PDA

View Full Version : [TLBB] Đám pet mới bên Sồ Hú

Sói Đẹp Trai
20-08-14, 01:38 AM
Nhìn cái con Hàm Đậu Hùng nhìn giống thằng Barathrum bên DOTA vãi :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthupro95
20-08-14, 01:59 AM
game này nhiều pet hay thật =)) bên cy có bản 3d rồi đó s-mod, s-mod thử qua xem có cái gì hay hay về cho anh em chiêm ngưỡng phát :v

Sói Đẹp Trai
20-08-14, 03:04 AM
game này nhiều pet hay thật =)) bên cy có bản 3d rồi đó s-mod, s-mod thử qua xem có cái gì hay hay về cho anh em chiêm ngưỡng phát :vCái đó là của thằng sohu chứ mình mơ gì đến 3D :))

dqv2212
20-08-14, 05:18 PM
Sói ơi con Đại Sa Ngư sao mình ko thấy có nhỉ :-s?

songtu
20-08-14, 09:53 PM
có những cái gì hay, ta thu về máy của ta làm cho ngon nhể! nhưng mà game này sửa đc cái võ hồn cho nó có FakeObject đc thì ngon biết mấy!! Long văn thì ko vấn đề gì fix fake đc hết!!
P/s còn mỗi cái võ hồn là cái nhọt !! o=>o=>o=>o=>o=>o=>

vocweb
22-08-14, 07:19 PM
Share đi Sói

Spam quá trời rồi, nhưng bao giờ mới lên được nick tím đây :(

Sói Đẹp Trai
22-08-14, 07:53 PM
Sói ơi con Đại Sa Ngư sao mình ko thấy có nhỉ :-s?Con này mới update bên sohu (changyou - Quen gọi sohu rồi). FPT (VNG) còn chưa update nữa là

--- Chế độ gộp bài viết ---

có những cái gì hay, ta thu về máy của ta làm cho ngon nhể! nhưng mà game này sửa đc cái võ hồn cho nó có FakeObject đc thì ngon biết mấy!! Long văn thì ko vấn đề gì fix fake đc hết!!
P/s còn mỗi cái võ hồn là cái nhọt !! o=>o=>o=>o=>o=>o=>
Ừ cái gai trước mắt đấy. Biết thế không nhổ cái gai ám khí ra nữa thì đỡ nghĩ đến cái này.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Share đi Sói

Spam quá trời rồi, nhưng bao giờ mới lên được nick tím đây :(Bên client sohu nó share rồi đó. Còn nick tím thì inbox Mr.Philôsôphi

songtu
22-08-14, 08:29 PM
Ừ cái gai trước mắt đấy. Biết thế không nhổ cái gai ám khí ra nữa thì đỡ nghĩ đến cái này.[COLOR="Silver"]
cái gì đến sẽ phải đến thôi :v