũng như vô học......ta mà là ba nó chắc bóp mũi nó chết lúc mới sinh ra rồi =))

oh hớ mày giỏi ý về bóp mũi chết con mày đi =))

t hóng -_-.

t chẳng bao giờ nhận t có học đơn giản = cấp đối vs t nó chẳng có giá trị = kinh nghiệm - kĩ năng mềm, .....................

freepro921
26-08-14, 07:12 PM

tài năng thì ko có , chỉ dc cái chém gió là hay

The Gamer
26-08-14, 07:12 PM

t hóng -_-.

t chẳng bao giờ nhận t có học đơn giản = cấp đối vs t nó chẳng có giá trị = kinh nghiệm - kĩ năng mềm, .....................

Thôi topic này đi quá chủ đê rồi

soloku gì ở 4rum kêt nối đừng vào đây nguy hiểm nữa

Đức hay tài ko thể hiên qua 1 hai câu nói của bạn dc

Tự khác box mu biết.

copysolo
26-08-14, 07:14 PM

t hóng -_-.

à thì ra VIP với MOD clbgame ăn nói thế này à =)) Đẳng cấp nhể =))
suy cho cùng lời ăn tiếng nói khá quan trọng đúng ko các bạn "tự ngẫm nhé " hài.......

eddy
26-08-14, 07:16 PM

hackluv
26-08-14, 07:23 PM
à thì ra VIP với MOD clbgame ăn nói thế này à =)) Đẳng cấp nhể =))
suy cho cùng lời ăn tiếng nói khá quan trọng đúng ko các bạn "tự ngẫm nhé " hài.......

chẳng fai VIP MEM hay MOD =))

nên chẳng fai lo :))

Tiếng nói khá quan trọng - quan trọng là biết cách nói có thành ý vs người thích nói - có nhã ý nói

chứ còn với loại thích gây chiến thì fai biết "hát" hay với loại rẻ rách này :))

Van_Bom
26-08-14, 08:17 PM
chốt một câu này này....
.........Ta Sẽ Vô Tình.........he he...

eddy
26-08-14, 08:21 PM
chốt một câu này này....

Van_Bom dạo này còn vào rừng tắm suối nữa ko :D... lâu quá ko gặp :D

copysolo
26-08-14, 08:25 PM
oh hớ =))

lần đầu tiên thấy một 4r đem forum khác mà xúc phạm ấy nhỉ,nên nhớ trước tôi làm BQT bên đó cũng chưa 1 lần nào nói động đến clb một lời,còn bây giờ MOD bên này lạm dụng chức quyền đem cả 4r.ketnoitatca ra mà xúc phạm thì quả là buồn cười =)).Quan niệm chung thi forum bên nào và thành viên bên nào quản lý riêng lẻ,xúc phạm forum người khác là điều tối kỵ thế mà MOD bên đây ngang nhiên làm thì không biết ADM bên này có suy nghĩ và ý kiến gì nữa,xem ra phải xét lại tư cách một số MOD đó Guadian à.Tôi nhớ 7 năm về trước clbgamevn.com tên miền chính ADM quản lý rất chặt chẽ,chỉ một lời xúc phạm hay chữi tục lập tức ăn thẻ đỏ ngay,hảy xem lại văn hóa forum mình đừng nên ảnh hưởng đến forum người khác thì không hay

freepro921
26-08-14, 08:29 PM
lần đầu tiên thấy một 4r đem forum khác mà xúc phạm ấy nhỉ,nên nhớ trước tôi làm BQT bên đó cũng chưa 1 lần nào nói động đến clb một lời,còn bây giờ MOD bên này lạm dụng chức quyền đem cả 4r.ketnoitatca ra mà xúc phạm thì quả là buồn cười =)).Quan niệm chung thi forum bên nào và thành viên bên nào quản lý riêng lẻ,xúc phạm forum người khác là điều tối kỵ thế mà MOD bên đây ngang nhiên làm thì không biết ADM bên này có suy nghĩ và ý kiến gì nữa,xem ra phải xét lại tư cách một số MOD đó Guadian à.Tôi nhớ 7 năm về trước clbgamevn.com tên miền chính ADM quản lý rất chặt chẽ,chỉ một lời xúc phạm hay chữi tục lập tức ăn thẻ đỏ ngay,hảy xem lại văn hóa forum mình đừng nên ảnh hưởng đến forum người khác thì không hay
MOD nào xúc phạm tới 4r.ketnoitatca ???????? bị ảo tưởng sức mạnh à
P/s : nếu nói hackluv thì hackluv chỉ là thành viên tâm huyết thôi ko phải là mod

