PDA

View Full Version : [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux

tvnnam
22-08-14, 10:53 AM
E thấy ở sever JX có cẩm nang ebook 4.1 là cẩm nang cuối JX rất là hữu ích cho a e mới học hỏi dev game .
Nhưng giờ đã bước sang giai đoạn mới sever linux đã thống trị võ lâm :-* nên e nhờ các bác cao thủ có hiểu biết chuyên sâu về sever Linux viết giúp cho ae một cái ebook cho sevre linux để cho những người như chúng e có thể nâng cao kiến thức ... .Mặc dù rất chăm chỉ nhưng chưa có sách vở để ôn luyện [-( mong các bác chú ý đến ý kiến của newbine như e :-*

ntnh19_4
24-03-15, 08:39 PM
E thấy ở sever JX có cẩm nang ebook 4.1 là cẩm nang cuối JX rất là hữu ích cho a e mới học hỏi dev game .
Nhưng giờ đã bước sang giai đoạn mới sever linux đã thống trị võ lâm :-* nên e nhờ các bác cao thủ có hiểu biết chuyên sâu về sever Linux viết giúp cho ae một cái ebook cho sevre linux để cho những người như chúng e có thể nâng cao kiến thức ... .Mặc dù rất chăm chỉ nhưng chưa có sách vở để ôn luyện [-( mong các bác chú ý đến ý kiến của newbine như e :-*

đợi ông Hồi ức sập đi nhé mới may ra có Ebook, đang nấu cơm nên chưa viết đâu :))))

bthhhz
24-03-15, 08:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dongmau
05-07-15, 08:48 PM
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP
HI VỌNG CÁC PRO BỎ RA CHút ít thời gian giúp đỡ cho mem gà nhưng đam mê như em với ạ !!!;);););):)>-:)>-

lengoctuandng
02-08-15, 10:07 PM

Ý kiến của bạn Nam hay nè. Tuy nhiên 1 người khó mà làm được vì vậy kêu gọi anh em mỗi người 1 đóng góp không ít lâu nữa thì cũng sẽ có 1 ebook thôi

Bạn TVNam đứng ra chủ trì vụ này đi. Lập 1 topic tổng hợp kiến thức lại rồi soạn thành ebook v1. Từ giờ đến tết chắc cũng được đó

minhclub102
15-02-17, 08:06 PM

tôi mới tìm được cái này ai biết làm Ebook thì làm nhé kaka !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

keo_ngot1418
15-02-17, 08:16 PM
tôi mới tìm được cái này ai biết làm Ebook thì làm nhé kaka !

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))