copysolo
26-08-14, 08:30 PM
Thôi topic này đi quá chủ đê rồi

soloku gì ở 4rum kêt nối đừng vào đây nguy hiểm nữa

Đức hay tài ko thể hiên qua 1 hai câu nói của bạn dc

Tự khác box mu biết.
đừng bênh vực làm gì ,nói gì hay làm gì người ta hiểu và đánh giá,thẳng ra từ đầu comment đến giờ ta chưa nói động đến nó một câu ta chỉ ủng hộ lời nói suy nghĩ của MOD kia thôi,nào ngờ 2 thằng nó nhảy vào cắn tôi nên tôi mới nói như vậy,AE clb đừng buồn nhé!tôi chỉ muốn nói sự thật suy nghĩ của một số bạn tốt thôi

hackluv
26-08-14, 08:31 PM

bờm ngày nào chẳng xuất núi vs hackluv =)))

copysolo
26-08-14, 08:41 PM
MOD nào xúc phạm tới 4r.ketnoitatca ???????? bị ảo tưởng sức mạnh à
P/s : nếu nói hackluv thì hackluv chỉ là thành viên tâm huyết thôi ko phải là mod

thế cái này là gì nhỉ =)) dấu đầu lòi cái đôi à =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Gửi bởi freepro921 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nói thật cho bạn biết solokoku chả biết gì :) , chỉ dc cái là copy server ở đâu đó rồi đem về edit rồi bảo edit by me này nọ thôi , server zTeam Season 8 này là của bên RageZone được thớt leech về nhé , ko phải của 4r.kntc gì đâu , cả người crack cũng ko ghi =)))

lequangvu
26-08-14, 08:42 PM
Ta còn chưa được làm MOD hakluv tuổi gì đòi làm :)) =))

hackluv
26-08-14, 08:44 PM
Ta còn chưa được làm MOD hakluv tuổi gì đòi làm :)) =))

t cũng éo muốn làm c ah =))

t còn nhiều việc c ah =))

đâu rảnh như c =))

freepro921
26-08-14, 08:46 PM
thế cái này là gì nhỉ =)) dấu đầu lòi cái đôi à =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Gửi bởi freepro921 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

?????? đây là xúc phạm tới forum 4r.kntc á =)) , sợ thật
P/s : tìm hiểu trước khi nói người khác nhé , nếu nói xúc phạm thì t chỉ xúc phạm tới solokoku chả liên quan gì tới cái 4r.kntc

copysolo
26-08-14, 08:53 PM
chốt một câu này này....

tóm lại ta thấy người này còn xứng đáng làm MOD hơn,tuy xét về trình độ có thua kém ít hơn với 2 người kia nhưng ít ra,cũng có cái đức để AE trong clb noi theo,không phải nhìn thấy cảnh nói tục chữi thề trong box MU,chứ không biết 2Ae nhà nó theo chân CTPT học hỏi được nhiêu mà tối ngày show hàng này nọ,nhớ trước kia hỏi hắn biết ADD wing4 không thì lập tực nói không ,giờ chạy theo chân CTPT học hỏi dc chút ít bắt đầu lên mặt khoe server này,sell server kia mà toàn thấy của CTPT Dev không quá buồn cười phải ko các bạn,chắc ngày nào cũng đánh giầy CTPT xin xỏ mấy cái soucre game hay vài cái server này nọ mà nghe kêu anh Dũng ngọt xớt =))
zTeam New Update Wing5 - ChaosMix (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) =)) xin nhanh thế

eddy
26-08-14, 08:59 PM

caothuphutho
26-08-14, 09:02 PM
tóm lại ta thấy người này còn xứng đáng làm MOD hơn,tuy xét về trình độ có thua kém ít hơn với 2 người kia nhưng ít ra,cũng có cái đức để AE trong clb noi theo,không phải nhìn thấy cảnh nói tục chữi thề trong box MU,chứ không biết 2Ae nhà nó theo chân CTPT học hỏi được nhiêu mà tối ngày show hàng này nọ,nhớ trước kia hỏi hắn biết ADD wing4 không thì lập tực nói không ,giờ chạy theo chân CTPT học hỏi dc chút ít bắt đầu lên mặt khoe server này,sell server kia mà toàn thấy của CTPT Dev không quá buồn cười phải ko các bạn,chắc ngày nào cũng đánh giầy CTPT xin xỏ mấy cái soucre game hay vài cái server này nọ mà nghe kêu anh Dũng ngọt xớt =))
zTeam New Update Wing5 - ChaosMix (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) =)) xin nhanh thế

xin lỗi tôi ko định vào comment nhưng bạn cần comment lịch sự chút, tôi với các em tôi cụ thể là mấy đứa như ku free , hacklu là chơi với nhau, cảm thấy quý mến tính cách nhau thì nói chuyện, chứ các em ý ko có ý đồ như bạn nói, chỉ có đôi điều nhắc nhẹ vậy. Và cuối cùng đây là topic đề cử mod mong mọi người ko tranh luộn những vấn đề ko liên quan !

Faker
26-08-14, 09:03 PM
Bạn solocopy:mình nhắc bạn là không đc dùng nhưng lời lẽ gây mất hòa khí nhé bạn spam hơi nhiều đó và dùng chữ màu mè nhìn chẳng ra sao cả mình là mod thì bạn ăn thẻ lâu rồi đó

hackluv
26-08-14, 09:05 PM

???????????????????????????????????
theo chân học hỏi từ người khác là chuyện bình thường - chứ nói thật ổng chẳng cho mình source hot như thế =))

thực sự ra source đc cho nhiều =))

nhưng mà nói mình theo chân ổng thì có điều hơi gọi là soi mói vì thực ra 2 anh em ngồi chém gió phiếm =)))

mình cũng chẳng bán =))

nên thực ra =)) bạn nói thế mình cũng chẳng có gì để nói

ảnh trên là chuyện 2 anh em chém gió sáng nay

copysolo
26-08-14, 09:09 PM
cái này không phải là chữi nhé cái này gọi là giáo dục cho kẻ thất học =))
ai mắc vào tự hiểu......

copysolo
26-08-14, 09:18 PM
Bạn solocopy:mình nhắc bạn là không đc dùng nhưng lời lẽ gây mất hòa khí nhé bạn spam hơi nhiều đó và dùng chữ màu mè nhìn chẳng ra sao cả mình là mod thì bạn ăn thẻ lâu rồi đó
định bao che bạn bè khi gặp lỗi lầm à,cái này gọi là đoàn kết nhỉ =))
đáng lẻ tôi không nói nhưng xem những lời comment kia thấy buồn cười về cái văn hóa
còn nó viết được chữ to tôi không được quyền à luật nào cấm thế =))
có người bênh ra mặt rồiii đấy =))

Tidadinh
26-08-14, 09:18 PM
Kéo nhau vào "ủy ban" nằm kế "công an phường" đánh lộn thì các bạn "trình cao" rồi. Kéo được đến mấy chục bài mà vẫn bình an thì càng cao nữa.

Faker
26-08-14, 09:25 PM
admin close topic không lăn tăn ji nữa

Tuan565
26-08-14, 09:25 PM
Đã xong ...............
Có đi có lại
Lão solokoku trước 1 vụ Alexandria lừa đảo ở Gamezone.vn lão đó đi rêu rao Gamezone toàn là lừa đảo mà giờ kêu ko nói xấu bao giờ
Đừng chối làm gì ............

Faker
26-08-14, 09:31 PM
Đã xong ...............
Có đi có lại
Lão solokoku trước 1 vụ Alexandria lừa đảo ở Gamezone.vn lão đó đi rêu rao Gamezone toàn là lừa đảo mà giờ kêu ko nói xấu bao giờ
Đừng chối làm gì ............

đúng vậy rồi nhưng thôi chuyện xưa để nó vào quá khứ đi mà admin close topic đi chứ để kéo dài đến bao h :(

eddy
26-08-14, 09:59 PM
???????????????????????????????????
theo chân học hỏi từ người khác là chuyện bình thường - chứ nói thật ổng chẳng cho mình source hot như thế =))

thực sự ra source đc cho nhiều =))

nhưng mà nói mình theo chân ổng thì có điều hơi gọi là soi mói vì thực ra 2 anh em ngồi chém gió phiếm =)))

mình cũng chẳng bán =))

nên thực ra =)) bạn nói thế mình cũng chẳng có gì để nói

ảnh trên là chuyện 2 anh em chém gió sáng nay

=p~ Cái gì mà caothuphutho bảo độc thì chắc chắn thứ đó phải hàng độc rồi xD... thèm quá

hackluv
26-08-14, 10:05 PM
=p~ Cái gì mà caothuphutho bảo độc thì chắc chắn thứ đó phải hàng độc rồi xD... thèm quá
bạn nhắn anh dũng send cho thì biết =))

độc lắm =)))

eddy
26-08-14, 10:33 PM
bạn nhắn anh dũng send cho thì biết =))

độc lắm =)))

Mình đang bị ngộ độc nên rất sợ những gì độc :))... Chắc ảnh An Japan nude à =p~

Blade
26-08-14, 10:35 PM
Vế đối của câu : "Lợn cấn ăn cám tốn" rất thích hợp cho bạn đấy. Chúc vui vẻ.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình thấy bạn nói chuyện có vẻ hơi SHOCK đấy MOD à :)

Mình đang bị ngộ độc nên rất sợ những gì độc :))... Chắc ảnh An Japan nude à =p~

CLIP An Japan FULL HD luôn a :))

hackluv
26-08-14, 10:44 PM
hình như an japan đang là mối qtam của các bạn =))

Blade
26-08-14, 10:50 PM
hình như an japan đang là mối qtam của các bạn =))

Rất quan tâm luôn a ơi :))
ngắm hoài ko chán kaka

hackluv
26-08-14, 10:52 PM
Rất quan tâm luôn a ơi :))
ngắm hoài ko chán kaka

hình như nó đang học khoa tây ban nha đó =))
để xem ẻm nó học chiều hay sáng rùi bắn cho -_- kèm info cụ thể

CLAWRIDE
26-08-14, 11:00 PM
trong này đang có gì hot ? mà chú nào lên làm mod ?

Blade
26-08-14, 11:02 PM
hình như nó đang học khoa tây ban nha đó =))
để xem ẻm nó học chiều hay sáng rùi bắn cho -_- kèm info cụ thể

ựa ngon vậy hả a =))
a bạn thân nó à

RunNingMan
26-08-14, 11:08 PM
có cái topic mà đào lên chôn xuống 3,4 ngày . đàn ông việt nam:|

hackluv
26-08-14, 11:15 PM
ựa ngon vậy hả a =))
a bạn thân nó à

bảo rùi nói chuyện hay dành cho những ai thích nói chuyện =))

còn "hát" hay dành cho các thể loại còn lại =))

p/s : muốn biết thì dùng miệng mà hỏi =))

đừng có dùng miệng la liếm sò e ý là đc =))

nghĩ bụng các thánh trong đầu toàn ăn sò lông vs vét máng =))

thấy ớn cmnr

trong này đang có gì hot ? mà chú nào lên làm mod ?

đâu làm gì có ai lên làm MOD
topic này HD các lên VIP member thôi =))

có cái topic mà đào lên chôn xuống 3,4 ngày . đàn ông việt nam:|

2 hôm bạn trẻ ah :D

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Blade
26-08-14, 11:20 PM
hackluv;861038]bảo rùi nói chuyện hay dành cho những ai thích nói chuyện =))

còn "hát" hay dành cho các thể loại còn lại =))

p/s : muốn biết thì dùng miệng mà hỏi =))

đừng có dùng miệng la liếm sò e ý là đc =))

nghĩ bụng các thánh trong đầu toàn ăn sò lông vs vét máng =))

thấy ớn cmnr
Vậy a có thích ăn sò lông không :))

pikhjn
27-08-14, 12:10 AM
Guardian sao hôm nay hiền thế nhỉ :-"

Blade
27-08-14, 12:14 AM
Guardian sao hôm nay hiền thế nhỉ :-"

A Guardian hôm nay đi ăn sò lông, nên không biết :))

Van_Bom
27-08-14, 12:51 AM

cám ơn eddy vẫn nhớ tới tớ....he he...tớ vẫn là dân thường bình thường.....vẫn luôn không ngừng học hỏi...nhưng trong thời gian qua có hỗ trợ cho vài Admin MU và phát hiện ra được bản chất của 1 số Admin.....thật là tởm quá....

CLAWRIDE
27-08-14, 02:39 AM
đang ăn đêm vào topic thấy pikhjn + avatar tí phun mì vào màn hình ...

eddy
27-08-14, 08:51 AM
cám ơn eddy vẫn nhớ tới tớ....he he...tớ vẫn là dân thường bình thường.....vẫn luôn không ngừng học hỏi...nhưng trong thời gian qua có hỗ trợ cho vài Admin MU và phát hiện ra được bản chất của 1 số Admin.....thật là tởm quá....

Bữa nào ra Hà Nội giao lưu hen :D :D :D...........................

hackluv
27-08-14, 08:54 AM
Bữa nào ra Hà Nội giao lưu hen :D :D :D...........................

bờm gà vẫn ở HN mà =))

eddy ở HN ah :v

hnao qua giao lưu vs bờm và quyền vs ta =)))

eddy
27-08-14, 08:56 AM
bờm gà vẫn ở HN mà =))

eddy ở HN ah :v

hnao qua giao lưu vs bờm và quyền vs ta =)))

Mình ở Đà Nẵng :D... ý là có dịp ra Hà Nội thì giao lưu với anh em xíu chứ không có tiền thuê phòng trọ =))..... dĩa hướng dương vs li nước sấu tận 70k :(( tiền đâu mà sống :D

hackluv
27-08-14, 09:10 AM
Mình ở Đà Nẵng :D... ý là có dịp ra Hà Nội thì giao lưu với anh em xíu chứ không có tiền thuê phòng trọ =))..... dĩa hướng dương vs li nước sấu tận 70k :(( tiền đâu mà sống :D

qua đây cho ngủ phòng đọc =))

tối cho sách nó đè ra hấp diêm =))

thực sự làm gì có giá 70k :|

bạn thưởng thức như nào thế =))

mình đi uống cf 4 ng hết có 100k - kiểu coffee giống starburst

hnao zô đà nẵng để thưởng thức mì quảng - cao lâu - bánh canh ............ ( thèm ) :3

eddy
27-08-14, 09:41 AM
qua đây cho ngủ phòng đọc =))

tối cho sách nó đè ra hấp diêm =))

thực sự làm gì có giá 70k :|

bạn thưởng thức như nào thế =))

mình đi uống cf 4 ng hết có 100k - kiểu coffee giống starburst

hnao zô đà nẵng để thưởng thức mì quảng - cao lâu - bánh canh ............ ( thèm ) :3

Vô Đà Nẵng liên hệ nhá , còn bữa mình uống là ở dọc Hồ Gươm , hồi mình ra là ở gần chợ Đồng Xuân ấy...................................

hackluv
27-08-14, 09:43 AM
Vô Đà Nẵng liên hệ nhá , còn bữa mình uống là ở dọc Hồ Gươm , hồi mình ra là ở gần chợ Đồng Xuân ấy...................................

tại bạn ko biết chỗ bị vào đó nó chém chứ mình uống cf phố cổ cũng có 20k / cốc thôi còn ngon nữa là :3

The Guardian
27-08-14, 09:56 AM
hackluv có nhiều đóng góp chất lượng, và xét theo khía cạnh khách quan bạn đó rất tâm huyết với diễn đàn. Tuy nhiên còn một mặt khiếm khuyết đó là về vấn đề "câu - chữ" chưa được tròn trịa cho lắm nên chưa thể gia nhập đội ngũ Mod, BQT sẽ xem xét theo dõi đến khi nào "được" sẽ liên hệ mời bạn ấy làm Mod "nếu bạn ấy muốn và có tâm huyết"! Topic Close.